Phương án dự phòng của app Camapro

Lượt xem: 2,646

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Tình hình là hôm nay vào lúc 8h20 lox đi P.A Relax để thưa giản, thế nhưng khi vào đến P.A và bật app lên thì không thể nào vào lấy được mã giảm giá. vậy thế là như khách ngoài. Thiết nghĩ app Camapro nên có phương án nào để khi có lỗi hệ thống thì khách vẫn được hưởng ưu đãi chứ.
Chúc app Camapro luôn phát triển, chúc cơ sở luôn phát triển.
Ps: khá thất vọng khi đi chơi mà bị sụp ngay từ ban đầu như thế.

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Trong lúc đó cũng thấy nhiều khách gọi đến thì đều không lấy được, nhận được sự trả lời là chờ hichic.

Neon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/5/16
Chủ đề
1
132
27
0 ₿
Lâu lâu k lấy đượcc code thì xem như ủng hộ cơ sở đi. Chuyện nhỏ xíu thôi mà. Potay

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Trước khi đi thì bật app trước đi a tuấn... chụp lại hình mã code cho phẽ....kkk lúc đi khỏi cần bật app chi mệt

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and Etherium

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
thì mình vẫn bình thường , mình chỉ góp ý để giúp cho app phát triển hơn thôi " bạn " ,
Do mới cài lại máy nên vào đó mới nhớ lấy mã, down về lấy luôn hihi. mà cũng nhờ vậy mới biết lỗi hệ thống ảnh hưởng dữ vậy chứ hihi.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Camapro chân thành cảm ơn lời góp ý sâu sắc của anh.
Tối qua do bảo trì hệ thống nên Camapro khó lấy code trong khoảng thời gian ấy, xin chân thành cáo lỗi cùng tất cả member.
Camapro được ra đời với tiêu chí giúp quý khách có những trải nghiệm vui vẻ với chi phí tiết kiệm hơn và KHÔNG TỐN BẤT KỲ CHI PHÍ NÀO. Camapro luôn mong muốn phục vụ các member chu đáo nhất, tuy nhiên đôi khi có những sự cố ngoài ý muốn, mong các member thông cảm

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Đúng là Thánh Sụp mà :p

Gạt Tàn Đầy

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
0
124
24
0 ₿
Nhiều khi đi matxa k có 3g k lấy được code chắc phải lên mobifone khiếu kiện mới được, cái tội gậy thiệt hại cho anh em matxa :p

• Like
Điểm cảm xúc: ismail and Connor

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Sụp là đúng r ai kêu nói quy ẩn mà còn mon men xuống núi làm chi :))

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
HIhi. close topic này được rồi, vì câu trả lời đã có, kết quả sẽ không có phương án dự phòng, bạn hên thì bạn lấy được code giảm giá, bạn xui như tui thì bạn không lấy được hehe. Lox quy ẩn đây.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Sao ko lên 4rum gọi hot line kìa? Mà tưởng Thánh thì phải quen biết rộng chứ cần gì cốt kiếc này nọ :D

Kum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/5/17
Chủ đề
1
56
8
0 ₿
Sao mod duyệt mấy bài này làm chi k hiểu? Người ta hỗ trợ các ông code đi ms được giảm giá, có thu đồng nào, khi được giảm giá thì im im mà đi, đã không cảm ơn thỉ thôi, khi có sự cố thì lên hờn mác này nọ...haizz... Thế trước giờ không có code các ông có đi ms k?

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Ko lấy đc gọi hotline xin code, code sẽ đc nt qua trong vòng 1 nốt nhạc.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Thiệt bó tay bác luôn, khách hàng góp ý để chất lượng tốt hơn, chứ có phải chửi rủa dìm hàng nhau đâu.
Còn vì sao dùng code, code để làm gì? Các bác cứ nghĩ ai đi ms dùng code là bần, ai ko dùng code mới là sang hả?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.