Report 21 Dubai - thất vọng ngày đầu năm 2018

Lượt xem: 4,388

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HarrisNg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/18
Chủ đề
1
1
0
29
0 ₿
Trước giờ em chỉ xem chùa mà hôm nay thất vọng quá nên mới lần đầu đăng bài lên đây
Mới ngày đầu tiên của năm 2018 mà đã gặp xui rồi :(( chắc sau này đi random cho lành chứ nghe ae CĐMS review cuối cùng ôm cục tức đi về
Em đi vip thái có code còn 300k
Csvc: 8đ (đối với em là khá đẹp)
Em 21 tên Thx 28 tuổi
V1: 7đ (cam nhão)
V2: 7đ (có chút lipid nhưng dáng khá cân đối)
V3: 9đ ( nói thật nằm mà cứ mơ đc doggy cặp mông này)
V4: em ko cho check vì lý do đèn đỏ và cũng ko mò đc gì xung quanh vì em cầm chặt tay mình để ngay 2 trái cam của em
Service : mát xa tương đối bth so với mặt bằng chung...mát thái nếu nói đúng là em chỉ chà quẹt đc mấy cái lên lưng ( thua cả bên maika vv q10)...sau màn thái là lật ngửa mát gần bằng hj từ đầu đến cuối, đường lưỡi cũng chỉ dừng lại ở vếu ko đi qua đc bụng nữa...
Quá thất vọng nên chỉ tip bằng tic là 300k và nghe em phán ngay 1 câu “ko boa đc bằng vé nữa hã” @@
Thôi thôi mặc đồ vào rồi chạy gấp hứa với lòng ko nghe ae quăng bom pr nữa..

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Gu của bác hơi cao.chứ e 21 này tui đi qai v1 thì dug như bác kê.con fan masage thái e làm ok lắm.ẻm làm nhiều skill lăm.hay là e quen bé đó rồi nên zay.chứ e 21 này rất chi thoải mai nói sao chiều vậy.ẻm còn lam 69 cho e luôn check v4 vô tư

• Like
Điểm cảm xúc: thaonguyen91

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
chuẩn bác ơi, sợ mấy bài PR lắm, gặp mấy thành nhận tiền PR lên tới nóc nói như đúng rồi đó, em bị dính chưởng nhiều rồi, nên kiếm chổ uy tín đi, không dám đi mấy chổ mới, tiền mất tật mang, (PS: nick trước em quên pass, nên lập nick mới)

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Iem toàn đi random chứ chả bao giờ tin mấy bác rì viu.
Random xong về đọc thì thấy cũng có mấy bác nói đúng, cũng có bác nâng bi.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Nói chung vấn đề chổ này, có bác thích v1, bác thích đấm bóp, bác thích face còn có bác lại thích service, mỗi người 1 gu 1 tính cách, nhiều khi bác trước đi thấy OK (hoặc do dễ tính v.v...) còn bác đi sau thì thích kiểu khác, rồi còn tùy tâm trạng từng bé, có lúc bé thoải mái, có lúc bé tâm trạng (thì service sẽ khác)
-> Massage cũng tùy gu mỗi người, tùy tâm trạng của ktv, đi massage cũng tùy lúc tùy phong thủy, tốt nhất cứ coi ngày trước rồi hãy đi và chốt hạ CHÚC BÁC MAY MẮN LẦN SAU

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui nghĩ bác .... xui thôi. Vì phụ nữ tới ngày đèn đỏ thì đau bụng lắm. Tinh thần, sức khỏe ko ổn định nữa. Have phân :)

Jollie321

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/4/18
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Cho hỏi phải tên Thư k v bác? Mình cũng gặp “vấn đề “ với e này...

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
không biết có chung chủ hay phong cách gì khác không, chứ dubai với cái gì ở đường dương quảng hàm chán lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.