(Q10) HTGD MaiKa- Đường Vĩnh Viễn : Làn Sóng Mới Cho BJ Nóng lạnh

Lượt xem: 67,771

Phamgia0106

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/16
Chủ đề
2
2
35
0 ₿
Tiệm MaiKA mấy ngày gần đây khá hot làm mình cũng tò mò muốn biết nguyên nhân. May mắn cũng được cái info nên cũng đi check thử thực hư xem sao.
+ CSVC: mới, đẹp, sang, tiện nghi. Phòng chờ rộng có máy lạnh, có nhạc giải trí, có tivi để xem. Phòng gội đầu có 4 phòng, mỗi tầng 1 phòng kiểu phòng ngủ, rộng rãi riêng tư, có ghế salon, máy lạnh, tivi, loa mỗi phòng một bộ. Nói chung là csvc chả chê vào đâu được 10/10 luôn :))
+Nhân viên phục vụ: nhiệt tình, dẫn xe ra vào, trời mưa còn đem nón của khách vào dùm nữa. ai ngồi chờ thì được mời nước.
+ KTV (đào): mình ngồi tia khá lâu và biết được có tổng cộng 12 em. trẻ có đứng tuổi có, múp có mình dây có.... nói chung là muôn hình vạn trạng, Vô nhìn thấy thích ai thì chọn người đấy. Có em Vx trẻ xinh, nhìn dâm dâm, đây là do mình tia được .
Em mình đi tên Vx.
Cao: 1m65.
Da lánh mịn, k trắng, k đen. Da mặt đẹp, k chút mụn.
V1: cam vừa tay.
V2: có eo.
V3: lo tập trung V4 nên bỏ trống V3 bây giờ k biết đánh giá sao.
V4: có lông, có nước.
+ Service : No HJ. No WC. BJ 100% nóng lạnh , liếm láp toàn thân các kiểu , Và cuối cùng la CIA thần thánh.
+ Giá cả: tic 120k, tip min 200k, ai thích có thể cho thêm.
Nhận xét: csvc quá tốt và nhất là với giá tic 120k. Service chuẩn BJ 100% và CIA. KTV muôn vẻ có này có kia nhưng nhìn chung đa phần ngon cơm :)). Là một chỗ đáng để đi. Sẻ còn quay lại để check thêm.
Share: các bác cứ đi tới quận 10 tìm đường Vĩnh Viễn nhé, chạy theo đường VV đến gần ngã tư VV-Nguyễn Tiểu La thì nhìn tay phải. tiệm có biển hiệu lớn màu cam . Do không có thời gian share nên gợi ý hết mức rồi, các bác chịu đi tìm thì sẻ thấy thôi. Ai thấy hữu ích thì like cho mình vui.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thanks for report.

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
Bài viết miêu tả rất chân thật:cool: ..mong mấy a hugo đừng xem report này:D

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Bé vy bác nói hình như trước kia ẽm làm ở massge HBO thì phải . Giờ qua HTGĐ.

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp.
Chỗ này mở được khoảng 3 tháng ( k nhớ rõ lắm). Lúc mới khai trương khoảng 1 tuần thì các em làm rất nhiệt tình, ôm ấp , vuốt ve, bú bình,....như người tình (chỉ có k làm tình thôi). Sau này thì bắt đầu công nghiệp 1 tí, lơ là, k còn nhiệt tình như trước, ms+thư giãn xong nói hết giờ. -> Vic đã chia tay chỗ này
- Về csvc thì nếu xét theo HTGD thì phòng sạch đẹp, có WC riêng, Vic đánh giá cao. Còn nếu xét theo MS thì chỉ gọi là Đạt.
-Về phần ms + thư giãn : vì là HTGD nên k thể yêu cầu cao, tuy nhiên phần thư giãn thì giống như bác miêu tả, BJ nóng lạnh.
Có lẽ cảm nhận của mỗi người mỗi khác và tiêu chuẩn của mỗi người mỗi khác - cảm nhận của Vic

• Like
Điểm cảm xúc: thichonsen, danchoi80 and lucky09

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Thấy tiệm này bên Trời đất đang cảnh báo mà ta?

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Maika này hiện giờ em nào dễ thương làm tốt ae cho mình xin chút thông tin mình thữ nhé ? Thank ae

• Like
Điểm cảm xúc: Emlatrum88

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Nói về BJ nóng lạnh chỉ có massage ở vũng tàu là cực chất. BJ lạnh thì dùng đúng bạc hà nguyên chất . Còn BJ nóng lạnh ở maika không bằng.

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
yes, BJ nóng lạnh mà bác gội đầu là nguội nước nóng nhé, và cô làm cho minh ko có CIA. có report cho a em mới đi hôm 18 tháng 12 đây

hi các đồng đạo,

vì chưa từng đi HTGD nên mình còn nhát, chạy qua lại 2- 3 lần mới dám vào. nhận xét sơ bộ

CSVC : quán đẹp như miêu tả, có 4 phòng, sẽ mở tiệm mới trên sư vạn hạnh to hơn, nhưng chưa biết tên.
ĐÀO : Khoảng 12 cô, sắc đẹp trung bình, tập trung dưới lầu cho bạn chọn. nhìn qua ko có gì nổi bật. chấm đại e đón mình vì nhìn teen, có chú ý e áo hồng đang ngủ vú to nhưng thôi cho e ngủ. có khi chỉ là độn thì sao.

Kinh nghiệm là cứ vào nói masa nhé. và ko cần gội đầu đâu, vì tốn 30k.

vé 120k - 45 ph, nhưng thật ra làm ra là xong, nếu quen thân cô nào chắc trong đó tâm sự mỏng được.

tip mình cho 200k thôi, vì hơi công nghiệp, có BJ lạnh và nóng ( do gội đầu nên nguội cmnr) dùng tay 20% khi hun ngực mình,

Vòng 1 hệ cam VN, săn chăc con gái mới lớn 20t
vòng 2 : có tí mở
Vòng 3 : tạm
Vòng 4 : ko khám phá lắm, có thử va chạm, e ko khó chịu chắc ok cho ai thích vòng 4.

ko có làm gì khác ngoài thư giản xong rồi về. chán bỏ mẹ, he he đi masa phương anh là ok nhất,

do ko có ấn tượng nên ko lấy số làm gì, mà mấy bác chọn thoải mái nên theo sở thích mình nhé.

CheckerMan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/11/15
Chủ đề
0
7
1
36
Thủ Đức
0 ₿
Tối qua làm về ghé xem chỗ nào rồi, hôm nào rảnh vào check thử. ae nào đi e nào tốt cho mình xin chút info với?

KennyThoTran

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/18
Chủ đề
0
35
29
0 ₿
Mấy Em tiệm Maika quá hot , làm ăn đàng hoàng , bài bản , rất dễ thương , Mình đi Em My massage nóng lạnh tic 150 + tip 350 ( vì Em My quá điêu luyện phục vụ tốt ) , sẽ ghé thường xuyên , nghe nói có massage Thái nữa Tíc 250 , Anh Em checker ghé thăm nha .

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Nguyen

CheckerMan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/11/15
Chủ đề
0
7
1
36
Thủ Đức
0 ₿
Địa chỉ này giờ chuyển đi đâu rồi nhỉ, có bro nào biết không?

Adu1234

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/1/22
Chủ đề
2
4
0
0 ₿
Xin địa cbir maika với ạ