Report số 11- Bực Mình

Lượt xem: 6,030

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tieusatthu29

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
1
10
1
0 ₿
Lần đầu tiên đi massage ở đây(14-4-2014), mình đi Vip , vô k biết chọn số mấy, có đọc report các a e mà tự nhiên quên mất nên kêu Locker chọn đại 1 e nào hot hot
e nó chọn cho mình số 11 tên Nhi
Nhìn mặt e đây mới đầu thấy ngây ngô , khúc sao mới lộ ra hahaa
e nói mình sinh năm 1992
V1: vừa tay
vòng 2 ok
Massage xong xuôi hết, tới phần "kia" e hỏi mình muốn e làm gì , BJ hay HJ , e nói nếu làm BJ cho e bao nhiêu, mình nói 200K , e trề môi tỏ vẻ k hài lòng , r đòi 500K ( bà mịa nó 500K thì Fuck luôn chứ BJ bà gì) cái e nói mình đi VIP tốn hết 250K r mà còn tỏ ra vậy, đã đi chơi thì còn sợ chi tốn tiền, r e nói làm nha, r e làm qua loa cho xong, hiazzzzz chán vãi ra vì mình chỉ đem có 600K, vô Vip 170K vì có code
Về phần đám bóp, e bấm huyệt tay còn yếu quá k đủ đô mình :">
e này chắc cũng công nghiệp vì e có véc máng và thấy cala vat quá dài :D
Cái lúc tính tiền, vì là con trai mà mình cũng hơi ngại mấy vụ tiền bạc nên mình nói nhỏ e con có gần 400K thôi , cái mình nói đưa 300K nha r đưa bóp cho e xem , r e vạch bóp ra , r xin thêm tờ 50K nữa , tổng công TIP hết 350K
tic 170K + tip 350K =520K cho 1 cục tức
E CÓ NÓI LẦN SAU NHỚ KÊU E NỮA NHA NHƯNG MÌNH KHUYẾN CÁO A E ĐỪNG RỚ VÔ ĐỂ GIỐNG MÌNH
Vì Thanh Xuân đi VIP là có BJ r chứ k phải kiểu kêu giá như e này
Chào thân ái các bác ,

Khuyến cáo các bác nữa là đi Vip e nó có tắm cho mình , nhưng phòng tắm đặt chung với maxa luôn nên máy lạnh phà vào, làm hôm nay minh có vẻ hơi đau đầu và mệt mỏi uể oải quá, muốn bệnh luôn hix

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
chỗ này nghe vãi luyện quá , mấy em vói tiền ko ham , lúc đó nên đổi người ngay khỏi lằng nhằng mất vui !

thikmatsa

Tù Binh
Banned
29/8/13
Chủ đề
7
60
25
39
0 ₿
úc đó nên đổi người ngay khỏi lằng nhằng mất vui !
[/quote]

Chuẩn men. Đổi bà người khác cho rồi lằng nhằng chi với cái loại đấy. Nhà gần đó mà mình chẳng bao h đi, bỏ tiền ra ăn chơi rước bực bội vào người thât ko đáng

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Chỗ TX này với Đ Khánh củ chuối lắm chỉ tổ tốn tiền lại còn rứơc bực mình, với 520k thì đi hệ thồng MT vừa sạch sẽ vừa vui vẻ. Khổ thân cho bak chủ thớt

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

Bác 10 nói chỉ có chuẩn,chỗ này toàn thấy anh em về phàn nàn ko haaa

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿
Di ở đây đi hl sướng hơn nhiều. Pv ok hon. E út đẹp chiu chuộng hơn

Anh Tám

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/3/14
Chủ đề
3
10
0
0 ₿
Minh cung di tuong doi nhieu o TX, ma gio bye no lun roi. Khuyen bac nen wa Thai Binh 2 hoac Hanh long. Re hon nhung chat luong tot hon.
Thai Binh 2 tong thiet hai minh di la 250k ko hon.
Hanh long thi 280k.
Bac di TX ton >500k tiec cho bac qua.

Minh cung di tuong doi nhieu o TX, ma gio bye no lun roi. Khuyen bac nen wa Thai Binh 2 hoac Hanh long. Re hon nhung chat luong tot hon.
Thai Binh 2 tong thiet hai minh di la 250k ko hon.
Hanh long thi 280k.
Bac di TX ton >500k tiec cho bac qua.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Bỏ 500k de di may cho cui bap nay thi chang tha chú e đi fuck lun cho roi!
Neu mun BJ ngon lanh thi wa Hanh Long, chi mat 270k thoi (có bán vé mời) con neu ko mua vé mời thi cung chi mat 350k thoi! Share cho chú so 67,9 la 2 so BJ chat luong nhat o Hanh Long. HL la vip hay thuong gi cung co BJ ca!

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Tội cho chủ thớt, lần đầu tiên đi đã bị vậy rồi. Thôi thì từ nay đi HJ vừa sạch sẽ, vừa vui vẻ ở mấy hệ thống lớn cho yên tâm nha chủ thớt :)), đỡ phải rước cục tức vô người khi đi mấy chỗ BJ như vậy .

gatrong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Tui đi TX cũng 4-5 lần rồi ,nhưng thấy do hên xui thôi à ... có lúc tui cũng gặp 1 em y như bak nói , massa sơ xài , toàn chăm chăm vào HJ , BJ cho mình out nhanh..hix .. nhưng cũng có số massa tốt , xong xuôi mới hỏi vụ kia .. làm minh thấy thoai mái (có vẻ những e nc hợp rơ voi mình cũng làm minh hài long hơn )

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác này quá hiền luôn ấy, Bác càng hiền tụi nó sẽ càng lấn tới, Em ghét nhất là ra giá. Làm được thì e sẽ boa đẹp. Mấy em thường hay dùng cái từ đi chơi mà keo kiệt, E nói thẳng cái gì đáng thì đáng. Cái gì ko đáng 1 ngàn cũng ko cho. Cứng rắn lên bác ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.