Phương Đông Style - Blacklist cho 1 em mới nổi

Lượt xem: 5,005

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Tình hình vừa làm quen được 1 Bác đồng râm...trên 4rom, định cafe cà pháo giao lưu, nhưng thời gian có hạn thôi làm vé ms cho khỏe người sẵn dịp rp cho các Bác 1 em ở PĐ mới nổi....

Thế là PĐ thẳng tiến - trao đỗi với ticker tại quầy (chắc do quen mặt @@) vừa vào đưa luôn 2 tên mình muốn đi.... thế là mình chon e Ngân (em này đc quảng cáo trong thời gian gần đây, nên check lun), Bác kia chọn em Ngọc (em này thì khỏi phải bàn nhé), đợi Bác đi chung với mình vào sẽ rp kỹ hơn cho a/e

Vé 500k thì ai cũng biết ở PĐ rồi, e ấy sẽ nude ngay từ đầu... nói chuyện cũng dễ thương, face đẹp, mình cũng chém gió...
Do đã có quảng cáo từ trước nên mình nghĩ sẽ rất ok....
Màn 1 : xông hơi, chưa kịp lên hơi là ấy mở cửa.... mất hứng tập 1, mình bảo nếu nóng quá e có thể ra, chờ a tí, thế là e ấy đóng cửa lại, vừa định khám phá v1.... nào ngờ em ấy nói vếu sao tự nhiên đau...chắc sắp đèn đỏ.... tập 2 mất hứng, thôi cũng ráng vì đang xông hơi mà....

Màn 2: tắm chung, vẫn là chém gió qua lại, lát sau e ấy nói a đừng đụng vếu e nha....đau, hic....hok lẻ đỗi ng.....thế là vuốt ve...định khám phá v4.... thấy e ấy ngồi im....zô kèo, ai ngờ....ấy đứng lên bảo lạnh, kiu mình ra ms....hic... ráng tập 2

Màn 3 : đang nude, ấy mặc đồ vào....máu lên não...định đuổi ra... ấy bảo e hơi lạnh...lát cởi típ @@.... đấm kg ra đấm, đá kg ra đá, thoa thoa, chà chà, chắc đc 5p.... kỹ thuật ms phải nói e này tệ

Tới màn hấp dẫn: kỹ thuật BJ e này chấp nhận đc, BJ toàn bộ kg có HJ phụ họa, nhưng éo khám phá được gì...vì e ấy lúc nào cũng trong tư thế phòng thủ....

Đánh giá nhanh gọn
V1: Cam mỹ, ti đẹp, kg chảy xệ
V2: lipit tùm lum, chắc bụng bia
V3: săn chắc
V4 cắt tỉa cận thận, nhưng kg khám phá đc

Tóm lại em này kg nên đi.... chỉ có BJ là chấp nhận đc, còn các khoảng khác đều tệ

Nếu ai đi PĐ thì nên tránh e này

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Bác sửa Tiêu đề lại kìa, em đọc Backlist ko hiểu gì cả, hình như là Blacklist mới phải, có thể em nó xạo để bác ko đụng chạm nhiều hoặc có thễ ẻm sắp Bị nên đau ngực thật, dù sao cũng chia buồn với bác

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
sorry gõ thiếu..... @@

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Ầy za, bác lo tranh thủ check hàng để em xuống bác "đón tiếp" chứ hả bác @raej kaka

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Thiếu thóc lúa mà cũng đi ác quá bác nhờ, em sợ cái thiếu thóc thiếu lúa như bác lắm, xuống đó mà kéo em đi 2,3 nơi là em khỏi về sg ah kaka
Dự là chiều cn sẽ có mặt ơ cần thơ đến thứ 2

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
ok, tại đi vơi 1 bác ở VT lận, nên cũng tiếp đãi tới nơi tới chốn....xg tới alo cho mình

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Thanks bác, trước sau cũng check e nó thôi, vì mới nổi mà, đợt này cho chìm lun haha.... PĐ nổi tiếng ở khoảng phục vụ... mà e này hic... hic....

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Chắc là bác sắp xếp giúp em ở tc nghe có vẽ ổn hơn ấy nhở; có bác nào xuống off bữa đó nữa ko zạ

kaino

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/16
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
có ai share em hang nao toi z ko. em dang o tg vai bua nua xuong ct

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Sao bác ko ra nói với quản lý nó, hay gọi cho Mr.Chì, mà tui nghĩ chắc e nó bị tới ngày thiệt, vì vào PĐ Mr.Chì chắc đã công tác tư tưởng tốt rồi, ko có chuyện này đâu, đặc biệt với mấy em làm Super VIP

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Nếu noi về thư giãn tui nghi Pđ ok có điều 1 số ktv ko xinh lắm bằng tc

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Nếu bị đèn đỏ thì nên xin nghĩ phép, chứ bỏ tiền ra mà phục vụ như vậy thì mang tiến cho cơ sở lắm với lại rp vầy ai dám yêu cầu e nó nữa, vào random nghe tên là đổi liền. Mấy vụ này ko vui là ức chế lắm các bác ah.

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Đèn đỏ mà xin nghỉ thì tháng nào cũng phải nghỉ 3 4 ngày ah bạn? Thật ra mình nhẹ nhàng đổi người là ok, với lại cũng thông cảm với các bạn KTV, phụ nữ nhiều cái rắc rối hơn đàn ông mà

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Như đã rp trên.... đã rất nhẹ nhàng.... nhưng so với phong cách của pđ... thì e này đáng bị blacklist.... chỉ có face đẹp và kỹ thuật bj thôi

Bác nào thử đi e này xem, sẽ hiểu ngay thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

BBL2R

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/3/16
Chủ đề
0
18
2
37
0 ₿
Người ta bỏ tiền ra đi chơi chốt cũng muốn đc thoải mái. Tiền đâu phải là giấy mà bỏ ra để ôm cục tức vào người. Minh đi ăn chơi rất đàng hoàng nhg kiểu gây ức chế vậy là mình rất ghét.

Kun

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
23/3/16
Chủ đề
7
118
11
31
0 ₿
chia bùn cùng ông nha @raej tuần nay lễ mà cviec ko xong ko wa ông đc , kì sau tui wa hướng dẫn giao lưu nha ông