PR nóng Phương Đông vừa xong

Lượt xem: 4,830

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Phương Đông thì quá nổi tếng rồi nên mình cũng ko nói nhều.
Csvc:good
Số là hôm nay mình định check bé Ngọc nhưng locker bảo bé Ngọc bệnh mình lại yêu cầ bé Chi,lai báo bé nó kẹt khách rồi mình hỏi có bé Kim ko,Locker bảo là bé đó nghỉ rồi.Ko thể tin nổl thất vọng toàn tập mình nghỉ ko lẽ lên tới đây rồi lại về.Minh chợt nhớ tới bé THANH cũng đọc nhiều bài viết về em nên mình yêu cầu em nó locker bảo em nó kẹt khách khoảng 15',thôi đành đợi vậy.Minh nằm chơi game khoảng 30' thì bé nó rỏ cửa bước vào.
Đánh giá sơ về bé nó:
Face:ko xinh cũng ko xấu theo mình thì 7đ.
V1: Cam vn hơi nhỏ.6đ
V2: phẳng lỳ rất đẹp.8.5đ
V3: đủ xài săn chắc bóp rất sướng.8đ
V4: bướm em nó rất đẹp.9.5đ
Thái độ:rât lễ phép nói năng nhỏ nhẹ.10đ
Màng 1.Bôn tắm
Em bảo mình đi tắm trước rồi hả xong hơi nhe anh,vây là vào tắm em nó tẩy cho mình hết lớp bụi bênh ngoài em bảo một hồi hả tắm kỷ lại.
Màng 2: Phòng xong hơi.
Em mở cửa cho mình bước vào,em nó bước theo sao,vao phòng mình ngồi trên ghế em nó rồi trên đùi mình em nó còn dùng bướm tha tha thằng nhỏ của mình làm mình rất là phê.Xong rồi em nó xuống bj cho mình chứng 5' nóng quá mình bảo đi ra.
Màng3: bồn tắm.
Sao khu xong hơi xong em nó bảo đợi cho khô mồ hôi hà vào tắm nhe anh.vao bồn tắm em kiêu mình ngồi trên em nó tiếp tục bj cho mình em nó bj rất nhiệt tình bj chừng 5' em nó nói tắm được rồi đó anh,vây là em nó tắm cho mình phải công nhận một điều là em nó tắm rất là kỷ, em nó tắm rất sướng.tăm với gội đầu cho mình cỡ 10'.
Màng 4: Trên giường.
Mình có cái tật lên giường là mình mằm sắp như một thói quen.Em nó nói anh nằm ngữa ra cho nó khỏe.sao khi nằm ngữa ra em nó max chân cho mình em nó bóp chừng 10' em nó kiêu mình nằm sắp lại em nó lại tiếp tục max lưng và chân cho mình sao khi xong xui em nó bắt đầu thi triển chiếc lưỡi ma quái của em,noi chung ko sót chổ nào từ đầu tới chân.Em nó skill rất là phê là mình sướng tê cả người luôn.năm sắp xong rồi lại nằm ngữa,em nó thi chiển chiếc lưỡi từ trên xuống dưới từ dưới lên trên rất nhiều lần,em nó bj cho mình rất nhiệt tình em nó làm rất lâu gì hôm nay mình mệt hơi lâu ra .mình hỏi em nó có mệt ko em bảo mệt vậy là mình giúp em nó cho ra luôn.lam mệt nhưng thái độ em nó rất vui vẻ ko hối thúc ko quạo quọ,cai này là mình cho điểm 10.
Tổng kết:em này rất đáng check skill thì ko bằng bé Ngọc và Chi nhưng được cái nhiệt tình vui vẻ.Đăt biệt bướm em nó rất quyến rủ nhưng hơi khó check em nó thủ rất hay cho 69 nhưng em nó ko cho làm sâu ko cho mình đút vào gờ ngoài thì ok nước nôi thì lai láng.minh cố tình đúc ngón tay vào nhưng em nó thủ hay lắm ko cho, mình đành chụi thua để lần khác thử.bac nào thừ rồi thì cho mình biết thế nào với nghe đồn là em nó còn trinh.vây là một buổi tối đã xong.
Tổng thiệt hại:1100k gì mình hơi lâu nên mình cho em nó 600k coi như làm quen lần đầu lấy thiện cảm vậy mà.
Mình biết văn mình hơi dở mong các bác đọc đừng mém đá mình.minh đọc của các bác hoài nen mình làm thử 1 bài có gì các bá ch mình thêm nhe.

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Sướng nhỉ tui đi bé nó cả chục lần toàn khô khan, bác thì lai láng haizzz...... bé này đc cái ngoan biết cưng chiều khách nhưng bj ko đã bằng thím Chi

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Đúng như bác nói bj ko bằng em chi và ngọc nhưng lc cái ngoan ngoãn lễ phép và con trẻ nữa.Tăm thì rất là kỷ được này thì mất kia thôi bạn ơi