Quá bực mình về việt hồng

Lượt xem: 5,591

Baoanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
1
6
2
33
0 ₿
Vua moi o VH ve . Minh vo luc 1h30 hoi co nhan vien lam khong nhan vien bao co . Keu minh chon so thi bao chi con so 33 . Khi len phong cho thi lai bao la so 33 bi dau bung . Va keu minh doi chut de dieu tho ben DT qua . Cuoi cung lai noi tho ben DT het roi . Bao minh cho nua tieng la se co tho lam . Minh cung vui ve cho . Minh cho den 2h30 moi cho len phong . Khi len phong minh nghi voi danh tieng cua VH se phuc vu rat chuyen nghiep . Em lam cho minh la so 2x . Anh khong muon neu thang so cua em vi con muon em co the lam duoc . Em truoc lam o bac que o an giang . Tieu su cua em ay da xong . Bay gio den phan ki thuat e danh dam rat manh va lien tuc lam nhanh kieu nhu lam cho co . Den phan thu gian em lam mot cach khong cam xuc . Noi toi day gui quan li VH la hom nay di chi co hai chu de ta la buc va tuc. Xin het

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
bác đi khuya quá nên phục vụ ko được tốt vì nv về ngủ hết rồi mà quay lại làm nên khó chịu .

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
Bác lựa ngay khung giờ "vàng" nên e nào cũng buồn ngủ hết trơn rồi. Bác nên đi khung giờ hành chính thì hay hơn keke. Dù sao cũng chia buồn cùng bác

Massage Việt Hồng

Tù Binh
Banned
25/4/16
Chủ đề
1
28
24
35
0 ₿
dạ em xin lỗi anh baoanh vì sự sơ sót trên. em sẽ họp và inbox trã lời anh ngay ạ . em xin cám ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Baoanh

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
Có đôi lời chia sẻ với q lỳ VH trong trường hợp này nên thành thật vời khách thi hay hơn. Đại loại như " giờ này thợ về gần hết rồi anh ơi.." hay "bên Điêu thuyền chỉ còn 2-3 thợ không sang đươc".
KHách sẽ tự định đoạt họ không ức chế.

Baoanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
1
6
2
33
0 ₿
Neu nhu bao ngay tu dau voi minh la khong co tho minh van vui ve di ve . Chu bao co tho roi lai lam an nhu vay . Khong hop li minh ngoi doi toi 45 phut lAn .

Baoanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
1
6
2
33
0 ₿
Ban noi rat dung

Massage Việt Hồng

Tù Binh
Banned
25/4/16
Chủ đề
1
28
24
35
0 ₿
dạ vâng. a nói đúng ạ . cơ sở em khi kẹt phòng có báo ngay từ giữ xe ạ . do lỗi bất cẩn là có thợ ma thợ bị đau bụng đã có báo mà do chưa xoá thợ trên máy nên a đã chọn đúng ngay em do ạ . em mong a thông cảm .

Massage Việt Hồng

Tù Binh
Banned
25/4/16
Chủ đề
1
28
24
35
0 ₿
và em đã họp xong . thu ngân đã có báo với a la kẹt 1 tieng sau mới có . mời a baoanh lần sau quay lai . nhưng a vẫn nói là a vẩn đợi . nên anh baoanh đợi trong thời gian đó là đúng rồi . mong anh xem xét lại . em xin cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlung

Baoanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
1
6
2
33
0 ₿
Luc dau chi bao voi anh la doi nua tieng . Anh doi hon 45 phut . Da vay khi len phong e no lam qua loa . Bo luon ca phan da nong nua .

halimtone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/16
Chủ đề
1
14
5
40
0 ₿
Bác nói có vẻ đúng, em cũng nghe quảng cáo đi thử vào bồi dưỡng ngay thằng e pv 50k, ra về cũng cho ngay bồi dưỡng cậu giữ xe, chỉ ấn tượng mấy NV pv nhiệt tình thôi, còn KTV thì em thấy bt, em đi e 2x gì Vip nhưng thấy ko có khác biệt mấy, e đi giờ HC nhé, KTV thấy pv ko bằng những nơi mình đi phòng thường, báo baoanh cho e các contac hứng đi giao lưu:)