PR 39 Hưng Thịnh

Lượt xem: 3,109

G-Star

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
7
26
16
43
0 ₿
Chào anh em
Sau vài tháng cắm mặt vào công việc nên trong người khó chịu uể oải bèn lân la trên diễn đàn tìm chỗ xả stress. Và cuối cùng quyết định đến Hưng Thịnh thử xem sao.

Lần đầu đi chỗ này nên hơi bỡ ngỡ, mua 1 vé vip thử xem sao. Đầu tiên là nhân viên nhiệt tình, phòng ốc thông thoáng, rộng rãi, không khí dễ chịu. Locker dẫn vào phòng, liền gọi em 20 để trải nghiệm mà em đang bận nên random luôn- bo 50k với yêu cầu hàng khủng (lưu ý: 1 khi đã random thì nên bo nhiều nhé, ở bất cứ nơi đâu)

Bước 1: Thay đồ và xông hơi - phòng rộng đủ 2 người luôn, hơi nóng nhanh, rất đã
Bước 2: Tắm rửa sạch sẽ - Đang xông hơi thì đã thấy em vào rồi, nhưng thích xông hơi nên ở lâu chút. Vừa bước ra thì........ Ôi Thần Linh Ơi..........phải nói là quá khủng. Màn tắm rửa thật sự thoải mái (chưa gặp được ở đâu) nước đầy cả bồn (đa phần cơ sở tiết kiệm nên chỉ xả nước vừa đủ dùng, làm cái bồn tắm chẳng còn được sử dụng đúng mục đích là ngâm mình nữa) , em chăm sóc chu đáo kỹ càng, hỏi thăm đủ thứ: nào là nước đủ nóng chưa, cẩn thận cái lưng đụng trúng vòi nước, cẩn thận cái đầu..., để em đỡ cho, v.v....
Bước 3: Phần khỏe : Dùng dầu massage và có cả đá nóng nữa rất đã. Đánh giá làm hơi thiếu lực chút , và hơi ít bài nên khoản 30p thì hết cái để làm, nên đành vừa làm chơi chơi vừa trò chuyện làm quen cho bớt ngượng ngùng - được cái vui vẻ, có cố gắng bắt chuyện để nói nhưng do mình ít nói nên ko biết nói gì, chỉ biết hưởng thụ.
Bước 4: Phần mệt (thật ra là phần sướng nhất): em tuột quần mình ra cho thoải mái thằng em, em tuột áo xuống để lộ cặp ngực khủng, vừa nhìn thấy là thằng em chào cờ liền, em để cho mình thoải mái bú bình, nắn bốp, tay kia thì luồn xuống vòng 4. Thấy mình loay hoay thì em liền tuột váy xuống và nắm tay mình đưa vào, ôi... cái cảm giác mê ly, âm ấm, nước nôi vừa đủ. Không thể giả bộ được nữa nên hiện nguyên hình 1 con dê luôn, 2 tay làm việc cực lực bốp trên và thọt dưới, miệng thì ko rời được cái bình sữa khổng lồ, còn em thì chỉ biết rên trong sung sướng. Được chừng 5 phút thì out trong nuối tiếc, bị em chê liền " sao nhanh quá vậy". Đánh giá : hơi ít kỹ năng hoặc do ra sớm quá chưa triển hết được.
Bước 5: Tắm lại và chào tạm biệt: Em tắm sạch sẽ lại cho mình, mời mình ngồi ăn trái cây và uốn nước, Nhưng do có hẹn đối tác nên phải đi đúng giờ

Đánh giá chung: Rất đáng đồng tiền bát gạo
KTV: số 39, tên Huệ, sn 1990, face bình thường nhưng cười nhiều (điểm + )
Số đo 3 vòng: 95-70-80
Vòng 4 thoải mái trải nghiệm
Tíc + tip + gửi xe + locker : 200 (có code) + 300 + 5 + 50 = 555

Rất nhiều con số đẹp cho 1 buổi tối đẹp
Cảm ơn em 39, hẹn ngày gặp lại
Chào, thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, HoangYen and lbb149

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
mừng bác rên trym nhé kk :D. HT mình cũng có ghé 1 lần thấy khá ok, có gì trải nghiệm thêm sau

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hưng Thịnh , Gà cũng mới đi 05 và 20 đã có rp đầy đủ kaka. 3 chú @lbb149 , @Meocondangyeu , @phong1996 , rãnh rp 3 số mà các chú đã check đi đi nhoa.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chẹp chẹp, nghe cũng bắt đầu phái rồi đó nha hihi

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Em đi chuẩn bị lên phòng thì sếp dí nên đi với sếp, chẵng lẽ ngồi rp đi với sếp sao thì hơi kì :))