Report SM - SBD 24 chiều T7

Lượt xem: 5,157

ghien_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/9/16
Chủ đề
3
48
9
35
0 ₿
Chào Ae,

Công ty mình tổ chức sinh nhật mỗi quý 1 lần cho nhân viên, nhậu cũng phê phê nên 4h chiều 5 ae kéo nhau chạy từ Cá Sấu Hoa Cà lên SM giải ngố.

Tới cổng SM - Nguyễn Văn Dung 1 ông kêu về vì con khóc @@. Chắc do đang trong tháng chay gì của bên Đạo nên ông ấy kiêng =))). Trước đó đã thấy phân vân rủ mãi mới đi.

4 ae còn lại gọi 4 vé VIP (200k/vé) nhưng xin tắm chung nói chuyện cho vui. Xong xuôi thì phòng thằng nào thằng ấy về, ghệ thằng nào thằng ấy ấp =))). CSVC của SM thì cũng bình thường, chắc k cần tả nhiều nữa.

4 thằng đều đi random, mình gắp được sdb 24. Em này quá múp, 4 vòng đều khủng nên mình chỉ bỏ vòng 2 không khám phá =))). Eo hơi to là không thích rồi. Em hơi nặng ký (55kg), nếu bác nào hơi gày thì cẩn thận kẻo gãy xương nhé. Face thì bình thường, k xinh không xấu

MS khỏe: em đấm đá cũng bài bản, nhưng theo mình đánh giá thì chưa thực sự xuất sắc. Dù sao cũng còn hơn mấy em vào vỗ vỗ tý đè ngửa ra. Chấm 6 điểm

MS mệt: thì em vừa HJ vừa BJ nhưng chủ yếu HJ. Cũng không có chiêu gì đặc biệt. 6 điểm luôn

Điểm cộng của em là cho khám phá thoải mái, bú bình hôn má, hôn cổ, hôn tai các kiểu. Vòng 4 thì nước nôi nhoe nhoét ^^. Chấm 8 điểm. Ngoài ra em nói chuyện cũng khá nhẹ nhàng, dễ chịu

Tổng kết đi hết nửa củ khoai và tỉnh táo phi về nhà.

P/S: Các bác đi buổi trưa thì có 1 vài số hot như 17 (rất xinh), service thì nghe thằng bạn nói ok chứ mình chỉ đc nhìn em chứ chưa được thưởng. Còn lại 2 thằng thì 1 về trước, 1 nói không ok nên không hỏi số.
Buổi tối thì nhiều số service tốt hơn: Số 8, 30

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Hồi trước có số 10 ok, hình như số 1 (Tr..c) k nhớ rõ 1 hay 10, có CIA. Lâu k check khu này nên k bít còn làm k.

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massage