Report Số 1- PLT1

Lượt xem: 3,777

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AnhTaiPro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/13
Chủ đề
2
11
0
0 ₿
Tham gia Forum cũng dc gần 1 tháng, vô toàn xem bài của anh em thấy khen mấy em bên PLT1 dâm và chịu quậy lắm. Hôm nay thấy hơi mệt mệt nên đi thử xem sao :D.

Ghé HH mua 2 vé mời, gởi xe, vô PLT1 thì có NV dẩn vô. Tới tiếp tân thì em đó hỏi: "anh đi vé mời hay gì a?" "A đi vé mời em". "Cho em xin vé trước" thế là móc vé ra đưa cho e nó trước rồi lấy chìa khóa vô phòng thay đồ, cảm nhận lúc đầu là CSVC PLT1 rất rất tệ, tệ lắm luôn (1 điểm trừ về CSVC - thua xa bên New Pacific va Victory mình thường đi) mà thôi kệ đi thử vụ kia mà :D. Lúc đầu mình gọi e số 29 vì nghe anh em nói em nó kỹ thuật massage okie :D nhưng chắc vì ko cho thằng locker 20K lúc đầu nên lúc đầu nó nói có, em 29 rảnh nhưng sau khi lên phòng đợi, nó lên nói là bận khách rồi anh. Thế là đành yêu cầu số 1 (nghe nói cũng dâm lắm :D). "Số 1 thì có anh". Đợi hồi lâu thì e nó mới vào.

Cảm nhận đầu tiên là em nó nhỏ con, hơi lùn nhưng được cái xinh xắn dể thương, tóc duổi có nhuộm light, nói chung là khuôn mặt ổn ngoài trừ hơi lùn :D. Em hỏi mình vài câu qua loa rồi bắt đầu massage. Nói massage cho ghê chứ chỉ đấm bóp qua loa, chưa đầy 10 phút, rồi em nó kêu mình nằm ngữa ra rồi chọc thằng nhỏ mình cho ... lên rồi hỏi: "thư giãn nha anh". "Okie e. Thủ giãn đi e" :D. Thế là em nó bắt đầu ngậm rồi em nó rên :D ... (10-15 phút sau :D) xong. Cái khoản đấm bóp rất tệ nhưng khoản BJ này ổn. :D

Đánh giá:

Số 1
cao: tầm 1m55
v1: đầu vú nhỏ, chắc
v2: chuẩn
v3: Ok

Kỹ thuật massage: tệ
Kỹ thuật BJ: tốt, rờ thoải mái :D

Thiệt hại:
30K tic + 200K tip + 20K tip cho locker lúc ra + 10K gởi xe = 260K.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
:) được thì rủ em nó ra ngoài khám phá thế giới đi bác. em này mà đè ra thì cũng sung sướng phết :))

AnhTaiPro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/13
Chủ đề
2
11
0
0 ₿
Em này mình ko thích lắm, nc sao sao đó. Nên thôi. Để bữa nào "cực" :D vào kiếm em 29 xem sao. :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.