Rep #33 and #56

Lượt xem: 7,168

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Chào ae đồng dâm chiến hữu!

Đầu tiên xin được cảm ơn bác @Kay Dylan với ctrinh xổ số vô cùng thiết thực & ý nghĩa. Ngày 22 trúng thưởng nhưng do có khá bận rộn nên hôm nay sau khi Stock đạp đổ đỉnh nhiều năm thì phải đi bắn pháo hoa ăn mừng ngay :))))

Vượt qua chục dặm mới cầm được tấm vé trên tay, nhận tiện cũng bonus thêm 1 vé nữa để lôi được 1 đồng dâm đi cùng...trải qua bao khó khăn thử thách tưởng chừng đường về Đại Nam yêu dấu sẽ suôn sẻ, thế mà đ suôn sẻ tí nào, trời mưa như chưa bao giờ được mưa, mình cưỡi trên ngựa chiến phi đi rẽ nước với ý chí hôm nay phải bắn tưng bừng bù lại nhưng gian khổ đã trải qua....

Và cuối cùng Đại Nam đã hiện ra trước mắt...

Thôi nhé đồng dâm đánh giá phòng ốc nhiều rồi thì xin mạn phép bỏ qua. Phòng khá ổn, nhưng nhân viên thì có chút buồn, đhs chỉ rót nước cho mấy khách HQ, còn mình vs thằng bạn đồng dâm thì tự túc cmnl :((( chắc họ có mác người NN.

Lên phòng đợi sét 1 dãy 21 28 48 05 50 và cũng không được số nào luôn, có chút buồn phảng phất, vậy thôi Ran cmn dom đi cho nhanh !

Trong lúc chờ các e ktv lên, mình với thằng bạn đừng ngoài cửa bắt wifi chém gió, em...56...nhẹ nhàng như 1 cơn gió mùa hạ bước qua vậy, thời gian đủ nhanh để cảm nhận được, v1 vs v3 của em đẹp quá, đường cong huyền diệu làm sao, nét mặt vs nụ cười nhẹ làm anh đừng hình luôn, nhưng ôi cđ nó ko đẹp đc như em vậy, em nhẹ nhàng đi qua của phòng anh vào lao vào phòng thằng bạn, thôi thế là hụt rồi...
Về phòng ngồi dc 2 phút thì em...người con gái bước vào, ngay giây phút ngẩng mặt lên nhìn em thì a gục ngay xuống giường, và ước mình ngủ say ngay lập tức :((((
Gầy, V3 TSN International Airport, Chắc tại gầy nên em ko dc trời phú cho v3 đẹp, nhưng tại sao lại ban cho em cặp đầu gối to hơn mông vậy :((((. Thôi các bác tự đánh giá Face vs Body đi!
Vào phần Ms em làm có lực lắm, nhưng chắc tại cuối ca nên mọi thứ đều qua loa đến phát hoảng, đá nóng đi từ trên xuống được 5 lượt, Kiến bò thì làm anh liên tưởng đến gián bò, toàn bộ quá trình Ms diễn ra khoảng 28 phút, cảm giác của 1 thằng đi Ms giải trí mà cứ cố giúp em, giúp anh để nhanh hoàn thành nhiệm vụ nó vô vị thế nào

À đối thoại của em vs khách là " Anh tên gì...Anh ở đâu..." cho đến tận hết giờ :((((

Quá buồn cho 1 lần vượt ngàn dặm đội mưa đạp gió đi ms

Đây là trải nghiệm cá nhân chia sẻ vs ae đồng dâm, nếu ảnh hưởng tiêu cực đến thu nhập của #33 thì cho a xin lỗi nhé !

À thằng bạn đánh giá em 56 Ms khá, face đẹp, nói chuyện duyên...Ae note số đẹp nhé :))))

AE đồng dâm nào xin đc zalo hay số của ẻm inb mình nhé, tks trước :))))

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
buồn cho 1 cuộc tình ko trọn vẹn :p

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
05 21 28 50 toàn những em Hot riêng 05 làm ca đêm bác gọi ko có cũng hợp lý rồi :D có bác nào info 48 ko nhỉ :D

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Nghe chủ thớt tả thấy oải quá, ko lẽ Đại nam giờ gái tệ quá

buocchanleloi_37

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/4/16
Chủ đề
0
4
0
37
0 ₿
Bác cho em xin zalo em 56

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
33 này hj tốt mà,nhưng hay làm khách ra nhanh để nghỉ sớm,bác nào trụ được lâu thì sướng

rivaldo1983

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/16
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
cho minh hoi la Bjo tip la BN vay cac' bac?
Minh ko ngai tiep nhieu`, nhung lau wa roi minh ko di massage. Minh ko moun' pha' gia'

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
em 33 này bơm rồi nên to lắm massage khỏe và mệt đều tốt tuy nhiên em hơi già rồi

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
56 thì hơi chán ... đối với tui là 1 đi ko trở lại . Thích 68 hơn .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.