Quá chán

Lượt xem: 977

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
ũa rồi cái gói 700k ông nói là cái nào vậy ?? , chính bài viết của anh thơ còn ko thấy ghi gói đó luon ah, nói vậy thì ad nói đúng dòi , 2-3 loại vé

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
rồi cho em hỏi muon nuru , cia thi phải đi gói nào nè

Massage Anh Thơ

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/12/23
Chủ đề
4
9
51
0 ₿
Cảm ơn anh đã phản hồi. Những nhận định của anh về ngoại hình của nhân viên là cảm nhận chủ quan và phỏng đoán của anh thôi ạ, còn những nhân viên của quán hoàn toàn không có nhân viên nào qua tuổi 30 cả. Các vé bên em đăng trên cộng đồng đều có ghi rõ dịch vụ và mức ưu đãi khi sử dụng camapro là hoàn toàn đúng quy định của diễn đàn, mỗi vé có quy trình khác nhau, dịch vụ khác nhau, bên em cũng tư vấn rõ ràng để anh đồng ý mua vé đúng với dịch vụ. Bên cơ sở hoàn toàn không sai về dịch vụ và giảm giá cho khách hàng, mong Mod có thể kiểm tra xem xét
Bài viết của anh theo cảm nhận phiến diện từ anh, cũng không nêu rõ ràng chi tiết cách làm của nhân viên, không nêu số cụ thể, không có thời gian đi cụ thể, hoàn toàn là cảm nhận chung chung từ anh. Bài viết có những phản hồi không đúng sự thật rất mong Mod xem xét ạ

Kính Lúp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
9
26
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Xin chào @quỷ thiên thần
Sau khi tôi soi tất cả các thông tin, tôi thấy như sau:
1/ bác đi cơ sở nào cũng đều CHÊ, nếu chê 1 lần thì lỗi cơ sở, nhưng bác chê nhiều lần thì phải xem lại cái THẨM MỸ, GU và CÁCH CHƠI của bác, bác có đi thêm 10 tiệm nữa thì bác cũng đều CHÊ
2/ Riêng bài viết này:
- Bác nói nhìn nhân viên già hơn bác, rồi phán con ngta 35 tuổi, tại sao bác không nghĩ là bé phải lăn lộn kiếm cơm áo gạo tiền, già trước tuổi là chuyện bình thường, bác không có cái gì chứng minh được là bé đó 35 tuổi
- Theo tất cả giá vé có trên diễn đàn, thì không có vé nào có để CIA, NURU, mà bác vào đòi hỏi, và nhiều khi các vé đó cơ sở đăng lên để chạy khuyến mãi cho các vé đó, còn vé có NURU, CIA cơ sở không chạy khuyến mãi thì không đăng lên là chuyện bình thường
- Bác muốn có Nuru, CIA thì cơ sở đưa menu khác cho bác xem là hợp lý, thì làm sao nói "đăng 1 đằng, nói 1 nẻo" được, sai quá sai nha bác

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
389
0 ₿
Bao mỗ đã tiếp nhận sự việc, Bao mỗ sẽ kiểm tra từ các bên để ra phán quyết cuối cùng, tất cả các mọi comment của các member không được công kích lẫn nhau, mọi công kích sẽ bị xử lý theo quy định

quỷ thiên thần

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/22
Chủ đề
10
62
21
Tp. HCM
1 ₿
Gửi mod và cơ sở:
1. Toppic lập ra là để review trải nghiệm cho ae, chứ ko phải để khen các cơ sở, nên cơ sở đừng cứ thấy toppic nào chê là nhảy dựng lên nói ko đúng
2. Trên toppic của t cũng đã nói là chia sẻ kinh nghiệm để ae hỏi giá vé cụ thể. Rõ ràng giá vé trên diễn đàn chỉ là 1 phần và còn những giá vé ko có trên diễn đàn.
3. Rõ ràng khi t đi quản lý nói sẽ cho nv mới, nhưng cuối cùng lại điều nv làm lâu nhất ( chính bạn đó nói còn nhiều nv mới trên phòng chờ). Và già hay trẻ là ở ngoại hình, ví dụ mấy bé 35t mà nhìn ngon như Ngọc Trinh thì ai nói gì, còn mấy bé 25 mà nhìn như 40 thì sao mà ko chê đc.
4. Thấy khách chưa hài lòng thì lấy đó để cải thiện, chứ mấy ông tiền của khách thì muốn nhiều mà dịch vụ ko chịu thay đổi thì sao đc.

• Like
Điểm cảm xúc: Cu gáy SG
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.