Report nhanh em số 4 - Ngân

Lượt xem: 7,170

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Chào các bác,
mặc dù mới đi hôm qua nhưng hôm nay lại buồn nhiều chuyện, tiếp tục vào Đại Nam xả buồn phiền.
random luôn, ra em số 4 - em tên Ngân.

Khả năng đấm bóp khá, đấm mạnh.
HJ bình thường.

Em có một nét đẹp theo kiểu hiền dịu, tóc dài mượt gần eo, đặc biệt khuôn mặt theo ý riêng của em thì rất có duyên, cười cái 2 má lúm đồng tiền theo tâm trí em mãi. Cái này là nhận định chủ quan của BTMX thôi nha, chứ bác nào vào lại nói không đẹp như hotgirl thì khổ, tuy nhìn chung em này về services không có gì đặc sắc nhưng BTMX rất kết nét duyên ngầm của ẻm và nụ cười. Đã lấy số và sẽ chăm sóc em riêng bên ngoài :D

Tuổi 23, có em gái là số 21 bên MMT LHP. Quê ở Sóc Trăng.
Dáng người múp, mông to tròn căng đùi săn chắc. Vú cởi hết áo ra là 2 cái chanh dây nhẹ nhàng thơm mùi sữa dưỡng thể nivela.
Cho bú sữa nhẹ nhàng tình cảm.

Em xin hết !

à quên, hôm nay đi vô Đại Nam vô tình lụm được 1 thứ rất độc và funny, mời các bác qua box trà đá chém gió bình loạn :D

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Boc tem, bop trym bac cai =)) e nay binh thuong thoi bac,sao ko di so wen ma di random zay :D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Hết số rồi nên em random để tìm cảm giác hồi hộp mới lạ, và có tư liệu còn về report cho anh em đồng dâm forum 20k :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
bữa nào bác đầu tư cho em nó , để em nó làm núi đi :D:D:D

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿

Dan em no vo TMV CAT TUONG gap bs Tuong tay nghe gioi va tan tam lam. Bom nguc xong Bak Tuong bonus them suat tam trang o song Hong cho khoe nguoi nua

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Em thích ăn trái cây tự nhiên hơn :D

Đúng rồi, em này bình thường, mà không hiểu sao mình thấy mặt em nó có duyên thôi.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
:))) haha mà sao bác BTMX lần nào cũng cởi nịt dc các e nó vậy, chỉ biết kiếp coi, "le" tui dc bữa đực bữa cái @_@ ko phải ai cũng cởi dc :))). A Joker vào confirm đi, bữa e nó phục vụ cho a đó :D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
hbua mới đi em này chung với ae diễn đàn mình đó. tất cả đều bth chỉ có điều e khá nhẹ nhàng :D như bác BTMX nói :D .... làm xong xuống dưới đi em đi cạnh ôm eo nhẹ nhàng tình cảm như người tình làm mình cũng có cảm giác gần gũi. Sau đó hỏi tên e bảo tên Ngân rồi cũng nhẹ nhàng nói với em tên giống ny cũ của a :)) ... e cười duyên 1 cái cũng thật xinh :D vote cho bé Ngân này !!!

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

BTMX cũng không biết nữa, em nào vào mình cũng giao lưu lịch sự vui vẻ, đến thời điểm nhạy cảm thì mình "anh có thể xem ngực em được không" rồi cởi, em nào cũng im lặng mà đồng ý.
Hôm nào thử đi !

Em này cho cái cảm giác nhẹ nhàng tình cảm cũng vui :D

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Nghe bác BTMX report thấy kết quá. Đang có vé mời để cuối tuần lượn vào lê la thử :D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Cảnh báo trước là em này bình thường nhé, HJ không có gì đặc sắc. Nhưng không hiểu sao em lại thấy em nó rất có duyên thôi :)

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

thanks bác, nay mai sẽ thử ngay và lun :D, chứ có e dc e ko cũng ko có hứng

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

hehe. a hiền khô !!! k cởi áo nhưng vách hẳn ra ngoài thì e nó ko phản ứng và im ru :D kaka. bác BTMX có chăn em này xong cho e xin bí kíp :p

hoàn toàn chính xoác :D ... bữa e chấm 5/10 đó !!! hoàn toàn bth nhưng thoải mái và vui vẻ :D ... cuối giờ xong e nó có hỏi 1 câu e chỉ biết cười trừ :D ... e nó hỏi đó giờ đi mat xa có ai bảo hàng a khủng chưa :v ... đệch -.-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.