Report cơ sở mới tầng 6 khách sạn Aura 28/11/16.

Lượt xem: 5,675

Motbannamgiauten

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
6/5/16
Chủ đề
8
19
37
32
0 ₿
Thân chào toàn thể a e cđms, hôm qua đi style kẹt nhân viên, qua khai thác tìm hiểu thì biết trưa hôm qua bác Chì vừa sang lại cơ sở ở lầu 6 khách sạn Aura. Rồi thì 3 a e lên xe đánh 1 vòng qua Aura thăm quan.

Do vừa mới bàn giao buổi trưa buổi chiều tối mình đã ghé nên còn thiếu thốn rất nhiều, chưa có bảng hiệu style, nước nóng phòng mình ko có, ko có luôn cả nước uống. Để đền bù bác Chì giảm giá 50% vé svip cho a e tụi tui lần sau, cảm ơn bác.

Đánh giá csvc: 7 điểm. Sạch sẽ, cao ráo, tuy nhiên phòng xông hơi chỉ có xông ướt, bồn tắm quá nhỏ, điểm này đã nói với bác Chì để bác khắc phục chào đón a e trong dịp khai trương sắp tới.

Thái độ nhân viên phục vụ: vui vẻ, nhiệt tình. Điểm này ở style mình luôn đánh giá cao. 9 điểm.

Đánh giá kỹ thuật viên: các a e đi chơi chung cũng biết em chỉ gọi mối ruột là bé Đ, ngoài ra hôm qua bạn mình gọi bé Chi và bé mới vô làm (quên tên). Các bé đều dễ thương, chiều khách. Bài viết này mình xin phép không mô tả kỹ thuật từng người vì phòng ốc chưa hoàn thiện đánh giá sẽ có điểm chưa hợp tình hợp lý. Mặt bằng chung có thể cho 8 điểm. Anh em khó tính thì nên đợi bên này hoàn thiện rồi trải nghiệm, anh em dễ tính hám của lạ xin mời giao lưu.

Về service: full nude toàn tập, full skill như style, tắm chung xông chung. Đánh giá 9 điểm.

Về giá tic và tip: 500 tic 500 tip, các em không vòi vĩnh. Đánh giá : vơi phòng này 500 tic là chưa hợp lý hi vọng bác chì tân trang tí xíu để xứng đáng hơn. Tic hợp lý với csvc hiện tại theo em là 300-350k.

Bài report hôm nay của mình đến đây là hết. Xin mến chào a e gần xa.

Lưu ý với a e đã được mình share trong các bài lần trước:

1. Ktv cũng làm có lúc này lúc khác, a e chơi thì cũng nên hiểu đừng khắt khe rồi pm zalo mấy em nó rồi nói này kia như vậy là rất mất lịch sự.

2. Anh em đã đến chơi thì khẳng định là mình ĐI CHƠI, nếu anh em tương đối là người tính toán thì đừng inbox mình xin lỗi mình không tiếp. Mình nói vậy hi vọng anh em hiểu.

3. Những anh em đã inbox nhưng gần đây mình ít lên dđ nên mọi người pm mình rep chậm, xin lỗi mọi người.

Chúc anh em chơi vui vẻ và nhất là hãy là một người chơi văn minh.

• Like
Điểm cảm xúc: iceman and thichms_ct

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Vé vip có tắm chung ko bác hay chỉ có supervip mới tắm chung

Thangcafe

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/9/16
Chủ đề
0
21
1
35
0 ₿
Aura này là nằm ở đâu vậy bác?địa chỉ ở đâu vậy bác?

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿

Không phải Trần Phú đâu nhé, mà là khu thương mại Cái Khế, đối diện quán LA CÀ, các bác chạy đến cuối đường, hoặc ghé hỏi thăm mấy Bác xe ôm địa chỉ 79B Phạm Ngọc Thạch

Những bác nào từng đi TODAY, thì Aura nằm kế bên :p

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
e đi r nè bác..mà chỉ nhớ nhớ vậy thôi à

Khoa1412

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/12/16
Chủ đề
0
7
0
37
0 ₿
Ban co thê cho minh xin zalo be Chi kg, minh chuân bi qua cân tho, cam on ban

para

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/10/16
Chủ đề
0
20
1
32
0 ₿
Thời buổi giờ hiện đại rùi. Rút mát phôn ra hỏi a gu gồ mép ấy.....