Quái vật 3 đầu ở động Harley !!!!

Lượt xem: 903

Farmer Chính Hiệu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/1/24
Chủ đề
2
22
9
TPHCM
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng râm!

Được hôm cuối tuần Tất Niên với đám bạn thân, trên đường về bị các anh Báo Vàng gọi vào bắt "thổi kèn". Đang xanh rờn mặt vì vốn dĩ cũng có uống vài ba ly trong buổi tiệc, chưa biết tính sao thì có một cậu nhóc khác cũng bị kêu tấp vào lề nhưng em ấy với hào khí tuổi 17-18 đã rú ga vọt, các anh Báo Vàng với bản lĩnh đàn ông không cho phép ai chạy nhanh hơn mình cũng rít còi đuổi theo. Bỏ lại tôi ở đó với một nửa hồn phách chưa kịp gọi về. Suýt bị mất tiền oan nên đã quyết định tấp vào Harley ngay gần đó khoảng 300m, thà cho các em còn hơn để các anh Báo ăn.

Bước vào ngay lập tức có cậu em quản lý bước tới thả dép cho mình mang. Ngồi xuống ghế bèn húp vội ly trà nóng để định thần. Sau đó cũng chọn vé Onsen1 để xả lại nỗi hoảng sợ kia. Vốn dĩ cũng lần đầu mình đến Harley nên cũng chưa biết dịch vụ và các bé ở đây thế nào, cũng chia sẻ với quản lý là lần đầu đến, nên quản lý có hỏi mình thích gu như nào để gọi bé cho phù hợp. Gu mình thì chỉ cần là gái là được nên rất nhanh chóng mình được lên phòng.

Xông hơi được 5-10p gì đó thì em bước vào. Một em gái miền Bắc mới vào Nam lập nghiệp, giọng lơ lớ khá dễ thương. Nhưng điều làm mình ấn tượng không phải chất giọng đó, mà là 2 cái đầu còn lại của em. V1 10 điểm không có nhưng, căng mọng, trắng ngần với cái ti nhỏ xíu xiu mà đến giờ mình ngồi viết bài còn phải lau nước miếng. Qua trò chuyện thì biết em số 67, em vừa đi làm được vài tuần thôi.

Sau khi trò chuyện với ánh mắt chỉ nhìn 1 hướng duy nhất của tôi, thì em cũng dắt tôi vào bồn tắm. Từng đường vuốt lướt nhẹ nhàng của em cũng đã đánh thức cậu em trai của tôi dậy. Xà phòng ngập tràn cơ thể 2 người, em cứ thế mà uốn éo khắp người tôi. Tôi được thế kề miệng vào bú chùn chụt đầu ti như hạt đậu của em, tay thì không quên khám phá các hang làng bí ẩn được em cắt tỉa khá gọn gàng. Đang mân mê một lúc lâu thì em kề vào lỗ tai nói nhỏ "lên giường đi anh em nứng quá à". Em massage khỏe còn khá nghiệp dư do cũng mới làm và nó cũng không phải là thứ để tôi tìm đến đây. Sau đó là màn nuru điêu luyện của em làm tôi như người cõi mộng bước ra. Đầu ti nhỏ lướt đến đâu như có điện giật đến đó. Em ngậm kuuu tôi nhẹ nhàng mà liếm chùn chụt. Sắp out đến nơi nhưng vẫn cố gượng được lật em xuống móc cua cho em ra lên láng, trong cơn mê mắt em còn lim dim rên khe khẽ "sướng quá anh ơi". Tôi chịu hết nổi ngồi lên mặt em, đâm lút cán thả hết tinh binh vào miệng em. Em mút sạch sẽ không sót giọt nào. Tôi và em cứ thế nằm ôm nhau 5p trước khi tắm rửa lại và ra về trong sung sướng.

Tổng thiệt hại cho cuộc săn quái vật hết 1 củ khoai. Tic: 299k (camapro). Tip 700k
Em gái 67 - Harley. Chúng ta sẽ còn gặp lại nhau !!!