Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | OFFLINE CongDongMassage - Đêm Hội Quý Ông | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Quá phê với e 79,18 Viễn Đông

Thảo luận trong 'Massage Viễn Đông' bắt đầu bởi hoangphihung1088, 5/1/18.

Lượt xem: 5,005

1. hoangphihung1088

hoangphihung1088 Bé Tập Massage

Chiều hôm qua được ông anh việt kiều về dẫn đi massage và tới masage Viễn Đông ở đường Phạm Ngũ Lão,q1. Tới nơi vào gửi xe, gặp mấy ông bảo vệ hỏi đi massage hả a,rồi ổng dẫn 2 anh em lên tầng 2. Cửa vừa mở, ông nhân viên đã hỏi: "Đi VIP nhé anh". Không, thường thôi anh.
    Vào phòng thay quần áo thì thấy lão Tây bự chà bá đứng lau người, cạnh đó mấy ông China cũng đang khoác áo để lên tủ. Hôm nay có vẻ đông đây. Cất đồ vào tủ xong, 2 anh em mới bắt đầu đi xông ướt, xông khô, sục chân rồi ra bể ấm ngâm người. Ngồi tầm 5 phút mà tê cmn người, nhưng thích, giảm mệt mỏi.
    Lên phòng, ông nhân viên hỏi có chọn em nào không? Đọc 63, 36, 02, 28... đều kẹt hết. Móa, thế la 2 anh em chơi random luôn..
    Ngồi nghich điện thoại 5 phút thì nghe "Cộc... Cộc... Cộc...". Vào đi em. Em hé cửa, mình ngước lên. Ối trời ơi, người chưa thấy đâu mà đã thấy bộ ngực thò ra khỏi cửa rồi.
    "Em chào anh". Vừa vào là em ấy đã cười rất tươi. Mắt mình chỉ thoáng liếc qua mặt em ấy, là lại dán vào cái bộ ngực bá cháy của em. Gương mặt thì ôi ơi khỏi phải chê,ko nói quá chứ cứ trông như hót girl. Trong số những lần đi massage Sài Gòn thì có lẽ đây là em tôi thấy ngực khủng nhất. Có thể số tôi đen, chưa có cơ hội được diện kiến những cặp bưởi 5 Roi, 10 Roi khác chăng.
    Tôi vỗ mông em rồi ngoan ngoãn nằm sấp lên giường tận hưởng. Em tên Nhung, số 79,quê ở miền tây sông nước,mới làm ở đây được 10 tháng. Em massage khỏe khá tốt, vừa làm vừa hỏi được chưa. Dùng xong dầu, em chuyển sang dùng chân đi lưng, xương cốt mình như được nắn lại qua bàn tay kinh nghiệm của em ấy.. Từng đường lưỡi trên lưng + kiến bò + âm thanh nhẹ nhàng kết hợp với chiêu dùng bưởi đè người .. Ôi!! Đúng la chết vì gái là cái chết quá tê tái...

Khi em vừa bảo nằm ngửa đi anh, thằng em chợt bật dậy, dựng đứng lên. Em nó nhìn thấy liền bịt miệng cười: "Em có làm gì đâu mà nó lại thế", rồi lấy khăn đậy lại, tiếp tục massage. Làm 2 tay xong, em nhảy lên ngồi cuối giường bóp chân rồi lân đến bẹn, rồi lẹm sang thằng em. Vừa mân mê bằng 2 tay rồi lại mân mê bằng 2 lòng bàn chân. Ôi sao cái này lạ quá nhưng mà nó phê. Sau đó e nói “ Em thư giãn cho anh nhé" và chưa chờ mình gật đầu, em đã tụt quần mình xuống. Hình như e ấy biết mình ghiền cặp bưởi ấy hay sao ma đã cỡ áo ngực và kéo áo xuống chờ sẵn.
    Với tay lấy chai dầu, em ấy đổ vào thằng em và bắt đầu mân mê. Còn miệng thì đã đặt ở ti mình rồi. Đến lượt mình, một tay thò vào ngực mân mê 2 trái bưởi, còn tay kia luồn qua quần lót thăm em bé. E ay rất thoải mai nên mình thoả thích mà ngoạ hổ tàn long. Giờ trong phong là âm thanh Hifi sống động. Mình nhổm người dậy, nâng đầu em lên rồi cúi vào ngực bú bình. Cặp tuyết lê rất đẹp làm mình không kìm được, bắn xối xả vào... khăn.
    Em lau xong xin phép đi rửa tay rồi vào đắp khăn lên người mình và bóp đầu.
    Hết giờ, em kêu mình dậy mặc áo. Lúc tip, mình đưa 300K và hỏi như thế đủ chưa “dạ cảm on đủ rồi a “. Mình thích cách ko xin tip như vậy nên boo thêm cho e ấy thành 500k. Mở cửa ra là gặp ngay ông anh việt kiều đi chung. Ối trời,lại thấy ngay 1 e mỹ nữ làm cho ông a là số 18,chưa biết thế nào mà mình lại muốn làm thêm xuất nữa với e 18 này vì còn đẹp hơn e 79 của mình. Nhung ko có thời gian nên đành hẹn dip khác. Xuống lễ tân trả 290k tiền vé rồi lấy xe ra về. Một buổi trưa thỏa mãn.
    Tổng: 290 tic + 500 tip + 5k xe = 795k. ( ông anh việt kiều lo.. kaka)

Beo21, chuvoicon3868, xpress and 2 others like this.
    Đang tải...
  2. Nghiem Tuc Thanh Nien

Nghiem Tuc Thanh Nien Bé Chưa Biết Gì

Mừng bác vui vẻ nè. Thế bác có hỏi em 18 làm thế nào hok?

3. hoangphihung1088

Có chứ bác, tại ông anh việt kiều ít khi về việt nam massage nên cái cách ổng trả lời nó hơi qua loa. Ngày mai tui sẽ check xem thế nào bác à rồi poss lên cho ae biết

4. regza

regza Bé Thích Massage

Ngon,để kêu ông chú viettel dẫn đi mới được

5. bac

bac Bé Chưa Biết Gì

Ngon chim quá bác ơi .Ngán cam sành và quýt rùi giờ thích bưởi thùi mong gặp mấy em trên đó ngày gần nhất .

6. duyanhphamag

duyanhphamag Bé Chưa Biết Gì

ngon cho thớt

7. CAT&DOG

CAT&DOG Massage Nghiệp Dư

đu với ...

8. hoangphihung1088

Tiền nào của đó bác oi. Giờ đi mấy chỗ thổi sáo thì hàng tàm tạm. Chứ mấy e đẹp đẹp nó nó lam mấy chỗ lớn lớn ko

9. xpress

xpress Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Bú bình
    Ngon lành cành bưởi :p

hoangphihung1088 thích bài này.
  10. hoangphihung1088

Bua giờ kẹt quá chua check e 18 nua. Co bác nào check chưa

11. chuvoicon3868

chuvoicon3868 Bé Tập Massage

Đọc bài này của bác mà thằng e nó muốn tới đó rồi.bữa giờ bận quá chưa chạy qua check in thử.thật là khó chịu trong người quá đi..

hoangphihung1088 thích bài này.
  12. Badboykbs

Badboykbs Bé Chưa Biết Gì

Có ko ông nội, nghe tê trym luôn á. De mai đi thử

13. thamtuoilovekg

thamtuoilovekg Bé Tập Massage

vô mà trúng là có số hường

14. Sóc Con Phố Núi

Sóc Con Phố Núi Bé Tập Massage

Bác số hưởng nhé :cool: