Phương Đông Style - Buổi trưa mát mẻ

Lượt xem: 16,841

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Sau khi nắm được thông tin PĐ có đào mới.... sau khi đi công tác làm sương sương với đối tác, rượu nhập tâm thì máu massage nỗi loạn, tranh thủ chờ thời gian đi tăng 2, ghé PĐ để đi đào mới. Nhưng quản lý nói 2 em ấy sau 6h chiều mới làm do bận đi học.

Đã đến không lẻ đi về, quản lý hỏi A đi e Ngxx chưa, mình bảo đi rồi, thế là giới thiệu cho mình em khác...

Mới vào e ấy chào hỏi, nhưng do xĩn hay sao mà em ấy nhìn chằm chằm, báo cáo thêm là đi vé 500k, mấy em sẽ nude 100% với mình nha, thay đồ xong ếu zô xông hơi chung (svip), tới khi ra tắm, do mới xông hơi, người đầy mồ hôi, em ấy cũng ếu thèm lau (tự ái tập 2) đang định đỗi người, mình em ấy " thấy anh xĩn hay sao mà em kg vui vậy" , em ấy nói : thấy a lo làm j kg nên em kg nói @@.

Sau câu đó làm màn hấp dẫn bắt đầu, kị cọ tắm táp, em đứng lên đưa nguyên cặp bưởi zô mặt, đang lỡ " mẹ tắm con", kiếm tí sữa luôn cho bổ.... không ngờ vừa đưa tay lên bóp... vú em ấy từ từ săn cứng... haha quá đã bú luôn, thăm dò v4....nước nôi lai láng....đùa giỡn 1 hồi em ấy kêu đỗi tư thế bj luôn trong bồn tắm.

Lên giường đấm đá 1 hồi, em ấy lại khiu khích.... massagge bằng vú, tắm lưỡi, rồi lại đè ra làm thêm phát nữa.... hic...hic... 2 phát tỉnh người, đối tác alo đi tăng 2 bia ôm, thế là hết sức, nhưng cũng gáng chạy lại....

Đánh giá: theo đánh giá cá nhân nha mọi người

V1 : 7đ Vừa tay, kích thích sẽ cứng, ti hồng, bú rất đã
V2 : 6đ có tí lipit nhưng khôn sao, tại cũng không đụng tới hehe
V3: 7đ doggi phê....
V4: 7đ cắt tỉa cận thận, đẹp, nước nôi lai láng

Bổ sung em ấy có dàn âm thanh hjfi.... mà hình như bây giờ em nào cũng trang bị...kaka

Tổng thiệt hại : Vé 500k, tip 700k (do làm 2 phát nên bồi dưỡng thêm cho em nó)

Có dịp sẽ check 2 đào mới cho a/e (nghe đồn chịu chơi hơn e nay nữa).

Không tiện share tên, ai có nhu cầu ib dùm nha

Sửa lần cuối:

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Inbox mình 2 e mới đi bro, tiện thể bên tc có e nào ngon share luôn đi bro

asustina93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/15
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Bro cho mình xin 2 em mới ở Phương Đông nha ! nếu được thì đánh giá dùm mình sơ bộ ! Cám ơn Bro nhiều ! Muốn đi PD thử mà chưa biết nên đi em nào !

Kun

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
23/3/16
Chủ đề
8
123
11
31
0 ₿
Bác Ib cho mình xin 2 e ddcn nha chủ nhật này mình đi

dqh2015

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
5
49
19
38
0 ₿
Ib mình tên với 2 e mới luôn nha bạn! Đang định xuống CT làm 1 chuyến tiếp

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Xin bro cho mình thông tin 2 em ktv mới và em ktv bro đi với nhé
Cảm ơn bro

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Bác @raej có vẻ là trùm cần thơ nhể, bác ib bên pđ luôn để em xuống ct khám cả tc lẫn pđ luôn nha

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Quá khen rồi, chẳng đi về thấy hấp dẫn chia sẽ cho a/e thôi, khj nào xg Ct pm tui, a/e giao lưu hehe

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Làm như thiên địa vậy mà ko share , rồi inbox . Haiz . Diễn đàn ăn chơi trao đổi , chứ không phải như cái đám thiên địa . Vài lời góp ý .

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Bác nói vậy ko đúng rồi, công khai số hoặc tên lên thì nhiều người gọi, mà nhiều người gọi thì e nó mệt và căng thẳng thành ra công nghiệp lắm, theo ngu kiến của tui là share giới hạn

• Like
Điểm cảm xúc: raej and Anh Ba Khía

wamme

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/16
Chủ đề
0
17
3
0 ₿
Share giúp mình thông tin 2 pé mới nữa nhé. Thanks Bro nhiều lắm