Quay lại cung đường kỷ niệm Dương Đình Hội quận 9

Lượt xem: 12,413

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Xin chào các đồng dâm, đã lâu rồi mình không quay lại cung đường này nên nhiều khi nghĩ không biết bây giờ nó đã thay đổi như thế nào rồi, các tiệm HTGD ngày xưa còn hay đã mất và các KTV ngày ấy giờ này còn hay đã đi đâu nên thôi thì hôm nay xin quay lại chốn xưa để các dâm hiệp có cái nhìn tổng thể về cung đường này:D:D:D
Ngày ấy chỗ này có khoảng 5 tiệm, sau này quay lại nó đã lên tới hơn 10 tiệm, một sự phát triển khá kinh ngạc
Chuyện là hôm ấy dâm hiệp đi mua sữa, đi ngang qua nên cũng tranh thủ vào xem thế nào
Mách nước cho các bác cách của dâm hiệp khi đi đỡ bị sụp hầm nha, khi đi check chúng ta nên mang theo cái gì đó cầm trên tay, ví dụ như bữa dâm hiệp cầm bịch sữa 5kg nè, nếu các bác vào một tiệm nào đó chúng ta sẽ tia qua khoảng 10 giây, nếu được thì vào, không được thì sẽ hỏi em chủ quán " Chị ơi chỗ chị có phải đặt đồ ko? em tới giao hàng", 100% các ẽm sẽ trả lời là KHÔNG, khi đó chúng ta sẽ có cách rút quân an toàn nhất có thể là "chắc em nhầm địa chỉ", hahaha
Cách này là dành cho bác nào nhát để tránh vác cục tức khi ra về
Cách thứ 2 là lúc đi các bác nào ngại hơn đó là các bác phải đảm bảo rằng mình còn ráy tai chưa lấy, lông mặt và râu chưa cạo và chưa gội đầu, cách này thì khác cách trên là khi ta đi vào, nếu nhìn hợp nhãn thì có thể vào thẳng, còn thăm do bằng cách thử cạo mặt. thử lấy rái tai rồi thử dò hỏi các em thế nào rồi hãy triển tiếp
Bữa dâm hiệp làm cách này, đi qua 10 tiệm đến nỗi tới tiệm thứ 4 thứ 5 mấy ẽm bảo "Tai anh còn cái gì đâu mà lấy", kêu cạo mặt thì "Mặt còn miếng lông nào đâu mà cạo" hahahaha
Nhược điểm của cách thứ 2 đó là tốn mỗi chỗ từ 20 đến 40k,:D:D:D
Quay lại từ đầu đường hướng ĐXH quẹo vào, đầu tiên là quán bên tay trái ( tên gì quên rồi, nó nằm khúc đầu tiên vào) trong quán có 2 em, nhìn bẩn bẩn thế nào ấy, dâm hiệp liền thi triển chiêu Shiper sữa ---> rút lui an toàn
Kế bên đường là quán Như Ý, có 1 em trẻ và 1 em nhìn hơi cũ cũ tí, nói chung là ko ổn
thứ 3 là quán Văn, nhìn rất bèo và dơ
Thứ 4 là quán Thảo hay gì ấy, 2 em nhìn già quá chịu ko nổi
Chỗ này được cái nhiều quán nhưng bị cái là nhìn dàn đào ko hợp ý mình, chỗ nào cũng có vẻ ko sạch, khi nào lũ dâng cao quá thì có thể vào xả đại được, dàn đào đa số miền tây nhưng có vẻ cũ hết rồi:(:(:(
Chỗ này giờ giá sàn y hệt nhau, đều 200 cho một lần
Nghĩ đi chục quán rồi ko được quán nào, được cái mặt mũi tóc tai sạch như vừa đi Spa về vậy, đành thôi nhất định phải làm một cái gì đó... Phải nhất định vào Thanh Hằng ở Tây Hòa
Chỗ này có 4 em, 1 em chuyên lấy rái tai nhưng em này nếu yêu cầu sẽ làm luôn, còn 3 e kia mặc định là làm, mấy em ở đây tuy đứng tuổi nhưng hàng họ còn ngon, trắng trẻo, mình thì chọn em lấy rái tai vì nói chuyện có vẻ vui vẻ, thôi thì lên phòng
Ẽm Nude 80%, 3 vòng chỉ thuộc dạng trung bình khá nhưng ko biết do kết mình hay gì làm rất nhiệt tình, đòi CIA nhưng mình ko chơi món đó, trên tầng có khoảng 3 4 giường ngăn bởi tấm rèm, bất tiện cái khi đông khách là anh này tâm sự với anh kia một cách rõ ràng lắm
Đánh giá sau cùng : Ở đây nhiều thì có nhiều nhưng vẫn như xưa, cá cảnh thì ít cá sấu thì nhiều, Khi các bác đi nếu các bác gội đầu sau đó Massage mệt thì giá vé cũng là 200, các bác cạo mặt xong làm cũng là 200
Mức sàn ở đây là 200k 1 Shot
Xin hết... Chúc các bác vui vẻ:D:D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: boomba, CAT&DOG and xpress

Blow job

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/2/16
Chủ đề
3
18
2
43
0 ₿
Đảng và nhà nước ngã mũ cảm ơn bài của bác. Thật ra khu này là khu em ở nhưng do trước có đi nhưng giờ công nghiệp hóa hiện đại hóa quá nên cách mặt luôn. Nhưng thật sự do cái sự phát triển chóng mặt của nó khiến em nao nức mỗi lần qua. Trước em thường đi quán An ở đường Tây Hòa. Quán tên gì quên rồi mà giờ nó thay thành cái quán sữa xe hay cafe sáng sủa rồi. Và có đi quán Ban Me gần cổng Khang Điền.quán gần đầu đường khúc ĐXH rẽ vào bên tay trái tên là Hoa My.quán em đi 1 lần giá cũng 200 mà đào tệ với hôi rình đi 1 lần sợ luôn.gần đây chưa biết quán An thay đổi ntn.

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
43
9
44
0 ₿
Cũng hên xui quá nhẩy. Mà mâý chỗ này chỉ toàn mx không thôi. Có lần chơi bựa kêu ẻm đấm lưng mà nhất định k chịu.