Report Boss - Như chưa từng có cuộc chia ly ( Đã Nghỉ )

Lượt xem: 5,355

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Trước tiên cho Boy đây cảm ơn bác @KaChiuSoa đã không ngại khó khăn giúp mình tìm trẻ lạc chỉ qua những thông tin thô sơ mà mình cung cấp tuy nhiên có thông tin rồi thì như là ông trời đang thử thách lòng kiên định của Boy, ba lần bốn lượt tới Boss tìm em chỉ được đáp lại là những cái lắc đầu đầy ngao ngán của các bạn locker, rồi thì lại nhiễu thông tin, có bạn nói em làm ca 2 giờ chiều, có bạn lại nói 5 giờ mới chính xác. Thế sau bao lần dùng các số khác khỏa lấp khoảng trống thì Boy đã gặp được em.

Giây phút giáp mặt em tại phòng, mắt Boy lưng tròng, tay rung bần bật (y hệt mấy nhân vật trên chương trình như chưa từng có cuộc chia ly) không cầm được lòng mình đã chạy tới ôm lấy em, ghì chặt em vào lòng, tay không quên sẵn tiện du lịch xuống vòng 3. Không để em kịp phản ứng, mình lại vật em xuống sàn nhà....Vâng vẫn điệp khúc thủ dâm tinh thần của Boy mỗi lần nằm chờ các em KTV :p

Cộc..cộc...tiếng gõ cửa đã kéo Boy về lại với thực tại. Em bước vào lập tức đôi mắt mình tia ngay em để ra được info body của em:

Face: 6đ (tạm ổn, em trang điểm nhẹ tuy nhiên face em không có điểm nhấn nên nhìn bình thường)
Body: Cao tầm 1m55, hơi nùn
V1: 8đ Cam Mỹ (trái ngược với thân hình học sinh là V1 phụ huynh).
V2: Lo cắm mặt vào V1 Boy quên mẹ nó check vòng này rồi, thành thật cáo lỗi mấy bác.:(
V3: 7đ (V1 với V3 là trời sinh một cặp)
V4: 7đ (Bên ngoài cỏ mọc um tùm / Bên trong tươi tốt nước nôi ngập tràn) :D

Sau màn chào hỏi xã giao, thì em tiến hành massage, em đấm thì cũng bình thường nếu không muốn nói cũng hơi qua loa, không đá nóng, đá lạnh, bóp vài cái, bẻ tay chân, tầm đâu được 15 phút là hết bài.

Vâng điểm nhấn services của em ở đây nè các bác, sau khi lật Boy lại em phi lên cặp đùi ngồi, váy em kéo tận chắc lên tới hông rồi, để lộ một màu đỏ đầy mê hoặc. Em này mà mặc váy thì nói thiệt các bác là tội cho cái váy luôn, váy em lúc nào cũng trong tình trạng nằm ở eo, hộng :cool:.

Quả nhiên đất Boss toàn cao thủ Sau khi đánh đấm sơ sơ (lúc này vẫn đang ngồi đùi Boy) em ôm chầm lấy mình, miệng em ghé sát tai thỏ thẻ: "Em thư giãn cho anh nha".

Phần thư giãn cho phép Boy không report chi tiết được do tế nhị tuy nhiên các bác hãy tin boy trải nghiệm thử services thư giãn có 1 không 2 của em. Nói chung em rất thoải mái, các bác chỉ cần tôn trọng em, nhẹ nhàng, tinh tế là full services. Còn bác nào thấy khả năng giao tiếp có hạn thì Boy sẽ bật mí một câu thần chú giúp các bác không chỉ ở em này mà các em khác cũng vậy.

Câu thần chú là "Tiền anh không thiếu, chủ yếu là em ngoan", niệm 03 lần, mỗi lần giãn cách 2s trước mặt các em. Boy chưa có cơ hội dùng thử nhưng nghe giang hồ tương truyền rằng ai sở hưu câu thần chú này sẽ có thiên hạ trong tay....à nhầm full serives trong tay :p

Tóm lại đánh giá tổng quan em là: Nhan sắc thuộc tầm trung, đấm đá bình thường hơi sơ sài nhưng servies thư giãn hết mình, ngon, chịu chơi, nói chuyện dễ thương, lễ phép. Thêm Bí quyết Boy chia sẽ ở em này nụ cười tỷ lệ thuận với số vải em mặc trên người, tức là bác nào làm em cười nhiều thì......:D (nói ít hiểu nhiều nha các bác)

P/S: Trong lúc chém gió với em tại phòng thư giãn, thấy một em với mái tóc màu xanh nổi bật đi ngang thì em ngoắc vô giời thiệu mới biết thêm em. Thế là được dịp xài bảo đao trảm phong với 2 em. Và kết quả là bị hai em đè xuống bóp vú. Bác nào sắp tới đi mấy em nhớ trả thù dùm Boy.:rolleyes: Đánh giá em xi-tin-dâu khá hợp có lẽ là một số kế tiếp của Boy chăng?????:cool:

Bác @ineedlove Boy đã hoàn thành trách nhiệm bác giao.

Sửa lần cuối:

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Đọc report của bác làm em háo hức quá ah, sẽ check em này sớm nhất có thể.

Hehe em 29 hình như là chị em họ gì với em 28 thì phải, em 29 cũng có nhiều cái hay lắm đấy bác @boy_nha_ngheo

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Ặc vậy à bác, hôm bữa bác chủ bên P.A có giới thiệu em số 02 cho mình, cũng nói từ Boss qua, nhưng hôm đó em bị kẹt khách, nếu không là anh em trùng phùng roài hic...hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.