Phương đông style và Tô châu, Cần thơ

Lượt xem: 35,318

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Vì nhắm nhắm cũng dài nên viết ngắn gọn xúc tích thôi. Đi 3 lần 2 lần Pđ và 1 lần Tô châu.
Lần 1 : Phương đông, Tic 500 = Super Vip, csvc ổn nhưng k bằng PA, rộng hơn PA, giường to chà bá to hơn Dubai bình tân.
Ktv mặc đồ giống phi công đấy lần đầu thấy nên hơi lạ nhìn dễ thương lắm. E mình đi tên Dung, tầm 24t, face xinh dễ thương, body có da có thịt. Super ở đây là nude 100%, mở màn e nude 100% và bay vô xông hơi chung vs mình, e khá chịu chuộng nên mình thấy thoải mái lắm, noi chuyện cũng dễ thương nữa, vô xông hơi, lần đầu đc BJ ngồi hehe, e BJ chậm rãi, cần cù :)), kèm bánh bao kẹp xúc xích, CL, LT, BB, mình thì móc lốp các kiểu đà điểu, 2 đứa ôm nhau mà có cái ghế à nên e bay lên ngồi vô người mình luôn, vô thế ếch ngồi đáy giếng luôn các bác ạ, nếu mà máu quá chắc quốc luôn đấy nhưng mà kiềm lại k manh động, e BJ 85%, 2 đứa quần nhau muốn hết cả hơi nước trong phòng xông mà mình vẫn chưa bị khuất phục hihi, tầm 15p mà súng vẫn chưa khai hoả, e dắt mình ra 2 đứa tắm chung, quần nhau chán chê rồi nên tắm mình nghịch tí thôi, xong xuôi ra cho e ms khoẻ, đầy đủ bài, đá nóng, có đi lưng nhưng mình k cho e đi tại k có cây đi lưng mà có mình cũng méo cho đi haha, tới phần tê tái, phải nói là tuyệt vời, e kiến bò sơ sơ thôi, nhưng phần đi lưỡi của em giống như e đang ăn món gì trên người mình vậy, chậm rãi,đi kèm âm thanh hifi và không bỏ sót bất kỳ chỗ nào trên người mình cả, lật người lại thì cũng như vậy, đi lưỡi, LT, bánh mỳ kẹp xúc xích, e BJ phê lắm các bác, miệt mài say sưa, mắc dù mình cũng lâu ra nhưng bé vẫn hăng say, tóm lại e chiều chuộng nên mình thấy thoải mái lắm, quần nhau cả 20p thì mình cũng đầu hàng, chắc do lâu ngày k nổ súng nên đạn quá trời luôn, ướt hết cả cánh tay của tui :D, xong xuôi vô tắm lại cùng e. Rồi mình cũng tranh thủ về cho e nghỉ ngơi chứ 2 đứa chiến đấu muốn cạn kiệt sinh lực luôn mà.
Đánh giá về e ktv: Dung
V1: vừa tay 7đ
V2: có xíu lipit hơi hơi múp nên gu của mình 8đ
V3: 7đ
V4: gọn gàng sạch sẽ, 7đ nước nôi đầy đủ.
Tic = Tip = 500
Lần 2: Phương đông luôn nhưng mình đi Bé Đào, trông xinh hơn bé Dung tí nhưng
Có vẻ hơi chảnh.
E này k vô xông hơi chung nên thấy hơi nản rồi, mình dây nhưng v1 chà bá nên mình cũng hơi nghi ngờ, tại đó giờ chưa gặp hàng fake bao giờ nên k biết, bác nào đi e này r đính chính lại dùm nha, tắm táp cũng bình thường, nude 100%, ms khoẻ cũng oke, đi lưỡi thua cực xa e Dung, sơ sài, được cái kiến bò cũng tạm, thư giản thì e cũng chịu khó BJ dù mình hơi lâu ra, k đc cháo lưỡi, k BB, sờ ti đc tí kêu nhột hất cả tay mình ra, làm mình tuột cả hứng, xìu cmnl, hong lẽ đuổi ra, mình cũng dễ tính nên thôi hợp tác rồi cũng khai pháo. Tắm táp lại đi về hơi chán nản vì k thoải mái. Tóm gọn lại là 500ae đi nên né bé này ra còn các bé khác nghe nói khá ổn.
Đánh giá e ktv: Đào
V1: to chà bá so với tướng e nhưng theo mình là fake, ti to, k hợp với dáng người nên k đẹp, chỉ đẹp khi mặc đồ thôi.
V2: 6đ vì k phải gu
V3: mình dây nên k to 5đ
V4: 5đ hạn hán
Tip=tic= 500. Chốt sụp hầm lần 1.
Lần 3: Tô Châu, Tic = 300 csvc trông đẹp hơn PĐ, giường cũng to cỡ Pđ, có xông khô luôn, nude 100% nhưng k có xông chung, xông hơi tầm 15p, ra chờ thêm 15p @@ chờ lâu quá ra kêu locker, vô ngồi tí thì e ktv vô, face tạm đc thua e Ngọc tí
Ms khoẻ tầm 15-20p, phần mệt thì kém hơn Pđ, e cũng hợp tác nên cũng đỡ hơn lần sụp đầu tiên, phần thư giản cũng tạm được nhưng nếu với tip+ tic= 800 thì bỏ thêm 100k đi PA sướng hơn nhiều, bé có nói là bé có việc ở quê nên chắc bé đốt cháy giai đoạn nên hơi nhanh mặc dù phần thư giản mình tầm 15-20p, bé cũng nhắc khéo mình kiểu như bạn a ra rồi ..., thôi vì bé có việc ở quê nên coi như mình xui đi, bé nói thư giản cho mình như làm bằng 3 người @@ k lẽ mấy ông kia chắc là người tia chớp hay sao v, từ lúc e ktv vô đến lúc xong là 40p, xong xuôi ra phòng thư giản thì mình có làm tô mì và ly trà gứng nữa, tuy nhiên chắc bé k việc phải về trong đêm nên k ngồi chơi với mình như các bé khác, ngồi ăn mì cũng địa địa đc các e ktv khác bên khu vip, thấy phần nhiều là tầm 26- 28t, ít teen nhưng trông vẫn ngon lắm nhưng k biết sv thế nào. Tóm gọn sẽ k ghé lại Tô Châu để dành lúa đi PA còn ngon hơn.
Còn 2 cái rp 1 Dubai, 1 Pa nữa mà đuối quá bấm đt hết nổi ròi :))

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
vẫn gương mặt thân quen, 2 cơ sở trên có em nào teen mới không ta.

Khuyet_danh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/3/18
Chủ đề
0
4
1
37
0 ₿
2 hôm nay đi khắp phương đông , tô châu và vườn mai định review cho anh em thì bị xoá topic

Khuyet_danh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/3/18
Chủ đề
0
4
1
37
0 ₿
em cũng ko rõ. đợt bác vào tô châu có lắm loại vé ko. chứ h nhiều lắm . bên PĐ em đi 2 lần 1 ở 3/2 và 30/4. Ở PĐ mà gọi random hên xui lắm. Hôm ở 30/4 đổi tận 5 em mà không ưng được em nào. Kiếm đc em nào vừa vào ca thì nhiệt tình hơn chứ mấy em mà cuối ca thì cũng hên xui

• Like
Điểm cảm xúc: sakuraxxx

Darkman

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/6/18
Chủ đề
0
10
0
36
0 ₿