Report ks Sammy

Lượt xem: 20,697

Tui làtui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/6/16
Chủ đề
4
16
6
27
0 ₿
Nghe các thổ địa trên này report thế là em đi thử coi thế nào !
Chuyện là 3h30 chiều mình đang rảnh thì ghé vào ks Sammy đi thử khám phá.
TIck 170 thường , 250 vip , tip >700 tuỳ các bác như phải trên 700 nhé !
Khách ở đây đông chủ yếu buổi tối sau 10h , khách Tây nhiều theo như em ý kể
Mới bước vào mình gửi xe bảo vệ bth , rồi lên lầu thì em lấy vé vip 250k , có locker dẫn mình vào phòng và kêu mình quen em nào không ? mình kêu tới lần đầu nên không biết , bác book hộ , đưa tip 50k rồi locker cảm ơn rồi kêu dạ em cảm ơn anh chờ em tí xíu . Phòng vip có phòng tắm đứng và xông hơi tại trong phòng , 5p sau em gõ cửa vào . Em tên Hà , 20t , mới vào làm đc 2 tháng :)) nói chuyện lễ phép dễ thương. Mình thì ban đầu nằm sấp cho em massage khoẻ , em còn hơi non tay , yếu vì sợ anh đau :)) Do phòng xông hơi lên hơi chậm mà em bảo anh cứ massage tí cho nóng rồi xong , cái mình bảo thôi khỏi xông cho rồi :v ( tại em massage kích thích quá ) Em massage lưng thì leo lên lưng và đấm bóp , vuốt ve rồi mông và chân , lâu lâu cạ cặp bưởi vào cho kích thích ! Sau đó ẻm kêu mình nằm ngửa massage chân . Massage vừa nói chuyện với mình rất hay , sau đó hỏi là anh có muốn thư giãn không ? Mình bảo có , mình bảo có thư giãn gì em ? ( mình chọc ) Ẻm kêu dạ ở đây có từ A-Z luôn anh ! Sau đó mình kêu vậy ok tới luôn đi em , rồi em hỏi nhỏ nhẹ anh muốn massage tí nữa hay thư giãn luôn ạ ? ( rất nhẹ nhàng chiều lòng khách ) Mình bảo massage tí đi rồi thư giãn sau cho thoải mái , ẻm massage mình tới 4h30 thì mình kêu thư giãn đi em ! Ẻm kêu mình chờ tí , thế là ẻm đi ra ngoài lấy bao với bảo bối nóng lạnh , rồi ẻm vào thì đã thấy áo không mặc bra và váy xén lên hết không mặc lót , và em bắt đầu cởi áo và Hj ,vuốt ve từ từ , liếm láp rồi nóng lại , cứ thế 1 hồi ẻm thấy mình hơi phê rồi ẻm bảo em lên nha anh , rồi ẻm đeo bao cho mình và lên thú nhún , dg , truyền thống , móc liếp láp đủ kiểu , sau 20p em tê hết cmnr nên cho out , em thì rên quá trời rồi lúc mình out ẻm còn cười thoả mãn :))) Sau đó mình đi tắm và ẻm dắt mình ra ngoài ! Mình đi từ 3h30 mà 5h30 mới ra ngoài :v
Đánh giá :
CSVC :7đ cho ai thích cổ kính , 6đ cho ai thích hiện đại
V1 : 8đ hồng , căng , đủ cả bàn tay , cho liếm láp thoải mái
V2 : 7đ chưa săn lắm
V3 : 7đ cũng to nhưng hơi nhão
V4 : 8đ rừng ít , hơi rộng ( tuỳ các bác nhưng em hơi khó tính ) , khá ướt
Các bác hình như đi vip mới tới Z nhé , đi thường mình toàn thấy tới Y là hết cỡ rồi , đi thường thì tắm bồn chung xông hơi chung thì phải ( nghe ẻm kể thế ) ! tiền bạc thì bác đưa ẻm cũng được hoặc ra ngoài đưa tuỳ .

Tui làtui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/6/16
Chủ đề
4
16
6
27
0 ₿
Tổng chi phí :
Locker 50 , vé 250 , tick 800
50 + 250 + 800 = 1tr1 em chưa đi Bưu Điện vì thấy giá same bên Sammy rồi mà có bác report ngon hơn để em đi thử :3

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Móa... Truớc đi ctác toàn ơ Sammy mà méo biết vụ này.... Ngu vãi nồi :(

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Bác nào cho em vài số KTV hot ở đây ko ?

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
40
0 ₿
Ở vt ngon thiệt 1tr1 là tới bến ngon lành thằng anh tới thằng em luôn
Phải chi trên tp hcm mình củng có ha =))

soluuhuong2903

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
đi mòn cái sammy này rồi. đi thường cũng tới z luôn nhé. vé 250 +tip 700 mình nghĩ amis hay hải âu gái ok hơn nhiều

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Dưới vũng tàu đa số mấy trung tâm massage lớn đều tới z luôn hết mà.ôi e nằm vùng mấy năm dưới đó e biết cả.samy là ks lớn nên giá cao.nhưng dc caia toàn e hot. Bác vô mấy chô khác cũng cho den z ko à.vô ks bảo đảm an tianf hàng hải thử mà xem kaka

munte85

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/15
Chủ đề
0
7
0
39
0 ₿
Bảo đảm hàng hải giờ rổ rá thế nào bác ?