[ Rạch Giá ] Matxa Việt Thái 1...

Lượt xem: 10,674

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Xin chào các anh em rạch giá - kiên giang thời gian qua bẵng đi 1 thời gian nên topic matxa RG-KG nó vắng vẻ quá...Trong khoảng thời gian tui ở ẩn và nhiệt tình check thì tui cũng có 1 vài số để anh em có thêm nhiều sự lựa chọn...(nhiều khi đi lâu quá ko nhớ tên em với quê quán nên các anh em thông cảm nha, còn nhớ số là dữ lắm rùi hihi :D) ah tui đánh giá theo quan điểm chủ quan cá nhân nha nhưng sẽ công tâm đúng sự thật ko thiên vị em nào đâu, các bác yên tâm :p
đầu tiên là số 31 (ko nhớ tên cũng chẳng nhớ quê - lúc đi thì say mất rồi)
em này thì nói chuyện vui vẻ, đấm đá nhiệt tình lắm, kêu làm gì em cũng chìu hết..
nhìn chung:
V1: bóp đã (ko cho se ti - cái này ko thích lắm)
V2: có eo ọt
V3: bóp cũng đã lun
V4" good
túm lại em này đi cũng ko có gì đặc sắc nhưng đi thì sẽ ko hối tiếc....(có 1 điều thú vị tui sẽ nói phía dưới ^^)

tiếp theo là số 41 (số này mối của tui)
em này thì nói chuyện giọng nói rất dễ thương, vui vẻ, đấm đá rất nhiệt tình, kêu làm gì em cũng chìu hết, em này ôm mình suốt, hôn hoài lun.
nhìn chung: em tên Thư, quê đồng tháp - 23t
V1: bóp rất đã
V4" nước lênh láng
túm lại em này đi thì sẽ ko hối tiếc...mà còn muốn đi thêm mấy lần nữa (các bác vào cảm nhận sẽ rất ok)

tiếp theo số 18
em này thì nói chuyện vui vẻ, đấm đá nhiệt tình, tuy nhiên em này khá già dặn nên bác nào có kinh nghiệm lâu năm mới có thể cảm nhận hết cái tinh tuý của em ấy :)) nhỏ hơn tui đúng 1t hên ghê :D
nhìn chung: em tên Nương - 25t
V1: bóp đã
V4" nước lênh láng, good
túm lại em này đi good hơn số 31...bj ok, bữa bj bắn vô alo luôn :v giật mình em phun ra :v...em này đổi gió thì ok

em số 14 (mối ruột của tui)
điều thú vị mà tui nói ở trên dây rồi (các bác biết tại sao thú vị ko? cái lần tui đi số 31, vì say nên đi tè nhiều, khi đi tè vô gặp em số 14, thấy em đẹp nên hỏi em số mấy, nhận đc con số 14 các bác ạ...^^)
vào nội dung chính thôi
em này thì nói chuyện rất ư là dễ thương, đấm đá bài bản và nhiệt tình, kêu làm gì em cũng chìu hết, ôm mình với sờ nựng mình miết, làm mà chưa thư giãn mà máu lên não rồi dồn xuống thằng nhỏ rồi :D
nhìn chung: em tên Đẹp (tên sao người như vậy áh) ^^ em quê Đồng tháp - em mới 19t thui....
V1: bóp đã
V2: hơi tròn tí
V4" good (vòng vòng ngoài cửa ko vô sâu đc ^^)
túm lại em này các số thông số 4 vòng tui thống kê ko có gì đặc sắc, quan trong nhất ở đây là em thư giãn rất phê, giờ tui ngồi report mà còn lân lân, có thể nói cuộc đời ăn chơi matxa của tui chưa em nào BJ qua em này...hết giờ mà em vẫn làm khi nào ra thì thôi, như ngiu ấy...các bác đi sẽ muốn đi lần thứ n lần...hjhj, tui là tui ko đi số khác mà đi em này thôi...

trong thời gian sắp tới tui sẽ cố gắng report đều tay và những chỗ mới...

report đến đây xin hết ạ! Đoàn kết và quyết thắng

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
RE: Matxa Việt Thái 1...

chỗ này mình cũng đi nhiều , bé Đẹp cũng mối mình :3 ,31 thì hơi cứng tuổi làm lâu lắm dzoi

johnnyjk

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/4/14
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
RE: Matxa Việt Thái 1...

nếu bj thi mình thấy e 36 vô đối nhé tuy ko dc đẹp nhưng bj thi khỏi chê vào đâu

tragvanthuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/7/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Vô các bạn gọi em Thương á, không biết còn làm không, nói chuyện tưng tửng nhưng dâm thì khỏi nói, body thì bốc lửa.