Report massage Vạn An Bình của bác huhi91

Lượt xem: 3,051

Vnhan1994

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/11/15
Chủ đề
2
6
5
29
0 ₿
Tình hình hôm qua đọc bài của huhi91 thấy kích dục quá, tối nay rủ thằng bạn đi check, sau 1 tiếng chạy tới chạy lui cuối cùng cũng tìm ra quán , cảm giác mừng ko thể tả ;)
Nhưng rồi đến phần nhận phòng, gặp mấy em, mình với thằng bạn đi 2 em ngon, xinh nhưng ko teen, có bú liếm như bác huhi91 nói, nhưng có mặc chip và cũng ko hề rên la gì, nói chung cũng như mấy chỗ khác, ko có j nổi bật. mình thấy bài report hơi quá sự thật. anh em nào ở xa ko cần tò mò làm j, mong sẽ nhận dc những report khách quan, chính xác hơn, đừng làm ae háo hức để rồ hụt hẫng, vì 1 cộng đồng vững mạnh!

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and Relaxer

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Bác cho cái địa chỉ cụ thể nha, thêm cái RP nữa cho nó rõ ràng. Nhưng dù sao cũng là 1 chổ xã lũ OK cho a e vùng ven, thank bác !

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Tui nói cũng tuỳ e thui...chứ trong bài rp tui ko có nói e nào cũng vay.mà tui đi cung có 4 đến 5 lần ở chổ đó đau phải khách quen đau ma bít bác. Vào e nào như thế nào thì tui nói như thế đó

• Like
Điểm cảm xúc: tridung19

Vnhan1994

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/11/15
Chủ đề
2
6
5
29
0 ₿
Tic 100 mình vẫn tip 150k. Địa chỉ thì mình thấy ko hài lòng nên chẳng lưu lại làm gì, các bác cứ đi theo hướng dẫn của bác huhi là sẽ tìm ra thoi