Re-check Phụng Thủy

Lượt xem: 8,058

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
Hôm qua mới ghé lại Phụng Thủy, có 3 giá vé 150 và 250-300 phòng riêng

Vào phòng super vip 300 thì cơ sở vật chất cũng cũ bớt rồi, có phòng xông nóng và xông khô

Locker hỏi em nào, quên chưa lên đây xin update số nên random chỉ yêu cầu TRẺ + dễ thương

Xông hơi cả ướt lẫn khô đều chán, hơn 5 phút mà nhiệt độ chả nóng cái vẹo gì

Đang chán vụ xông hơi, ra thấy locker tuyển được 1 bé trẻ măng, nhìn mặt chừng 30-35 tuổi ;) -> khỏi xông hơi thấy người vẫn bắt đầu nóng, nhỏ nhẹ nói em nó đổi giùm anh ai trẻ dưới 22t

Lần này locker random cho bé Xuân 21t vào, mũi miệng có chỉnh sửa, số đo 3 vòng vừa tay, thám hiểm vòng 4 thì tùy miệng lưỡi nói chuyện của các bác ;) nói chung bé Xuân làm được và BJ HJ khá nhiệt tình. Mình ít đi nên ko biết so sánh bé Xuân như thế nào ở mặt bằng chung của Phụng Thủy và các khu khác.

Vài dòng reviews, bác nào vừa đi Phụng Thủy thì update thông tin cho các đồng râm mới nhé

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

black_jack8624

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/16
Chủ đề
1
11
4
34
0 ₿
dạo này ở khu thủ đức có chỗ nào đang hot ko anh em, đang rảnh rỗi muốn đi chuột bạch

Thanhdola21656

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/16
Chủ đề
0
4
0
39
0 ₿
Cái matxa này mình đi 1 lần sợ đến già!!! Nghe mn trên mạng đồn cũng thử vô xem sao,mình đi phòng thường 150k,e thì lên random,đấm bóp qua loa rồi tới thư giãn. Hỏi sao e ko bj mà hj vậy??e nó tl phòng này chỉ hj thôi,a mún bj thì phải qua vip,nghe xong nản cmnl. Làm cho xong rồi tip 150k về gấp.
Ps: nhìn mặt mấy thằng giữ xe ghê quá,nghe đồn vô quậy hay ko típ tụi nó đóng cửa hội đồng.bibi phụng thuỷ luôn

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
bác nào nhậu xỉn về muốn tỉnh rượu thì nên mua vé thường 150 xông đến khi nào chán hãy lên phòng
mua vé SVIP 300 mà 60p là tính cả thời gian xông hơi, mình thấy vậy thì ko đáng tiền
mình đòi thay người vì vé SVIP 300 mà locker coi thường khách quá dù đã yêu cầu TRẺ, chứ mấy lần trước hơi già hơi xấu chút cũng tặc lưỡi cho qua vì ủng hộ chị em tới tua