Report 36 - Đại Nam

Lượt xem: 7,242

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Xin tự giới thiệu trước, mình ko phải "chuyên gia" như các anh em.
Do yêu cầu công việc gần đây, mình phải đi cùng đối tác đến các điểm vui chơi nên mới có dịp mở mang tầm mắt :p
Thôi thì, đời đưa đẩy nên ta thay đổi :D
Hy vọng góp vui với Admin cùng anh em!
...
KTV tên Nhã Phương. Số 36. Ca đêm, mình vô lúc 22g (cách đây cũng 2 tuần)

ĐÁNH GiÁ
Ưu: Kỹ thuật tốt, làm bài bản. Tay mềm mại. Dáng cao ráo, dễ nhìn. Em nói có thâm niên 3 năm ở ĐN. Giọng dịu, dễ nghe. Ko phát biểu linh tinh, ko ca cẩm. Lúc xong mình ra về em còn níu tay tiễn theo & dặn nếu còn gặp lần sau thì "anh cứ thoải mái khám phá".
Khuyết: Do ít nói nên anh em nào thích giao lưu sẽ nghĩ em chảnh. Thấy em ra ngoài 3 lần, mỗi lần ko tới 5', nhưng gián đoạn dễ tuột hứng.

TỔNG QUÁT
Service: 7. Masage tốt. Ko được 8 do HJ bình thường, chưa thấy skill gì đặc biệt.
Face: 8. Chắc do mình có chút men, nhìn em khá mượt mà.
V1: 7. Mình ko khám phá, nhưng chắc hệ cam lai bưởi.
V2: 8. Lúc đi ra có choàng ôm eo, gọn gàng.
V3: 6. Mình cũng chỉ nghịch phá lúc "relax", nhưng chỉ phía sau, ko to ko nhỏ, chưa khám phá rừng Amazon phía trước :angel:

Tick: 200k (Tự đi, ko có vé mời).
Tip cho em 36: 300k.
Tip cho chú kì lưng: 100k (Chú ấy nói sẽ tuyển em tốt, ko rõ em 36 đủ tốt hay chưa).
Tip locker: 50k.

Lần đầu thâm nhập thực tế, các chi phí nêu trên nếu có lỡ phá giá thì mong anh em ném đá nhẹ tay :-/ Thân.

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
Ông kỳ lưng đâu có chọn đc mấy em gái, chỉ có thằng quản lý nó hỏi có số nào chưa mới chọn đc chứ.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
woa, bro cũng dzữ dzằn, lần đầu làm chuột bạch ai chả vậy, mai mốt bro đừng tip, có thì tip dẫn phòng thôi, còn đào thì 200k là vui vẻ 2 bên :D tiết kiệm được 1 mớ đi ăn khuya

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Đại Nam thì vé nó 220k em nghĩ nên tip 250k nếu lần sau quay lại còn muốn gặp em nó,còn biến luôn thì 150k thôi,dư 100k ăn tối

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿

Chinh sat. Nhug tip it may e nhin anh mat hinh vien dan hoi ớn lạnh sống lưng.haha. but may e chảnh chọe wá mới tip vậy

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿

Hehe, bởi vậy post lên để hỏi các bác xem thực hư ra sao. Mình ko phải "chuyên gia" mà :D vậy tức là mình bị chú em kỳ lưng xỏ mũi rồi :mad:

Để tuần sau có dịp quay lại mình cắt hết tip, chỉ cho em KTV xem thái độ như thế nào. Thanks bro :cool:

@hakanyakin: Ah tick là 220k hả bác, mình trả tùm lum ko nhớ số chính xác :p Nếu mà biến luôn, tip 100k xong rồi có bị em nhốt lại cho mấy anh security tẩm quất ko :s

@tegiachuc: Em nghĩ giống bác :D

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Thật ra làm xong mà thấy ko hài lòng hay ko có ý định tìm lại e nó thì tip 150k cũng dc, e nó ko dám vòi tiền hay làm khó mình, nhưng bảo đảm lúc dẫn mình đi ra e nó sẽ trề môi, liếc hấy với a quản lý bên ngoài, và quản lý cũng sẽ nhớ mặt mình, mốt có lết vô tìm e khác đọc số quản lý nó sẽ cố tình giấu thôi.

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Vạy thì xông hoi va làm đủ trò rùi về. Nói là k có số quen chán nên về. Xem như bỏ 200 tiền xui. Chứ mấy bác cứ nhịn nhịn thằng quản lý tui thấy buồn cười quá.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Thật ra lỡ mua vé rồi mà chưa matxa tiếc lắm bác ạ,như anh em có đồng ra đồng vào ko nói,còn em đạp xích lô,bốc vác 1 ngày tiền công có hơn 100k thôi,nên nhịn lắm cả tháng mới dám đi 1 lần cho thỏa con lợn lòng bác ạ

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Ah, sẵn toàn cao thủ, mấy bác cho mình hỏi vô tới nơi thì đồ đạc đã gửi locker, lỡ mình muốn tip riêng (ko ghi trong giấy tip) cho em hoặc tip cho mấy pa quản lý thì phải làm sao ?_?

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿

Goi do o tu locker thi bak nen goi quan ao thoi, con tien bac, dt... Do quy gia bak cho vao cai bop roi mang theo ben minh cho chac an

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Tắm, xông hơi xong, ra tủ lấy đồ đem lên phòng vẫn được mà, có ai cấm đâu.

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Tien bac, dong ho, tu trang, vat qui gia...tot nhat la bo vo bao dem theo.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.