phúc đáp chương trình điệp viên với 52

Lượt xem: 1,139

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
lời đầu tiên cho phép tế điên gởi lời cảm ơn tới nhà tài trợ chính mod RUBI, nhà tài trợ xăng 95, đã giúp đỡ trong chuyến điệp vụ chiều nay.
thể theo yêu cầu và mong muốn của mod rubi về có ae nào xưng phong làm điệp viên, và trong lúc đang rảnh và cũng có dự định muốn ghé lại chốn này thăm em nó sau một thời gian không ghé.
trong lúc đang phân vân thì minh thấy trên diễn đàn có tin là chọn điệp vụ cho chính em mà mình đang chuẩn bị dự định đi, thế là mình pm và sau một lúc thì có tin nhắn của anh ấy, thế là mình nhận lệnh và vac lên đường,
sau một khoản thời gian chạy ngoài đường và mình cũng tới được nơi mình cần tới. sau khi chạy thẳng xe xuống tầng hầm và lên quầy tiếp tân, mình bốc đt và checkin với bé tiếp tân tin nhắn, và mình nhận được tin là em vừa lên làm khách và yêu cầu mình ngồi chờ 1h20 phút. và mình buộc phải chấp nhận nằm chờ, trong lúc đó mình cầm đt dọc game để giết thời gian.
tới gần 7h30 tối mới được thông báo có phòng và mình bước theo anh phục vụ lên phòng, sau khi nhận phòng và cũng không quên tip cho anh ấy một ít bồi dưỡng, sau đó là công đoạn xông hơi bắt đầu ( buoc này bỏ qua vì vô trúng cái phòng mà phòng xông hơi quá tệ, ngồi gần 20 phút mà chẳng thấy chút hơi nào, nản thiệt).
sau đó thì bé 52 cũng bước vào, nói thật mình vơi 52 thì quá quen mặt nhau rồi, bỡi đây là lần thứ 4 mình đươc gặp em nó tính từ sau tết nguyên đán tới giờ, nên cũng có thể nói là không có khoản cách ngại ngùng nữa.
sau khi được em lau khô mình và tắm rữa kỹ lưỡng, mình bắt đầu lên nằm trên giường và cho em nó hành hạ thân xác của mình, còn mình thì chỉ tận hưởng cảm giác feeeling này.
em bắt đầu với màn massage khỏe, em làm rất nhiệt tình và bài bản, hình như là em rất chịu khó và nhiệt tình làm cv của mình như con ong chăm chỉ, trong lúc đó em cũng chịu mở lời để nói chuyện qua lại thật vui vẻ, mình rất hài lòng với cách phục vụ của em nó.
sau khi các bước masage khỏe trôi qua và tiếp theo là phần massage thái và thư giản, tới đây mình xin thưa là mình chịu không nổi, chân long mình đã nổi dựng lên khi cái lưỡi của em đi khắp cơ thể mình kèm theo đó là đôi tay điêu luyện, với nhưng đường kiến bò, kết hợp cái lưỡi đó mình đã không chiụ nổi, sau đó là màn chà lưng đùi, đầu tiên là em nó cho một lop81 sữa tắm lên ngươi mình và sau đó là cặp ngực của em, đi bài quá ưu là điêu luyện. cách trường người lên xuống, nhịp nhàng, cùng với cái lưỡi vận nhiệt tình, rồi sau cùng là màn bj bằng cặp ngực ở tư thế 69. với tư thế này em nó cho mình thoải mái khám phá dọc lại em nó,
một điều xui theo em nói là hôm nay vì bị nòng nên họng em bị đau nên không bj bằng miệng được. thôi với mnh2 như thế này là quá ưu là chịu không nổi rồi.
sau một hồi vật lộn thì mình cũng chịu thua đầu hàng và em nó lau nguoi cho mình, và tiếp tục là màn massage đầu, tay, chân, và cuối cùng là em nó tắm lại cho mình lần nữa,
kết thúc một buổi chiều đi thư giãn điệp vụ thật như ý nguyện.
với 52 thì ae ở đây cũng biết rồi, bên cạnh nhưng số khác mà mình từng tiep xúc thì mình vẫn trung thành với em nó hơn nhưng em khác. xin cảm ơn em, bé thoại một buổi chiều thoải mái và hài lòng, sẽ còn gặp em những lần sau nựa.
tới đây mình xin kết thúc bài thu hoạch nơi đây, một lần nữa cảm ơn nhà tài trợ chính, cảm ơn mọi ngươi đã giành thời gian đọc bài viết này và chúc mọi người một đêm an lành, ngủ trọn giấc.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
em này thì hot quá rồi, chúc mừng pác mà pác viết cách dòng ra xíu ae dể đọc hihi