Phương đông! Ko có vui ....

Lượt xem: 8,025

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tha'nh_that_tha

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/5/16
Chủ đề
2
15
2
36
0 ₿

hzz, bác nào văn phòng thì t7 - cn. Tầm 3-4h chiều mà thẳng tiến. Em nói thật lúc đó chẳng những thoải mái, mà bác muốn Y.5 với em nó cũng được nữa...kkk...(không có đến Z).
Lần đấy đầu năm 3 hôm em đi 2 tua. LẦn đầu vào lúc 9rưỡi mà còn kẹt phà. Sang mốt em quyết định cắm lúc 4h... Chẳng những em mà em nó cũng "high" theo em luôn ấy chứ : )))
Tầm giờ đó thì ko bị áp lực, em nó thoải mái nên... nước nôi cũng thoải mái mà theo thôi. Kkkkkkk.
À, góp ý nhỏ với Mr.Chì, lần khác em đi ở 3/2, VIP, em có tuyệt chiêu tấn công từ phía sau. Em thấy quán vắng nên lũi vào. Em out xong, cũng muốn tâm sự, mà em bảo sợ hết phòng. Thông cảm vì quán nhỏ, có thể hết phòng. Cơ mà, vẫn hơi buồn... (tại em gu tâm sự :D )

Tha'nh_that_tha

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/5/16
Chủ đề
2
15
2
36
0 ₿
À, em gái có chiêu tấn công từ phía sau em ấy bảo chỉ làm ở 3/2 thôi nhé các bác, cũng căng mọng lắm ấy :cool:
Cơ mà, hôm ấy được CIA, thôi thì coi như cũng được an ủi, nhỉ:rolleyes:

anchoicantho1234

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/3/17
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Mình toàn đi lúc trưa lúc đó mấy e còn khoẻ nên rất là okk chứ đi khuya quá mấy e tiếp cả chục khách rồi mệt nên cũng thông cảm cho e nó muốn làm việc j tốt thì trc tiên sức khoẻ phải tốt cái đã

• Like
Điểm cảm xúc: Tha'nh_that_tha

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Sức người có giới hạn. Bạn đã nhậu cho lâu out đã khổ cho mấy bé rồi còn đòi full service thì có lẽ quá đáng. Nhưng phần bạn phàn nàn chỉ cần nói về thái độ là đc rồi, đảm bảo ae sẽ né xa trăm mét kaka. Còn tên tuổi của em nó muốn kiếm nhiều hay ít thì do chính em nó chọn cách phục vụ. Khách nào củng là khách mà, U60 vẫn tiếp như thường. Nhiều bé đã tâm sự với mình như thế.
Bạn cần luyện điểm yếu cho mình vì nếu em nó sv 40p mà chưa out thì sv quá tồi, tự mình out rồi truyền tai cho mọi người lựa chọn. Nhiều bé sv rất tệ nhưng có cá tính và ngoan vẫn hút khách mà.

• Like
Điểm cảm xúc: Tha'nh_that_tha

namag

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
2
18
10
0 ₿
Vào 0h thì cũng thông cảm cho bé chứ, người chứ phải TRÂU đâu mà ko biết mệt lúc ấy. Mà xỉn quá khó ra lại càng thông cảm bé hơn chứ đòi hỏi quá tội con người ta, có 500k chứ có lớn lao gì mà đòi hỏi quá.

Ghé đó 5-6 lần thấy bé nào cũng dễ thương hết, mỗi bé có 1 cá tính có 1 cách dễ thương riêng. Bác nào thích ser điên đảo thì kêu em Ngọc và Chi á.
Còn bé Yến có phong cách riêng của bé, ai thích thì kêu thôi, mặc dù ser không bằng các bé khác như Đào, Minh, Ngọc, Chi...
Điểm mạnh: cá tính, da ngâm mạnh mẽ (gia nâu giờ bay rồi thành da trời sinh của bé), tướng tá quá okie cao to tướng thể thao á, khuôn mặt đẹp có dáng kiêu kỳ, biết nghe lời hợp tác điểm chấm hợp tác 7đ.
Nhược điểm: ser trung bình trong các em ở đấy, BJ tầm 70% còn 30% HJ. Do cá tính mạnh quá nên 1 số Bác nghĩ hơi kiêu, có thể do trước đây em nó đã có 1 thời gian làm chủ riêng và hơi có tiền chắc do biến cố sự cố nên vào đây (em khoe lúc đó dám bỏ 200 chai mua vé tập gym Cali => ko biết có quăng bom ko).

Em có đi bé Yến 1 lần nhưng cá tính quá ko hợp em, em thích phong cách yểu điệu thục nữ hơn chắc do quân tử hảo cầu, đã ngắm 1 số em yểu điệu biết nghe lời các lần sau ghé sẽ kêu thử, hy vọng tìm được 1 em hợp ý để làm khác quen mỗi lần vào đấy nằm tâm sự => em thích thế.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Mình đọc thì thấy đa số hài lòng, 1 vài bác chưa hài lòng lắm nhưng 1 vài bác thì chê tơi tả. có gì đó sai sai. quan điểm của mình:
1. Gặp em hợp gu thì tốt, ko hợp thì lần tới chọn em khác
2. Thời điểm gặp rất quan trọng, thời điểm sung sức, khỏe khoắn thì các em sẽ pv hết mình thôi vì đó là miếng cơm manh áo của mấy em mà. Thời điểm cơ thể mệt mỏi, đói, lạnh, buồn ngủ or tới ngày thì các bác phải thông cảm chứ. thời gian đi ms là do các bác chọn mà.
Các bác cứ thử ở nhà làm 1 ngày là biết : Vào xông hơi (10p) - ra tắm ngâm mình trong nước (15p)- ra phòng máy lạnh truổng cời ngồi đó (30p) - tắm lại (5p). lập đi lập lại 5 - 6 lần xem. cuối ngày các bác có muốn ma cho ai nữa ko?
3. ấn tượng ban đầu tạo nên cảm xúc. mới vô mà các bác nào là hôi mùi thuốc lá + rượu + mùi mắm tôm thì làm sao đòi mấy ẻm có cảm xúc dc. Chưa kể mấy bác thấy người ta là lao tới như cọp săn mồi thì là người ta phát khiếp chứ feeling nỗi gì. mà ko feeling thì sao pv tốt nhất dc, chỉ là cố làm ở mức tốt thôi.

Các bác cũng nên đặt mình vào hoàn cảnh của người khác mà hiểu và thông cảm chứ

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Ủa, là sao ta, anh Chì lên là sao ta?.... Anh Chì giải thích cho anh em nắm cái đê, hok lẻ anh Chì ko cho ah????

Tui thấy đi chổ nào cũng vậy, dù đi em quen nhưng gặp bữa em khìn khìn cũng muốn đá cho cái!!! :)

Lão Hạc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
1
18
9
29
0 ₿
mình củng đi Style Phuogn Đông nhiều lần nhưng ít đi khuya. có lần đi khuya củng gặp trường hợ tương tự như vậy. nhưng mình không trách. ( đây là ý kiến cá nhân của mình.) vì ai củng là con người một ngày tắm xong hơi cả chục lần ai mà chịu nỗi. cứ thử nghỉ như bản thân mình một ngày ngâm trong bồn tắm 15 đến 20 phút. xong hơi 10 đến 15 phút. một ngày cả chục lần thì sẽ thế nào đây. ( đây chỉ là ý kiến riêng của mình thôi. không có ý chỉ trích các bạn đồng dâm nào hết. )
Thân Ái !

dimorua69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/5/17
Chủ đề
0
5
1
54
0 ₿
mình là đi lần đầu tiên, lúc em nó mx mình thì nude 100% nhưng được tý em nó quấn khăn lại bảo anh Chì lên, vậy thôi.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chắc có hiểu lầm j thôi. Chứ Martin đi vài lần rồi chưa gặp trường hợp này bao h

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Nấu ăn thì nấu đi nấu lại nhiều lần mới ngon. MASSAGE Đi nhiều mới có kinh nghiệm mới có tên ktv ưng ý. Nếu toàn show kvt ngon 1 ngày tiếp 10 khách có trâu mấy thì làm chừng ba hôm là kiệt sức nghĩ luôn. Như tại hạ đây đi 10 lần trong 5 ngày đến ngày thứ 6 là không còn giác với gái luôn kaka

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
10 lần trong 5 ngày thí các hạ là trâu rồi, ko phải ktv đâu, tại hạ xin bái phục !!! :)

• Like
Điểm cảm xúc: Reaper
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.