Phương Đông ngày mưa report !

Lượt xem: 20,044

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
2 thằng xách xe đi CT đổi gió, mưa tầm tả, cũng may tới CT vừa hết mưa. Bốc con iphone 5cc gọi cho admin, admin bảo ghé Style chơi đi, tui cũng phân vân nen ra cafe đâu 30', thằng bạn lúc đầu nằng nặc kiu qua Tô Châu, cuối cùng cũng thống nhất đánh xe qua Style cho gần
Vào vấn đề chính, Style đang sửa chữa phòng còn ngổn ngang, bước lên gặp mấy a thợ hồ dòm lom lom, hơi quê quê, nhung gap a phục vụ cũng nhiệt tình, dắt vào 2 phòng vip 300, đối diện nhau lun, ngay trước bãi chiến trường mấy a ý đang làm :)). Phòng ốc đẹp cho 8đ, sạch sẽ, giường thư giãn nằm ngay góc lag, góc khuất của phòng, xông hơi không đã, lâu nóng sàn ướt nhẹp
Màn đầu em ý mặc đồ như hải quân, hở hở kín kín kích thích vồn, tắm cho mình kỹ như em bé, chà thằng nhỏ cho lên mới thôi, nói chung là tắm mình sạch sẽ lắm.
Em tên Chi quê Kiên Giang, ở đây không có số, chỉ có tên
Face 6đ, tạm được, bù lại 3 vòng em bốc như Exciter
- V1 8đ đúng chất teen, cam hồng hào, sừng trâu, da mịn như bánh bao
- V2 7đ eo ót tốt, êm êm dư xài
- V3 7đ quá đã, doggy cũng sướng
- V4 cả một amazon thu nhỏ, ko dọc phá nhìu tui chỉ sờ ngoài

Đấm đá em làm sơ sơ vài cái, xog tui nghe một cái phạch, quay qua em lột phăng áo ngực màu tím, cởi lun áo ngoài, úi cha mẹ ơi, mún bắn cmnr, v1 quá đẹp mịn màng, em massa thái, chà chà cặp núi lên mình, lên mông, em bắt mình nằm sấp ko cho nhúc nhích, lâu quá không xả nên tui mún phọt rồi nên yêu cầu ngưng nằm ngửa, ẻm chê tui yếu không biết hưởng thụ , thôi ai chê thì chịu, lâu quá ko xả yếu sao ko

Nằm ngửa em nó đi đường lưỡi từ a-z, liếm ti, liếm cổ, liếm lỗ tai, xuống tới dứoi quét lỗ dậu luôn, đá bi, lau cột đầy đủ, tui xém phóng mấy lần nên yêu cầu em nó pause chút xíu. Xong tới tui hành em nó, tui bú sữa không ngưng, se ti cứng ngắt lun, la liếm khắp ngừoi em nó, dc *** là tui đè ra cmnr, có điều em ko cho hôn môi, bùn 5min, e lột quần lót quăng lun, tồng ngồng nằm kế tui, tui không thích chọc ghẹo v4 nên chỉ sơ sơ dàn ngoài, ôm ấp chút tui yêu cầu e ý HJ thôi, t sợ BJ lắm, yếu vía, cuối cùng cung out sau 5min, sướng cmn, ra về còn thơm má e nó

P/S: T xún hỏi quản lý kiếm a Chì, tại nghe admin giới thiệu, tiếc là a Chì ko có đó, bù lại được giảm giá 50k do bạn a Chì :))). Tic 250, tip 300, kết thúc một chiều mưa tê tái, thanks admin giới thiệu chỗ quá ngon, lần sau sẽ test Tô Châu :D

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
đọc kích thích dễ sợ, mass dưới CT chịu chơi ghê, cởi phăng hết các thứ :))

• Like
Điểm cảm xúc: Galatasaray

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Tuỳ ktv đó mấy bác, thag bạn e gặp 1 e ú nù, ko có nude 100%, thất vọng não nề, nó nói bù lại là nói chuyện vui lắm :( :3

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
bởi vậy mới nói đi massage do hên xui nữa....hên được sướng, xui khổ ra về
Công nhận muốn phóng về CT thử 1 lần :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Trên sg này massa mà nude 100% là mệt với hugo, dứoi ct cởi đồ quăng tè le, đã thiệt, h lấy dt report mà còn lâng lâng

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
chúb bác ngon trym. Thế mới gọi là matxa nè. Giờ thì cái mục đích tui mún trải nghiệm chính là phương đông , nhưng ko bít khi nào có thời gian và ko gian , chắc chỉ có dịp tết quá. Thích nhất bác nói về v1 của em nó '' v1 sừng trâu '' hjhj. Đây cũng là sở thích của tui , mà cái v1 sừng trâu này rất là khó gặp.

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
Em có cách trụ lâu,các bro vào xông hơi,khi KTV vào,nói e nó ngồi hay nằm,tuỳ ý,quay tay 1shot,bảo đảm e nó sẽ mệt với mình,hưởng thụ thôi.mình đã thử và thành công hihi

allalone

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/7/15
Chủ đề
0
5
3
48
0 ₿
Em Chi mình xác nhận skill good nhất ở Style. Nhưng bro cho V1 8 điểm thì hơi ưu ái em nó rùi ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Joliebee

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Kaka, thấy og có vê khoái sừng trâu quá trời quá đất, mà đúng như bro nói, thời nay silicon nhìu vô kể, sừng trâu chắc còn sót lại lèo tèo ở dứoi tỉnh :D

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
tui đi ở đây cũng nhiều lần. Nói chung chưa lần nào thất vọng, em nào cũng có skill làm mình sướng ngất ngây con gà tây chỉ có lần gặp em Phụng còn non quá nên làm mình ko ra được. Gần đây Style ngiêng về service thư giãn hơn chứ lúc trước mấy em đấm đủ bài xong mới hỏi mình thư giãn.

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
À mà cũng chưa gặp cá sấu lần nào. Hay là pasd + bo cho locker có tác dụng ha mấy bác