REPORT SỐ 20 NGÀY CHỦ NHẬT 4 THÁNG 9

Lượt xem: 2,938

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
Lần đầu thử xin code của bên bác Tây Thi Gò Dầu, xách trim chạy quận 7 lên mất 40ph, thanks bac Tay thi nhieu.

Phòng ốc thì như các bác biết rồi, mình chỉ đánh giá qua dịch vụ và nhân viên.

Vì ngày lể, có 7 em, mà nghỉ còn 3 em, trong đó còn e 19 và e số 20, còn 1 e ko biết.

Có 1 anh kia đến trước mình 30s, đã giành được số 19. Đúng là trẻ đẹp, vòng 1 có vẻ nhỏ.

Số 20 đánh giá chung là kỷ thuật tốt massage khỏe và mệt, bù cho nhan sắc đã đi xuống. nói vậy các bác tự hiểu, mình ko có gì để đánh giá thêm các khoảng 4 vòng còn lại, vì mình chỉ thích gái đẹp và trẻ thôi.

massa thái ko ko đã như mình kỳ vọng, như vậy, chuổi TAY THI, PHƯƠNG ANH, mình đoán là cùng 1 cách massa thái. anh em nào chưa thử, thì thử cho biết nhé

code giảm dc 70k, là 240k, tiền tip mình cho e 350k.

• Like
Điểm cảm xúc: Kay Dylan

leicester

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/16
Chủ đề
2
6
4
0 ₿
bác cho em hỏi massage thái ở Tây Thi, PA là sao được không ạ (ý em là cụ thể :D). Tại em mới chỉ đi massage Thái ở Thành An, thấy cũng không khác gì massage thường ở mấy chỗ khác trừ khoảng cho khám phá thoải mái hơn. PA thì em mới đi VIP Nhật thôi, cũng không khác mấy luôn :D

• Like
Điểm cảm xúc: anhnguoihanoi33

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
bác đi vip thái PA thì dc ms bằng V1 mấy em cởi bra ra còn về bú bình hôn môi hay cia còn tùy vào ngoại hình cách ăn nó của bác nữa

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong, leicester and HUYTD

anhnguoihanoi33

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/16
Chủ đề
0
6
1
40
0 ₿
Đầu tiên là cám ơn bác locker bên Tây Thi đã giới thiệu cho em số 12 PA, em đến PA 3lan mới gặp đc e ấy vì lúc nào đi cũng phải đợi :(
Cúi cùg lần t3 em cũng gặp đc pé 12.e đi Thái PA là 400...vào đc pé tắm kỹ lưỡng.lên nằm sắp ms lưng thì phải nói là ô sờ kê.nhấn huyệt mạnh thắm đã thì thôi :) kế típ pé đi Thái thì e như lên mây lằm hưởng thụ hôg còn piết giề nun *_* pé cứ thỏ thẻ bên tai làm em tê tái con gà mái...xog phần lưng pé xuống chân rùi nằm ngữa pé típ tục ms khoẻ từ tay đến đầu.đến phần tg pé đi ngực từ dưới đùi lên tới mặt của em.chao ui nó phê như con tê tê..em cầm cự ko đc bao lâu thì phụt :( xog em còn đc pé tắm lại lần 2 :D cúi cùng là ra về trog vui vẽ và hẹn gặp lại pé em tip 500 cho sự nhiệt tình ^^

leicester

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/16
Chủ đề
2
6
4
0 ₿
thanks bác, chiều hôm qua e lấy code đi VIP Thái PA liền. Đúng là có khác có khác :) :p