Phương Đông - Một tối thứ tư sung sướng

Lượt xem: 10,023

Shinko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/10/15
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Đây là lần thứ 2 mình đi massage ở Cần Thơ này, lần đầu là thảm họa ở Holiday One, nhân viên nc vô duyên mà còn vòi tiền, ra giá này nọ . Còn lần này khá mỹ mãn ở Style Phương Đông. Nghe mấy bác ở diễn đàn khen quá nên tranh thủ công tác Cần Thơ ghé tham quan.
8g tối ăn xong tô hủ tiếu, bước vô Phương Đông cảm giác đầu tiên là hơi vắng, đường đi lên nhìn hơi bẩn bẩn do đang sửa chửa hay sao đó. Chọn cái vé VIP 300k, random rồi bước vô phòng. Phòng đẹp, mỗi tội không có xông khô.
Bước từ phòng xông ướt ra thấy 1 em tầm 25, hơi béo thấy không thích lắm nên hỏi em có đổi được không, em cũng nhẹ nhàng hỏi lí do rồi ra nói đổi em khác vào. Lần này bước vào là 1 em còn khá teen, tóc cắt mái ngố, nhìn khá dễ thương. Hỏi thăm sơ sơ thì biết em tên **anh, mới 19 tuổi thôi đang là sinh viên (không biết thiệt không), đúng gu mình thích, vô nghề được 2 tháng. Em nói chuyện nhẹ nhàng, massage rất bài bản và chất lượng. Nhưng có khuyết điểm là em khá nhát và ngại do mới vào nghề. Không cho đụng chạm vào vòng 3 và vòng 4 của em.
Massage xong thì đến màn thư giãn, em cởi áo ngực ra rồi lick từ chân đến cổ, ngực và nhẹ nhàng như người yêu, còn ôm hôn môi. Skill của em thì cũng không có gì nổi bật (chắc do em chưa quen) nhưng cũng đầy đủ bài. Vừa làm em vừa rên nhẹ nhẹ nghe rất dễ thương (chắc đây là style nữ sinh). Em HJ, BJ được hơn 10' thì mình không cầm cự được nữa nen xuất luôn vào miệng em. Tắm rửa lại cho sạch rồi em quay qua massage đầu cho mình, nói chuyện tầm được 10' nữa thì hết giờ.
Tổng thể:
Face tuy không xinh nhưng cũng được 7đ (Mình khó tính chắc có bác cho 8đ)
V1: 5.5đ khá nhỏ, ko hợp cho bác nào thích bưởi kẹp nòng súng
V2: 8đ, thon và không có mỡ
V3: 7đ, săn chắc bóp đã tay
V4: chưa cho đụng vào nên không chấm được
Tổng thiệt hại: tic 300 + tip 300 = 600, rất hài lòng và chắc sẽ nhớ em này [/COLOR]

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi_caubacang

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Thank bác đã rp. Nhưng mà lạ ở chỗ ko cho đụng V3 mà "V3: 7đ săn chắc bóp đã tay"

Shinko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/10/15
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Được bóp nhưng không được đụng chạm vô chỗ cấm :)))

toandam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/9/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mình nghe nói có em Hà cực bốc, em hà còn alfm không các bác?

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Tôi đi random mà gặp em xấu là xác định không tip cho Locker, cho dù đó là đến tour, coi như Locker xui thôi.

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
đi phòng vip mà cô cởi áo ngực ah ? sao mình ko hợp đồng với em nó, đi phòng vip, mà phục vụ phòng super vip, hê hê, nếu nói sợ chủ phát hiện, vậy là anh em chúng ta đang đóng phim con heo cho người ta xem rồi

truongphi12345

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/9/16
Chủ đề
1
26
1
39
0 ₿
liệu mình thoả thuận em nó chịu không? bác có thể cho biết đax thành công với em nào chưa?