Phê trym cùng thánh nữ 09 minh long

Lượt xem: 5,300

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Sau thời gian dài vắng bóng vừa hay tin e k thèm lấy ck nữa mà tiếp tục cuộc vui lòng tui mừng phơi phới. Alo e đấy ah e co bận khách k a đến liền được k? Dạ khoảng 2 tiếng nữa nha anh 10p nưa e làm rồi . Hizz chán vậy thôi thì cung kệ ngồi nhăm nhi ly cf rít vài điều thuốc cũng sắp đến giờ hẹn. Lên con chiến mã vác trym lên và thế la Minh Long thẳng tiến .
Do co gọi trước cho bé nên vào quầy k cần giới thiệu nhìu a locker đưa hẳn lên phòng xong hơi luôn . Thay đồ xong xã đã đời rồi thấy bé chưa vào la biết bé còn chưa xong nên thôi cũng k gấp gáp ngôi bấm game chút cũng chẳng sao . Vừa hết ván thi bé cũng gõ cửa bước vào em vẫn như xưa có phần lạ lẫm hơn nhưng nụ cười bí hiểm và ánh mắt dâm dâm ấy vẫn k hề thay đổi . Í à lâu rồi mới gặp lại a nha đợi e co lâu hok nè hôm nay a chết với e . Nghe mà thằng anh lo lắng k bik thế nào thì thằng em đã dựng cờ hưởng ứng . Hôm nay nhìn body của e thằng nhỏ biểu tình cũng k trách dc ...
-V1 k còn vi để nói to tròn săn chắc k mặc xu chiêng gì cả
-V2 hơi béo tí nha e
-V3 nhỏng phau câu doggy la xĩu lun
-V4 chắc vừa ở salon về nên gọn gàng sạch sẽ
Đang tập trung nhìn vào 2 cái điểm nhấn sau lớp áo mỏng thì xoẹt 1 phát e lột phăng cái quần tui ra lôi lun zô bồn a chết với e hôm nay . Hizz chưa gì đã bị bạo dâm rồi chắc hôm nay xác định rồi . 1 ít sữa tắm e thoa đều lên cở thể kì cọ từng ngóc ngách tiện tay e cứ mơn trớn thằng nhỏ đang ngóc đầu dậy ma thấy tội cho nó .
Sau màn tắm gọi sạch sẽ lên giường cho e đẫm bóp cho ng khoẻ khoắn . E đi lưng thật đã đấm bóp cũng đủ lực đã vậy còn thêm đá nóng chà lưng đã hêt bik ng như bừng tỉnh sau ngay dài mệt mõi.
Qua bước khoẻ người đã hừng hừng khí thế chuẩn bị cho cuộc chiến đấu săp tới . Vẫn nụ cười đã cướp đi sinh mạng của hàng triệu tinh binh e nhẹ nhàng kéo áo xuống rồi bê 2 trái dưa hấu mời mình dùng . Èo chưa gì đã mún a chết ngộp rồi ah . E k dùng bất kì chất phụ gia gì mà chà 2 trái dưa hấu đó từ trên zuống dưới từ dưới lên trên cái cảm giác da chạm da thịt chạm thịt no phê long óc cu chim gì dựng đứng lên cả . Em lại hôn lại hít từ cổ xuống đến bẹn rồi 2 bên đùi non tay e thì thả kiến khắp người rồi em ngậm nhẹ 2 viên bi đánh tới đánh lui bằng cái lưỡi điêu luyện rồi e nút lun thằng nhỏ 1 phát mất tích luôn . Ôi thật bât ngờ e leo lên người tôi bung skill 69 truyền thuyết mà sau bao lần gặp gỡ đây la lân đầu tiên dc tậng hưởng . 2 tay tui mang nỗi niềm rất phê đôi môi tui đây tìm về nơi chốn ấy . Sau bao ngày gặp lại thì hôm nay tui phê quéo quèo queo k nói nên lời . Và rồi quay người lại e nhẹ nhang hôn tui rồi nhồi thằng nhỏ tui bằng cặp dưa hấu đó . Bây giơ thì không bik la bánh mì kẹp xúc xích hay là gi nữa vì cây xúc xích thì mất tích chỉ thấy mỗi bánh mì. Âm thanh sống động bên tai rồi những câu nói thì thầm dâm dâm của e càng làm tui k thể nào kiềm chế dc nữa mà phụt môt cách k kiểm soát như núi lửa phun trào.
Kêt thúc cuộc vui mình nằm tâm sự mỏng về loài chim biển đúng 2 tiếng mới lếch ra khỏi phòng lân đầu tiên đi đến đúng giờ như vậy . Trong lúc chờ bé pha nước thi tui cũng mạnh dạng định làm vài pic cho a e mà rất tiếc chi dc 1 tấm là bị e làm thịt lun rồi nên hẹn a e lân khác vậy

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Mừng bác ngon trym pha nước ma nhìn tê tái quá

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Mừng bác phê trym rp bác ngọt quá xa làm tui cũng thổn thức theo lun

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Mừng bác ngon trym từ đầu đên đít bác mà cho thêm thông tin sdt nưa thi bik ơn bác lắm

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Mừng bác phê trym cùng thánh nữ. Cũng từng qua tay bé đúng chât dâm e làm thái thì phê hết nói

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Tê chym lun nha bác e co skill xoáy nòng tê lắm