Rất bức xúc với bác mod

Lượt xem: 2,793

West door

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/10/18
Chủ đề
8
86
17
0 ₿
Tại sao bác giấu bé số hot hòn họt như vậy hả bác L.A.K ( thanks bác nhiều).
Lần đầu đi matxa thái mà mình thoải mái nhất và thư giản tình cảm như thế.

Sau khi đưa Code cho tiếp tân thì mình ngồi đợi xếp phòng. Tình cờ 1 bé xuống, ấn tượng ban đầu là xinh và có hình xăm, định pick mà chắc em vừa làm xong sợ còn mệt nên thôi.
Loker sau đó đưa mình lên phòng cao nhất, mình cũng ko qên quà cho loker.
Phòng đẹp khá ấm cúng, phòng xông hơi nóng nhanh , tuyệt! Ngồi trong một hồi khoảng 6p thì em bước vào với xô đá nóng.
Mình bước ra thì bé thì chính là em có hình xăm vừa gặp ( có duyên ghê ).
Em nói giọng Huế, nói chuyện lịch sự và gần gũi, mang lại cho mình cảm giác thoải mái như ny vậy.
Em sáp vào lâu mồ hôi rất tận tình, chém gió gần 5p mình mới tắm, mình ko dám nhìn thẳng mặt chắc xỉu :)
Vào vấn đề chính.

Matxa khỏe: đủ bài, đủ lực, đá nóng mình bị đau lưng và cổ nhiều tối nay ngủ ngon chắc luôn. Mình sợ lạnh và câu cửa miệng của bé là “ anh có lạnh ko ?”
Bé ra tắt mở máy lạnh 2 lần , thương ghê.
Matxa mệt: bé đi thái rất lâu á, tận tình. Làm mình mém ko kiềm nổi là làm bậy rồi :)) lần đầu mình dc dọn wc mà em tận tình và chịu khó lắm nhìn mà muốn ...... haiz. Sau đó em chăm thằng em mình em chăm sóc nó tận tình và kiềm cho mình ra lâu á ( cứ mỗi lần sắp ra là em lại thay skill ). Cuối cùng cũng out như lên 9 tầng mây.
Về không quên ôm mình và hun như ko muốn rời nhau.
Đánh giá tổng thể.
Face: 8 theo mình
V1,v2,v3 ko chấm vì mình thích cái tính em nhất r.
Thiệt hại:
Vé: free
Tip: *** . này mới mắc cười, e bảo mình tip nhiều v rồi lấy bóp mình coi, sạch lun (vì bóp mình 2 ngăn tiền lẻ , tiền lớn) em đưa lại mình 100k, mình mới đưa e coi ngăn còn lại lol.
Số ktv: thật sự ko nỡ nhưng nếu em nhiều khách thì tết sẽ rực rỡ hơn, 5x (số cuối thì goodluck lol)

P/s:nếu em đọc dc thì anh là L , chúc em nhiều khách và vui vẻ nha e

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Tiêu đề bá đạo quá làm L.A.K tưởng...:). Mừng bạn điệp vụ thành công

• Like
Điểm cảm xúc: West door and dnht

thíchđẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/18
Chủ đề
1
22
9
0 ₿
Mới đọc bài viết của bác hôm trước, hôm qua chuột bạch random đúng ngay em nó! Em số 56 nhé các bác. Mình không hiểu sao cũng như bác, mình dành cho em nhiều tình cảm! Cố tình vào đây để nói là em nó có đọc bài của bác và có vẻ khá vui..chắc khi nào rãnh sẽ viết cho em 1 bài!

• Like
Điểm cảm xúc: Fuckie, Damxxx and West door

Anh 2 Phê Cần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
3
71
27
32
0 ₿
bác dật cái tít thấy mà dật mình , ai ngờ đâu zô đọc cái hứng tình liền , Quỷ sứ hà :oops:

Damxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/12/18
Chủ đề
0
24
7
38
0 ₿
Đang häng bác để bik thêm vê em.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cho JL hỏi xíu em số 56 này làm ca nào dzậy các vị huynh đài.. Xin đa tạ trước & đợi reply ;);)

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
tả về e nó Từ đầu tiên là tình cảm. từ thứ 2 là DÂM