report 40 MT LTK - Người yêu bé nhỏ , siêu kỹ thuật

Lượt xem: 7,943

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
Dear Anh Em,
Mình theo dõi diễn đàn cũng lâu rồi nhưng toàn xem rồi thôi , hôm nay mới viết bài đầu tiên để nói về em , các bác cứ coi như em Pr cũng được .
Lâu rồi đi MS mới lại có cảm giác sướng tê tái và một chút gì đó như khúc dạo đầu trước khi làm tình với người yêu . Đánh giá tổng thể về em thì rất xinh , tuy không đến nổi nghiêng thùng đổ nước nhưng cũng thược dạng xteen đáng yêu . Thích nhất là vòng 1 của em , chuẩn teen . Kho quá to nhung cũng không phải cam thường , ti bé xíu ậy mà vẫn cho mình BB , Binh thường gặp mấy em teen teen ngực còn đẹp thế này rất ít khi cho BB chắc tại mình dẻo miệng và đưa em vào thế ha ha hẹn gặp lại em trưa mai nhe , nói là phải làm chứ nè về tới nhà rồi mà vẫn nhớ em da diết .
Chắc tuôi chết , cứ nghĩ đến body ấy , anh mắt ấy , đôi môi ấy , thứ nào chịu nổi .
Chào thân ái quyết thắng anh em.
Nhân tiện thông báo Angela Phương Trinh 38 , pé Duy 35 đã nghỉ nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Người Thương

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
có bj ko thớt :V! ngày xưa đi 35 max công nghiệp

• Like
Điểm cảm xúc: doom007

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Pr lộ liễu quá,nói lang mang đéo vào trọng tâm,tẩy chai con 40,loài cóc nhái

• Like

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Cái quan trọng thì k đề cập, đề cập những thứ k cần thiết

• Like

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Thớt report cần có tối thiểu 3 thông tin của KTV:
1. Body : ốm/ mập, V1,2,3,4 , có chiều cao cân nặng càng tốt
2. Kỹ thuật mát xa mát gấn như thế nào
3. Thái độ phục vụ : ngoan hiền/ công nghiệp/ vòi quà ....

Bài viết chỉ sơ sơ là em xinh, cho bú bình . hết => ko có nhiều giá trị để tham khảo

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
ThanK Regza đại đế , em cũng hơi ngạc nhiên vì số 40 này , tuy nhiên đại đế nói tẩy chay thì em lại thấy vui , để mình em xài được rồi . kkkkkkk

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
sorry các bạn do lần đầu viết report
Tổng Quan Face : xinh , dâm nhưng so với mặt bằng chung của Minh Tâm thì em này tầm 6d thôi , dành cho ai thích tình cảm và cực kì chiều chuộng . Mới vào là ôm , hôn thân mật , hỏi có lạnh không , ôm em cho ấm.
V1 : 8 đ vì em khoái bưởi hơn ha ha nhưng mà cam bự cũng ok , thích ti em
V2 : eo ót đàng hoàng .
V3 : to , gu em là mông phải to
V4 : múp
Cao 1m56 nặng 45kg như em chia sẻ , em thấy cũng đúng .
Kỹ thuật massage khá tốt do em đi max khỏe khá nhiều nên chưa thấm lắm với em .
Thái độ là tuyệt vời , không vòi vĩnh , MT em chưa gặp loại vòi vĩnh bao h.

• Like
Điểm cảm xúc: Người Thương and Zlat

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
bác thông cảm mới report lần đầu mà ok khóa cũng được bác . Em có tinh thần RP , các bác nên góp ý đừng nói kiểu đó . sau này chả ai mún viết bài đâu , nhất là new mem . Thay vì vậy bác nên nói mod làm sẵn form để em chỉ điền vào . năm người 10 ý , éo biết đâu mà chiều . xin phép ad và mod xóa topic của em luôn đi cho vừa lòng bạn này .

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Rùa

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
à mà em quên , em chỉ nói lên cảm nhận , câu em nói em PR là nói chơi mong bác đừng suy diễn vậy . có thể bác đi không vui , nhưng em thấy vui , bác có thể đi số khác , tiền của bác , bác xài cho em nào tùy bác , có thể bác là legend ở đây nhưng em thấy bác có vẻ hơi bẳn tính ( bẳn hok phải bẩn nha ) , nóng nảy quá không tốt , em thích cóc nhái thôi bác à , ếch thì để bác .kkkkkkkkkkkkkk

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Thôi chú à, 9 người 10 ý, mình có tính thần đóng góp, và họ cần gì mình đã nêu rồi, vậy là vui vẻ cả nhà. Hôm nào TR lên thăm bé tý, thích mấy bé nhiệt tình từ lúc mới vào lắm đây

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
em vô tư bác ơi , xóa thì thôi , viết lên đây chia sẻ kinh nghiệm vì toàn vào lấy KN từ các bác , thì cũng phải đóng góp chút KN, còn nói thật cùng 1 bé chưa chắc gì đã khen hết , em không ám chỉ ai , chỉ nghĩ ví dụ vào massage mà hôi rình , bốc hốt tới tấp rồi ngta không chiều lại lên đây bảo CN như kiểu thù vặt . Theo quan điểm của em nếu mình dễ thương với em thì em dễ thương lại , win win .

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Bị đứa nào xoá bài roài,tao xoá hồi nào,đệt

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
Chả nhớ em tên gì, nhớ số 35 quê ở tiền giang lần đó đi em làm mình đếch ra kaka

hailuasg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/13
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Theo bác mô tả có vẻ là số 4 CH chuyển qua.
Locker nói có 4 em CH chuyển qua gần đây. Hai trong số đó lấy số 49 và số 8 Txxn