Phong cách ăn chơi và các bài viết của cá nhân

Lượt xem: 6,676

Nhumotthoiquen

Tù Binh
Banned
16/10/14
Chủ đề
3
29
6
36
0 ₿
Thường đi Vip + số quen mình tiếp 100-150$. Mình ko đi random, nếu bất đắc dĩ lắm khi đi với ae làm ăn thì mình sẽ random với ae cho vui nhưng nếu đổi vài lần mà vẫn cá sấu thì thôi 1 mình tư kỷ với phòng vip đến khi ae về chung luôn. Chứ mang tiếng đi Vip mà cho cá sấu nó ăn thịt để ae nhìn thấy thì mất thể diện quá kkk..
Mình ko thích tiêu tiền để mua sự ức chế ;)).

Nhumotthoiquen

Tù Binh
Banned
16/10/14
Chủ đề
3
29
6
36
0 ₿
Đôi khi bạn xem lại khả năng tài chính của bạn đến đâu rồi hãy đánh giá người khác cũng đc mà =)). Một cử mss với mấy ae làm ăn có khi số tiền mình kiếm đc đủ để mình mss 365 ngày luôn đấy.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
đó giờ đi massage boss có nghe mấy em kể lại thỉnh thoảng vẫn có khá nhiều thánh vào phòng Vip, đám bóp xong ngồi cà cưa kể chuyện + ôm ấp thông thường. Xong xuôi ra tip 800~ 1 triệu đầy ra. Chủ thớt cũng chưa phải là cao thủ ... chơi ngông đâu. kakakakaka

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Cám ơn bài viết rất hay và ý nghĩa .

Tui thì đồng ý với khá nhiều quan điểm.
- Cái vụ tip thì đi VIP giá 300 - 500k thì 300k ko thư giãn, 500k tất cả là đúng rồi
- Massage thì ra massage ; ko chơi all-in-one cũng đúng.
Thời kỳ cạnh tranh mà, nếu massage ko phục vụ chu đáo, cũng khó với các cơ sở khác. Tui trước giờ chỉ đi HJ , có chỗ BJ cũng yêu cầu HJ cho an tâm hơn 1 tí. Thế nhưng, chẳng bao giờ yêu cầu cao quá; em nói dừng thì tui dừng ko quá đáng
Ít ra cho vuốt ve chiều chuộng 1 tí cũng được ...
- Kế tiếp cách chơi , cách chi , thể hiện phong cách phục vụ :
Mình lịch sự đàng hoàng đa phần mấy em cũng vậy, nhưng cũng tùy , nhiều người ko biết điều thì cũng chịu
Mà lịch sự đàng hoàng ko đủ hiện kim thì em cũng "phiền lắm" à ... giống hồi ở TĐK bé 21 khá hot hồi 2014; tui còn có 160k vì đi đá banh ko mang tiền , nên bo em 150k ; mặc dù rất ngại phong cách em rất dễ thương. Nhưng thấy mặt em tiu ngỉu cũng tôi.
- Và tôi công nhận : CON NGƯỜI TA CŨNG LÀ CON NGƯỜI , nghề nào cũng là nghề, đánh đổi sức khỏe, nhân phẩm thì làm ơn làm phước 1 chút ; hãy coi trọng và xem họ như những người bạn . Cứ cho đi chắc chắn sẽ nhận lại.

Nói chung , tui làm kinh doanh, nên cũng hiểu sơ sơ nguyên lý cung và cầu; cùng là người VN , nên nhẹ nhàng với nhau chút.
Đương nhiên cũng có vài thành phần thiểu số "chảnh" và "ko biết điều" thì cứ "nện" thẳng tay, góp ý trước mặt thẳng thắn. Biết đâu giúp đỡ em nó sau này.

Nói chung thành viên Congdongmassage phải khác với mấy ông khách vãn lai , chơi nữa mùa chứ ... ít nhất tụi mình cũng đi massage chuyên nghiệp rồi mà :)

"CÁCH CƯ XỬ THỂ HIỆN ĐẲNG CẤP ĐÀN ÔNG" - Hemingway.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Like 1 cái ! Phong cách này cũng giống tui. Ngon bổ rẻ khó à !?

Ngon + bổ = KHÔNG RẺ
Ngon + Rẻ = KHÔNG BỔ
Bổ + Rẻ = KHÔNG NGON .

Anh em đi Massage trên 15 năm như tui chắc hiểu :) :) :) :)

• Like
Điểm cảm xúc: thich buoi

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Giờ mới để y chủ thớt chỉ đi vip và supervip, nếu là cơ sơ cao cấp như Đại Nam, Viễn Đông hoặc thấp hơn tí là Boss, fes thì tip như vậy thì bình thường, chẳng có gì, làm mình cứ tưởng bác này sang trọng lắm chứ, hú hồn, còn nếu bác vô vip 100k các cơ sơ lề đường thì phong bác làm đại gia được rồi. Còn vụ gặp hà mã, cá sấu cũng được thì quên đi, gặp mà ko đổi được thì để em đấm khỏi thư giãn là xong