Report Ảo

Lượt xem: 6,417

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Xin chào mọi người,Muoi tui cũng vừa trở lại diễn đàn matxa thôi,cũng thấy diễn đàn ngày càng nhiều cái mới và thành viên sinh hoạt vui nhộn quá nhưng trong cái vui cũng có những cái làm mất vui. Có vài điều làm mất vui này Muoi tui trăn trở nên hôm nay mạo mụi phát biểu ý kiến của mình,có thiếu xót gì thì bổ sung dùm Muoi.

Thứ 1 : Dạo này xuất hiện nhiều report ảo,nói quá lên sự thật,làm mọi người nhiều phen hố hàng,trong đó có Muoi tui.
Thứ 2 : Dạo gần đây thấy xuất hiện tình trạng nick mới so sánh chổ này chổ kia nhằm mục đích gây mất đoàn kết trong diễn đàn.

Nay xin đề nghị Admin,Mod xiết chặt lại những bài report,những bài mang tính Pr,nói quá sự thật,những bài như vậy cần xóa ngay ko cần giải thích. Và những nick phá hoại thì ban vĩnh viễn. Cần mạnh tay xử lý như trước đây vẫn làm để ko bị loãng thông tin.

Chúc cho diễn đàn ngày một lớn mạnh.

Sửa lần cuối:

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿

Report ảo nếu sai thì nếu ai đi vs đã kiểm chứng có thể report cộng đồng lại để xóa topic. Còn bài nào dạng chia sẻ từ diễn đàn khác đã thông báo a e có thể ghi nguồn lại để tránh tình trạng sai sót. Còn sự so sánh chỗ này chỗ kia thì có thể xem lại sơ qua nếu đúng thì oki vs sai thì xóa. Nhưng tùy cái so sánh mà ảnh hưởng đến các em thì có thể nói với ban quản trị nếu ko đúng sự thật.

danchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/15
Chủ đề
0
1
0
42
0 ₿

Dạo này mình cũng thấy report ảo nhìu quá, mình đi thấy ko đúng post bài chê thì bị xóa. Mình theo dõi diễn đàn thường xuyên nên bik BQT xóa nhìu bài chê, chỉ giữ lại bài tốt thui. Bùn cho forum đi xuống

Ông đừng tưởng tui ko bit ông là ai, đi nick nào, bị ban nick daochoi rồi tạo nick danchoi àh

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Mình thì sợ do các em KTV nghỉ liên tục và thay số làm ảnh hưởng 1 phần đến chất lượng report nói chung. Còn vấn đề PR mình cũng không thích vì đa phần là không đúng sự thật

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Ờ report ảo nhiều,chỉ dám đi số mà lão làng hoặc Mod giới thiệu thôi :mad: cùng đề nghị như chú 10.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mình cũng từng bị hố do bài PR ảo :(, nên hiểu cảm giác của bác thớt.
Mình thì rp chính xác những gì mắt thấy tai nghe, anh em cần thêm thông tin thì sẳn sàng giải đáp trong mức độ hiểu biết.
Có đôi lúc so sánh CSVC để anh em dễ hình dung, ko biết có vi phạm gì ko? Nếu có anh em góp ý để mình rút kinh nghiệm. (Ko bao h so sánh mấy em ktv vì tôn trọng mấy em ấy)

PS: Chắc phải có đội ngủ "chuột bạch" chuyên nhắm mắt xông pha, liều mình vì anh em để kiểm chưng mấy rp mới wa' :D:D:D

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Tui chỉ mới đi vs duyệt moi ngoc anh chắc k sao....

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Tui thấy đa số rp ko đúng sự thật chẳng hạn bác nào rp 31 đồng khánh là hoàn toàn sai sự thật nhưng cũng có một số bac rp rất trung thật trong đó tui ko nhớ hết nhưng tui rất ấn tượng những rp của lucky .phongluu.thikmasxa. Congtusg.bac soa.kevin nguyễn. Và còn một số bác tui ko nhớ het nỗi.
Mà sao ko thấy diện đàn mình có mạnh thường quân để tài trợ một vài vé massage cho những bac đã rp trung thật để đi làm chuột bạch về rp lên diễn đàn đó là một điều rất hữu ich.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer and White_Lucky

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Đề xuất thành lập đội chuột bạch đêêêêêê.
Chỉ cần đưa ra "mục tiêu", free tiền vé... việc còn lại cứ để các "cảm tử quân" :D

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Có bác nào chịu chuot bạch rồi về rp thì tui xin tài trợ vé việt hồng giảm 50%.happy.nam sơn .danh uy .

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Tôi thấy có một số rp các số pv k tốt thì bị xoá, nhiều ng chưa kịp đọc nên k biết.
Những bài rp nói tốt thì k bị xoá.
Kiểu như vậy thật khó lường. Như vậy thành viên muốn rp chân thực cũng chẳng còn tâm huyết mà rp.
Ai theo dõi bài thường xuyên chắc cũng nhận thấy vấn đề này, như vậy thì rồi các rp ảo cũng sẽ tăng thôi.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

những cái bài report xấu thì đã đươc BQT làm việc vs chủ topic và cơ sở mát xa rồi bạn ah, chủ topic cũng không có ý kiến gì , report tốt thì giữ lại, report ko tốt thì đã khắc phục, nếu khắc phục xong còn để lại thì khác gì bạn vá xong cái vỏ xe rồi bảo vỏ xe bị thủng sao ?

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
like cho bác,đọc mấy rp xấu để biết đường mà né chớ,rp nào cũng khen thì ảo quá là đúng rồi.

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Bác biết 1 nhưng ko biết 2,bác chỉ nghĩ theo hướng 1 chiều. Chính vì đi theo report nói tốt quá mức,ko đúng sự thật nên Muoi tui bị dính chưởng mấy lần đấy.:( Còn những report xấu,đôi khi đi kẹt số kêu đại thì lại là số tốt :( vậy tui hỏi bác,report xấu chắc gì là report đúng sự thật,và report tốt chắc gì đã đúng sự thật. Cái tui cần là sự chân thật và cần những người có uy tín xác nhận sự thật. Còn việc xóa bài tui ko quan tâm,vì họ có lý do riêng của người trong nghành mình là member ko bao giờ hiểu được. Tui chỉ cần sự chính xác.

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Vậy report xấu căn cứ vào đâu để biết họ viết đúng sự thật,như bác satthutrengiuong đã nói có nhiều bài chê ko đúng,và khen ko đúng. Cho ý kiến đi bác :(

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
thế mới cần để rp lại cho mấy anh em đã đi em đó vào xác nhận xem có đúng vậy ko?
Tốt hay ko tốt,xấu hay đẹp anh em đọc xong mà đi rồi ngta sẽ comment xác nhận thôi,còn bác đọc comment thì sẽ tụ biét có nên đi em đó hay là ko thôi,nick ảo pr đọc kĩ là biết thôi có gì đâu.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
cái này BQT cũng đã nghĩ tới nhưng nhiều khi vì vài lý do khách quan lẫn chủ quan, các em hôm ấy gặp chuyện không vui làm bác khó chịu, nhưng cũng em ấy vào hôm khác đang vui thì lại làm bác kia hài lòng, cái này không thể chắc chắn 100% chuyện tốt vs xấu cho các bác được nên nhiều khi xem report cũng xem vài cái, nếu 1 số mà nhiều report tốt thì khi bác đi khả năng bác hài lòng vào khoảng 80-90% rồi , còn lại là do gu thẩm mỹ, sở thích, tâm trạng v..v.... quyết định 10-20% còn lại, có sơ xuất gì mong các bác bỏ qua cho ^^

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Report xấu ko ai mà đi vì tâm lý ko an tâm,gặp bác thấy report xấu bác còn kêu né mà,toàn thấy vào chê bai chỉ trích,ai là người chuột bạch report xấu,nếu report xấu đó ko xấu thì ai pà người chỉnh sửa :(

• Like
Điểm cảm xúc: Prince_Dastan

ChuMuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
2
8
17
33
0 ₿
Muoi tui tham gia diễn đàn từ lúc mới mở năm 2012 đến nay 2015 cũng 3 năm rồi và tui tin BQT.