Phương đông! Ko có vui ....

Lượt xem: 8,018

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr Silent

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/5/17
Chủ đề
3
12
13
37
0 ₿
Gửi Mr Chì!
Thì trường có luật của nó! Tôi hnay đi PĐ lúc 00h20 .... đi Svip như thường lệ. Quản lí nói là vào phòng Vip 2 ... có thắc mắc là ko phải phòng này nhưng quản lí nói anh yên tâm, phòng nào cũng vậy chủ yếu tiếp viên ... Cái không nên số 1!
Hôm nay gặp cô bé da nâu ... nói vậy anh em rành Style bjk rồi ... không khởi động trong phòng xông hơi, tắm chung chỉ qua loa ... cái không nên số 2.
100% khách đến matxa sau 22h là say rồi, hnay mình say ... em làm mãi cũng không ra ... em đuối ... nghỉ ... tip 500k cho em nó vui vẻ.
Thật sự đây là lần đầu tiên ra khởi Style mà lòng buồn như thế. Đáng lẽ Style không nên thế ... style phải đẳng cấp hơn... haiz ... Mong Mr Chì có phần đào tạo tốt hơn hoặc nếu ai cũng nói qua 12h đêm thì các bé mệt rồi vậy thì ko nên mở đến 2h sáng làm j ... để ta buồn Style thế này. Thân ái!
Lưu ý : Những bài mang tính chất xây dựng và góp ý các bạn nên tham khảo những coment để đưa ra những phán quyết khách quan hơn
MOD ghi chú

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Em này hôm qua tui mới đi. Vào phòng cũng chỉ 50', ko massage. Nhưng em nó đẹp lại ngoan ngoãn nên bù lại.
Mà bây giờ style làm gì phân biệt Vip và SuperVip. Phòng nào cũng vậy, chỉ khác phục vụ thôi. Phòng lớn nhất dành cho Swing.

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
Trước tiên mình Mr. Chì chào bạn và xin lổi bạn về sự việc không vui này.
Mình xin trả lời bạn một số cái bạn đang bức xúc.
Thứ nhất : Về việc bạn đi Super mà đưa bạn vào phòng số VIP 2, Vì phương đông xưa nay các phòng Super và Vip đều sử dụng chung khác nhau chỉ là dịch vụ cung cấp cho từng loại vé. bạn đi Vip thì không có dịch vụ Nude còn Super thì có. còn phòng lớn bạn nói giờ đã là phòng Swing có thể quản lý tư vấn và trả lời không rỏ làm cho bạn hiểu nhầm mong bạn đừng buồn.
Thứ 2 : Đúng chúng tôi là người cung cấp dịch vụ nếu không hoàn hảo đuọc thì đừng nên làm nhưng con người mà có ai hoàn hảo hết được chúng tôi là người đại diện cho cơ sở thì khôg bao giờ muốn để nhân viên làm phật lòng khách cả, chỉ là do phần nhỏ hay cá nhân một KTV vì lý do nào đó mà cho dù bất cứ lý do gì củng là sai Tôi Mr. Chì xin đứng ra xin lổi bạn nhưng củng xin bạn hiểu và thông cảm cho chúng tôi . anh em thì hết lòng ủng hộ chúng tôi rất cố gắng phục vụ không thể nào từ chối khách yêu cầu nhân viên củng như không thể nào đóng cửa sơm khi khách vẩn còn chờ đợi qúa đông. Vì thế sự mệt mỏi là không thể tránh Nhưng tôi xin hứa sau lần phản ánh này chúng tôi sẻ rtuts kinh nghiệm và điều chỉnh ngay để anh em không phật lòng .
Và tôi xin chân thành cảm ơn lời góp ý của bạn không có những đóng góp này thì cơ sở củng không biết mà thay đổi .
CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN.

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
mình có câu hỏi này muốn hỏi bạn ! đêm hôm bạn đi 2 người đúng không và bạn của bạn là be tên Lan làm đúng không

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Sẵn đây cũng góp ý với bác chủ tiệm xem lại nhân viên phục vụ. Hôm bữa mình đi thấy ko có đồng phục, mình mới đi bước vô thấy cũng lo lo, ko biết có đúng chỗ ko? do đọc trên diễn đàn thấy PĐ cũng nổi tiếng mà bước vô thấy vậy ko chuyên nghiệp lắm (bữa sau mình đi qua Tô Châu thấy phục vụ chuyên nghiệp hơn). Với lại khi nói chuyện trong phòng thư giãn, bạn phục vụ hút thuốc xong, vứt tàn thuốc xuống sàn, lấy chân chà, mình thấy vậy ko ok rồi.

Chuyện nhỏ, nhưng bác nên nhắc các bạn đó, thật ra do mình toàn đi ở SG ko, lần đầu tiên đi ở CT nên thấy hơi lạ vậy thôi. Khi vô phòng em phục vụ ok hơn bên Tô Châu, SG thì ko có chỗ nào bằng.

Mr Silent

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/5/17
Chủ đề
3
12
13
37
0 ₿
Đây là điều mình thích nhất của Style, nói chung thì mình vẫn là fan của Style chỉ có điều là lần đầu tiên ra khỏi Style sau hơn 4 năm ủng hộ cở sở Style mà thất vọng nên phải thông báo lại cho Mr Chì để có điều chỉnh kịp thời. Cũng cám ơn Mr Chì có sự ghi nhận để a e còn có những chỗ tiêu tiền hợp lý như Style Phương Đông nhé!

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nhân vô thập toàn. Quan trọng là lắng nghe và điều chỉnh lại. 1 like cho Style vì đã và đang làm khá tốt điều này

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
Bác cứ yên tâm nhé Phương Đông mình luôn chú trọng thái độ. Củng thú thật với bác anh em tụi nhỏ luôn là anh em xã hội có cái nề nếp riêng nhưng khẳng định một điều thái độ rất tốt với khách hàng luôn lễ độ. tui củng nhắc nhở rất nhiều rồi . làm như đây là cái phong cách riêng của Phương Đông hay sao á bác à hehe. Cơ sở thì không có bản Hiệu nyhaan viên phục vụ thì ăn mặc nhết nhác nhưng bạn có tháy sự gần gủi và sự chân thành không . Rất cảm ơn sự đóng góp của bạn tui sẻ chấn chỉnh . Mong bạn sẻ thấy sự thay đỏi vào lần tyieeps theo

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Mình mới đi style 3/2 về mà cả thấy thất vọng quá.ko xong hơi chung khi thư giản thì làm tay rất nhiều.minh thì hơi lâu ra nhưng em nó thì mặt nhăn nhó.minh cũng là fan ở đây gần 3 năm. Mong mr chì chấn chỉnh dùm

• Like
Điểm cảm xúc: Thich_dam_bop

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
Bạn đi nhân viên nào làm và bạn đi vé gì ạ

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
Các bạn phản ảnh vui lòng nêu chân thật dùm để mình dể chấn chỉnh . nếu bạn đi vé vip thì không có Xông hơi howcj tắm đâu . và nếu nhân viên nào ko hài lòng thì nói ra để tui chấn chỉnh chứ nói cjhunfg chung vậy thì không khách quan đâu

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Có lần mình đi chẳng thấy pv đâu. Thì ra đang nằm ngủ, nhìn giống mấy em trai bụi đời heee.
Đươc cái gặp e Ngọc phục vụ tốt.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿

đúng, mấy em phục vụ nhỏ và ăn mặc lượm thượm, đc cái thấy hiền và nhiệt tình.

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
Rất nhiều khách quên Đồng Hồ, Điện Thoại, Tiền, Bóp, Nhưng không bao giờ mất một thứ gì cả. Kể cả khách chơi xong không đủ tiền bọn nhỏ nó củng cho thiếu luôn . Thú thật với các bạn cái nề nếp của anh em xã hội nó chuẩn hơn nề nếp của Cty nhiều, củng như khi mà bạn đã phạm quy tắc thì bạn phaoir xác định bị trừng phạt mà sự trừng phạt sẻ không phải bằng Tiền. Để đứng ở vị trí đó dù lượm thượm nhưng không phải ai củng có thể đứng. Cho nên lpoiowd nhận xét của các bạn về mấy em phục vụ tui không ngạc nhiên vì tui biết em út tui nó phải như vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

thich_massage_ctvn

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
24
5
35
0 ₿
mình đi phương đông củng nhiều nhưng lần nào củng được thảo mãn cơn dục vọng mà ra về.:p:p:p có lần sĩn quá khi ra về còn quên cái đt. về đến nhà mới hay khi lấy đt khác điện vào nói tui có quên cái điện thoại thì lập tức bên kia đầu dây có người trả lời ( e làm ở chỗ phương đông. lúc nãy a có để quên đt ở chỗ của e).hj thật sự thì khi đến phương đông chơi không lo sợ về mấy việc mất tiền hay đồ.;)
yên tâm thì tinh thần mới thoải mái. mà thoải mái thì mới cảm nhận hết đưuọc sự sung sướng.kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lão Hạc

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Mình đi vé sp vip.minh ko muốn nêu tên ấy ra mình sợ em bị la tội nghiệp em.minh đi cũng nhiều rồi nên mình biết giá dịch dụ mà.minh chỉ đóng góp cho cơ sở tốt hơn thôi

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Tôi đồng ý với mr chi lễ tân và các em nó phong cách phục vụ rất ok.

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Mình có kinh nghiệm chia sẽ cho các đồng dâm vào pđ các bạn nên tranh thủ đi giờ chưa các em nó phục vụ rất ok luôn.đi khuya mấy em nó mệt nên phục vụ ko bằng.minh đã trải qua rồi ko trách mấy em nó được gí là người mà nên cũng biết mệt chứ

• Like
Điểm cảm xúc: Tha'nh_that_tha

vudecantho

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/17
Chủ đề
0
14
3
Cần Thơ
0 ₿

Tôi thấy Mr.Chì đã làm rất tốt và cũng hết mình để tạo uy tính, sự hài lòng của các anh em. Tôi cũng đồng ý với bác Thichbopvu về giờ đến massage tại PĐ, chứ quá khuya, qua 0h thì mấy em mệt đừ rồi. 01 ngày xông hơi 3-5 lần sức nào chịu được, mất nước, rồi bù nước,...viêm phổi luôn quá. Rất thông cảm!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.