Report Boss - Tạm ổn cho ngày nắng nóng ( Đã Nghỉ )

Lượt xem: 3,371

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Chào các bác, đến hẹn lại lên, đã được bác @ineedlove giao trọng trách trên vai phải mang thân này đến Boss tìm em những hỡi ôi đời không như là mơ. Sau đây là bài report một trưa nắng nóng tại Boss. Trong đây mình cũng sẽ report sơ qua CSVC của Boss để mấy bạn newbie không bỡ ngỡ khi vào chốn phù du này.

Leo vội lên xe một mình một ngựa phi thẳng tới Boss. Nhưng do kỳ này "quốc khố" đã bị tổn thương nghiêm trọng nên không còn những câu hét VIP oai hùng ngày nào mà thay vào đó là một giọng nói nhỏ nhẹ, êm đềm "cho anh phòng thường thường". Nếu được thì thôi mình tạm lấy lý do là chưa đi phòng thường bao giờ nên đi thử cho biết đó mà.

Nhận xét CSVC. Đúng là phòng thường có khác, lần này không được đi thang máy nữa rồi các bác ợ. Thế là phải theo chân bạn locker lê lết lên lầu bằng cầu thang tuy nhiên thái độ niềm nở vui vẻ của các bạn locker vẫn không hề suy giảm theo giá vé. Cái này đánh giá cao phong cách phục vụ tại đây. Lên tới lầu thì nhìn tổng quan thì thấy phòng ốc khá rộng có tổng cộng 02 phòng xông hơi như trong VIP, một dãy nhà tắm, một phòng thay đồ, và cuối cùng là một dãy phòng massage ở cuối hành lang, không thấy hồ sục gì gì đó (chắc tại mình không chú ý).

Bạn locker dẫn vào phòng thay "y phục", hơi ngỡ ngàng là bạn vẫn ở đó theo dõi từng cử chỉ thay đồ làm cho mình có chút bối rối nhưng thôi kệ nhập gia lại phải tùy tục rồi. Vừa thay xong thì bạn locker hỏi: "Anh có số nào chưa".

"Cho anh số 28 mộng mơ" - Mình trả lời

"28 chưa vô anh ơi, em nó làm ca 14h" (lúc đó mới 12h)

"Vậy thôi số 32 - mẹ thiên hạ vậy"

"32 cũng chưa vô luôn anh"

"Ơ thế thì số 7 vậy" - Đi lạ chi bằng quen - Mình thầm nghĩ

"Cũng chưa vô tuốt anh ơi"

"15" - Chưa vô

"25" - Kẹt khách

"01" - Xin nghỉ phép

"29" - Như trên

"Kênh"

"Kênh gì anh" - Bạn locker hỏi

"À à không có gì" - mình đáp

Sau màn đọc lô tô của mình và bạn locker, mình chốt ngay câu "Thôi em ran-sờ-đom cho anh đi"

Bay qua phòng xông hơi bên cạnh ngồi thì thấy có 02 bác đang ngồi xông, thế là đang rảnh chém gió với các bác đó tí sẵn tiện cung cấp vài số cho anh em tham khảo. Bác nào mà trong diễn đàn thì lên tiếng nhé. Xông chừng 10 phút thì bay qua tắm rửa. Còn đâu ngày nào em út tắm rửa, thế là đành tự mình tắm vậy.

Tắm tắp xong thì vào phòng năm chờ tầm 05 phút thì em gõ cửa bước vô. Sau đây là kết quả cửa một buồi mát-xa trưa đầy nắng.

Face: 6.5 - 7 điểm (dung nhang em này thuộc dạng ăn đèn, số điểm sẽ tùy thuộc vào cường độ ánh sáng). Em này vào bar hay club thì hơi bị ngon đấy.
Body: body tổng thể ngon mắt, chiều cao tầm 1m55 nhưng nhờ sự hỗ trợ của cặp guốc nên làm dáng em cao và thanh.
V1: 8đ Cam lai bưởi
V2: 6.5đ có chút chút lipit
V3: 7đ căng tròn tạm ổn
V4: Không có điểm do em có vẻ không thích nên cũng chả buồn khắm phá sau 02 lần thất bại.

Hỏi ra mới biết em nó là số, mới vào làm lại Boss hôm qua, trước đó em nghỉ tầm 01 tháng. Cựu thành viên bên Pa... Kỳ Đồng. Nhận xét các khoảng mát - xa tạm ổn, hơi nhẹ tay, đi lưng, đá nóng không có gì đặc biệt.
Tầm 20 phút quay ra thư giãn. Bj kết hợp Hj. Em chỉ có đúng chiêu lick ty, xoáy nòng, lau cột ngoài ra không có gì hết.

Tuy niên điểm cộng là khi mình đưa tay đến vòng 01 của em thì em nó chủ động kéo áo xuống để lột Bra. Sau tầm 05 phút là kéo bra xuống cho mình thoải mái. 10 phút trôi qua thấy mình lâu out quá và cộng với ánh mắt thành khẩn của mình thì em nó đã cho bú bình trong dè dặt.:D. Cuối cùng out trong sung sướng. Về khoản chém gió thì em cũng tạm ổn, nói chung vui tươi, lễ phép. Nói chung đây cũng là một số tạm ổn cho mấy bạn newbie, chứ gặp mấy cao thủ thì em nó còn khá kém trong khoản thư giãn. Cần trao dồi thêm chuyên môn.

Vào phòng thư giãn nghịch nghịch tí với em nó rồi đứng đậy đi về. Do nghe nói em nó chưa ăn trưa nên chủ động về sớm để em nó còn cơm nước nữa.

Tổng thiệt hại: 150k (tic) + 400k (tip) do thấy em nó Hj cực quá nên thêm tí chứ không phải phá giá + 20k (locker) + 10k (xe) = 580k.

Tạm ổn cho một buổi trưa nắng cực tuy không có gì nổi bật lắm.

Không biết khi nào mới gặp được em đây. Em đang nơi mô?????

Sửa lần cuối:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Cái hồ sục là cái bậc thềm đối diện phòng xông đó bác hahaha

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Bác chơi lô tô mà cũng không được nữa thì đúng là potay. Haizz bác với em đúng là không có duyên với em 28 này rồi.

Dạo này Boss có nhiều số mới quá ta, kiểu này chắc chit quá

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Bác đừng nản chỉ, con đường report lúc nào cũng gian nan hết. Để lần sau mình canh tầm 14h em nó vừa vô ca là bay vào luôn cho chắc ăn.:D

• Like
Điểm cảm xúc: ineedlove

Thangbanrau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/15
Chủ đề
0
1
1
38
0 ₿
Hình như bác boy-nha-ngheo là anh đầu đinh người tròn tròn vào boss hồi trưa nay mátxa xong lúc cỡ 1h30 đúng ko ạ???^_^

• Like

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Ây da không phải roài bác. Mình vô lúc 12h đúng luôn thì phải. Lúc 13h45 mới về. Ngoài ra mình không để đầu đinh :D

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Bác boy kêu lô tô hay tới nổi kinh luôn mà locker ko bit =)) bit em này roài,số cũ lúc trước chứ đâu,service chán lắm ko có skill :)

• Like

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Có bác theo locker lúc đó em nó đang kẹt phà nên không có cơ hội tiếp em nó. Thật ra mình cũng biêt rồi vì đang xông hơi có thấy một bác cầm smartphone quẹt quẹt xong kêu locker số 25. Nhưng đang quỡn nên hỏi locker cho vui thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Là số cũ đó bác, em nó nghĩ phép 1 tháng mới quay lại. Khoảng service đúng là em nó hơi kém thật, mong em tiếp thu để nâng service lên. Chứ nếu service em tốt thì tương lai là số hot của Boss sẽ không xa. Em sở hữu body mà boy đánh giá là khá tốt đó

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Tiếc cho các bác là e này có người iu goy,ser chỉ đc nhiêu đó là quá lắm goy,tháng trước đi ẻm ẻm nói làm chơi thôi,để dành cho người iu nữa,nghe là hiểu oy :mad:

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Hồ thủy lực kế cái ghê sopha đó Bác. Mà đi Boss đc 2 lần rồi chỉ có Hj nên thề bgio quay lại nữa dù CSVC thuộc dạng khá.

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Nói xạo thì được cái gì Bác nhỉ? Người thật việc thật thôi! Có thể tôi đen. :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.