Phút thứ 89.... ( Minh Long)vé 1k

Lượt xem: 5,371

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

herculeskai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/17
Chủ đề
1
28
5
41
0 ₿
Trước tiên cám ơn bác logan tài trợ chương trình
Đợt này số em hên nên lòng cứ phơi phới mong cho về lẹ để có dịp thăm em cho thỏa ước mơ bữa giờ ...được nghỉ phép liền phóng cái vù vào...đưa code và nhờ anh quản lý gọi em dùm .
Bước vào phòng mà lòng cứ thấp thỏm vì sắp gặp được em , cảm giác sao sao đó như anh chàng mới lớn đang chờ đợi gặp người mình để ý lâu nay , và rồi ..cốc cốc em vào....quả đúng như thiên hạ đồn em có nét sang chảnh , nụ cười xua tan cái nắng chói chang khiến lòng anh lâng lâng và có một suy nghĩ lóe qua... và rồi cái gì tới nó tới
Max khỏe kỹ thuật làm khỏe ok
Max mệt đây là phần làm em thích nhất phải nói v1 em đẹp thiệt ,
Bỗng dưng lưng mình cảm nhận được cái gì đó mềm mại nó dí sát vào thật êm cứ đi từ trên xuống dưới từng đợt thật nhẹ nhàng như những bản ballad chập chùng làm em cứ lâng lâng cứ thế dìu dập như những cơn sóng nhỏ lăn tăn , và rồi em lật mình lại và tiếp tục bản nhạc còn dang dở với nhừng cơn sóng em cứ thế dìu mình đi từ từ từng cung bậc cảm xúc này tới cảm xúc khác và cái gì chờ đợi cùng tới cơn sóng bắt đầu đánh vào trung tâm cái nơi đã có cây cột hùng vĩ thẳng đứng chờ đợi nãy giờ đang chờ đợi để chống chọi .... và rồi cơn sóng cũng bắt đầu đánh từng đợt từng đợt từng lúc từng lúc với những cơn sóng dập dờn lên lên xuống xuống như muốn nuốt trọn cây cột , trân đánh cứ cứ đánh liên hồi theo nhip càng lúc càng nhanh và rồi phút thứ 89........ cây cột hũng vĩ đã gục ngã...và thưa anh /em mình đã thất bại trong cuộc chiến !
kết thúc 1 ngày hành trình đầy gây gấn và hứa lần sau quay lại sẽ tiếp tục hành trình ngăn cơn sóng...mỗi lần gặp em là em tạo một cảm giác mới lạ khác nhau..

thanks mn

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác thật là may mắn :p