Report em #29 PA Relax - dàn âm thanh khủng jav level

Lượt xem: 2,694

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,683
5 ₿
Ngày không đẹp trời nhưng lòng phơi phới, muốn tìm một nơi để tận hưởng và cho niềm vui lên tới nóc. Xét về mặt địa lý thì PA là gần nhất , thế là không ngần ngại phóng xe thẳng vào. Yêu cầu ngay em 29 để check thử âm thanh kiểu Thái ra sao.

Bỏ qua check code này nọ, lên phòng xông hơi, mồ hôi ra được xíu thì em vào. 2 anh em tui liền bước ra chào hỏi. Vẫn là cô bé xinh ưa nhìn ấy, v1 hấp dẫn ấy. Cũng khá lâu chưa đi lại nhưng em vẫn nhớ. Chào hỏi xong tới màn đấm bóp. Trước tiên đánh giá sơ lại như sau:
V1: 7đ hệ cam, làm Thái ngon
V2: có eo, chút lipid
V3: mịn màng, có vẻ như doggy tốt
V4: nước nôi đủ dùng

Về ms khỏe em đấm đủ bài, có lực, biết hỏi han quan tâm khách. Thái độ em này chịu bắt chuyện, vui vẻ thoải mái.
Về ms mệt, khi nghe tiếng kéo áo, là biết ngay thằng em sắp được vật vã với ẻm. Em dùng cặp núi đôi đưa tui đi du lịch Thái, kèm âm thanh phải nói là khủng hơn so với kỳ trước, chắc âm thanh kiểu Thái nó vậy. Chỉ có góp ý nhỏ xíu là em nên kiềm lại chút, kết hợp âm thanh với nhịp điệu thì hay hơn, vì có khi chưa khám phá mà em đã rên thế có cảm giác hok thật lắm. Kết hợp nhịp nhàng hơn thì em sẽ như diễn viên jav kkkk
Nằm ngửa lại, em tiếp tục thực hiện bài Thái tê cả người. Tui cũng tranh thủ khám phá các vòng, ta nói nó phê gì đâu. Rồi cuối cùng cũng phải thất thủ trước những skill tê tái của em nó.

Tic code Thái, tip 500k như nhiều ae khác. Hẹn gặp lại em. Hết!

• Like
Điểm cảm xúc: Fiora and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
kaka mới sáng có rp rồi hả pác, dữ dữ kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Cái gi lạm dụng quá sẽ k còn tốt, dễ tuột hứng...