Report 29 mới

Lượt xem: 6,206

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Tính là qua tuần mới đi check 2 số 28, 29 nhưng vẫn còn vấn vương cái vụ 1 ngày buồn ở đây làm thằng em nó khó chịu nên đành phải thực hiện ngay phi vụ chuột bạch.

Trong đầu vẫn tính là đi số 28 đầu tiên, nhưng lại thêm 1 lần nữa là em kẹt khách rồi, 30p nữa mới xong. Tính đợi luôn, nhưng thằng em nó biểu tình không chịu đợi nên bảo locker cho anh 29 đi. Nghe trả lời 29 có ngay cho anh giai cũng mừng, không phải như hôm trước vào chuột bạch không được lại phải đi tua thì hẻo. Cũng may lần này được trời thương vì em 29 này đúng là tuyệt vời ông mặt trời.
Đánh giá về em nó như sau:
_ Face: 7/10
_ V1: 8/10 cam lai quýt, khá săn chắc, cho bú bình thoải mái.
_ V2: 8/10 thon gọn..
_ V3: 7/10 mềm mại, cũng được tự do khám phá nhé.
_ V4: Không check nên không có chấm điểm.
Về massage khỏe thì em đấm có lực, nhưng còn không đủ bài cho lắm, thiếu đá nóng với bóp đầu.
Khoản massa yếu thì khỏi chê Bj từ từ sắp ra e mới chuyển Hj. Âm thanh hifi, tuy nhiên không có chiêu kiến bò, nhưng bù lại anh em được khám phá thoải mái. Số này cũng là 1 số đáng check cho anh em, tuy nhiên do em nó là người Huế nên về phần nói chuyện nó không được nhẹ nhàng, nũng nịu như gái miền Tây nha các bác. Đặc biệt em này có cái hình xăm hình như là bông hồng( tối quá không nhìn chính xác chỉ thấy mờ ảo) bên đùi phải.
Tổng thiệt hại: Tic 150+ Tip 300+ giữ xe 10 = 460k.

P/s: 28 chưa có check được, bác nào đã có check qua cho em xin thông tin với nhé

Sửa lần cuối:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym với cảm xúc đậm đà hương vị Huế :D

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Cam lai quýt sao bác chấm tới 8/10 cao thế :eek: mới đầu tui cứ tưởng phải cam mỹ lai bưởi.

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
29 này làm được bao lâu rồi bác, bảo mới là mới ntn, tui mới đi 29 đk 2 tuần, phải 29 đó ko vậy

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Nghe em nói là mới vào khoảng 1 tháng thì phải không biết có phải là số 29 bác nói hay không, nhưng em có miêu tả ở trên rồi đó, em này có 1 hình xăm ở trên đùi bên trái đấy.

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Hóng report của pác. Hehe có khi trong tuần này em check luôn, nếu trước pác thì em sẽ report đầy đủ.

Hình như pác Cao Boi có check em 28 rồi hay sao mà không thấy report vậy nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.