Report Hương Mê 1 - Khai xuân Mùng 8

Lượt xem: 4,573

DHT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/19
Chủ đề
1
1
0
30
0 ₿
Chào mọi người, em là Newbie.
Chẳng là từ tết tới giờ đánh bài xui quá, ngày nào cũng thua nên hôm nay em quyết tâm đi khai súng để xã hết xui xẻo :((
Thực hiện kế hoạch , sau giờ làm e qua nhà bạn ở Linh Xuân-Thủ Đức để tá túc qua đêm. Mở diễn đàn lên đọc 1 hồi thì quyết định chọn Hương Mê 1 ở Dĩ An.
Tính em thì thích đỏ đen nên lên đó chọn random luôn cho máu.
Sau khi ngồi đợi 15p thì Locker dẫn vào phòng thứ 2 tầng trệt. Hý hoáy tìm cái quần để thay thì ko thấy. Chợt để ý phòng này nằm public ở hành lang quá. Mà tính em lại thích kín đáo nên mở cửa kiếm locker yêu cầu đổi phòng. (Lúc e mở cửa thì em KTV cũng vừa bước vào. Nhận xét luôn em này : Teen, tầm 19 - 22 tuổi, ~1m50, mình dây - mà em lại ko thích mình dây nên thấy may mắn vì đổi phòng. Bác nào phong cách Loli chọn em này được =))). )
Yêu cầu đổi phòng, tip cho locker 50k và được đổi lên phòng trên lầu.
Vào phòng thay đồ xông được khoảng 10p thì em cũng vào.
Em sinh năm 91, tên Loan, số 11, quê Bến tre, đã ly dị chồng, da hơi ngăm. Do mình cận nặng lại không đeo kính nên không đánh giá face chính xác. Nói chung là tạm được. Sai gì làm đó, dễ nghe dễ bảo, theo như em nói thì em mới vào làm được 2 tuần và chưa làm ở chỗ nào khác trước đó. (cái này cần anh em có kinh nghiệm kiểm định thêm :)).)
Mas Khỏe : Tương đối đủ bài, có đá nóng, có lực.
Mas mệt : đi Thái, đi lưỡi, bú bình, đá trứng, 69, móc cua, HJ, BJ đầy đủ. Nói chung bảo gì nghe đó, cần cù chịu khó nhưng kỹ thuật thì ko tốt lắm. Cần nhiều anh em chỉ dạy thêm.
Chấm điểm :
Face - 6đ
V1 - 6đ (cam nhưng đã tương đối nhão)
v2 - không quan tâm nên không check
v3 - 6đ - không chảy nhưng cũng ko to lắm
v4 : 5đ - không hấp dẫn lắm. có cavat và hình như đang mùa hạn. Làm đủ trò vẫn khô ran
Sv : 7,5đ - Cần cù bù thông minh =)), bảo gì nghe đó, chỉ gì làm nấy, dễ tính, chiều khách, muốn làm gì làm, muốn check gì check. Mình mò cua, bắt ốc, bú bình các kiểu mà em vẫn tập trung BJ ko ý kiến gì, chỉ lâu lâu rên nhẹ nhẹ . Em này mà có kỹ thuật tốt mình sẽ chấm 10đ
Tổng thiệt hại : 655k (Vé 200, tip 300k , lì xì em ngày tết thêm 100k. locker 50, bảo vệ 5k. Nếu các bác đi ngày thường em nghĩ tip 250 - 300k là được)

Nói chung cũng tạm được. Lần tới sẽ chuột bạch thêm em khác cho mọi người.
Chúc các bác năm mới An Khang Thịnh Vượng - Vạn sự như ý.

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin ghi nhận, để tối tui qua đó tui viết thêm cho Bác tham khảo nhé

• Like