Report số 22 YHCT

Lượt xem: 11,703

thanh nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/15
Chủ đề
5
63
15
45
0 ₿
Chiều vềm công việc không quá bận, thong dong xách con AB đi từ Bến Thành qua trung tâm phục hồi chức năng YHCT như lời đạo sư dẫn đường.

Chuyển mùa, mồ hôi bịn rịn như tập GYM, em lang tháng đến cuối đường THĐ phía quận 5 nhưng không tìm ra. Toàn Bát Đạt gì gì không à. Tức chí, quay lại Nguyễn Trãi, vòng bùng binh cá vàng, tiến thẳng THĐ với cái nữa, lòng hẹn thề nếu không tìm ra, thì bác chủ là XL.

Ô kìa, con cá vàng. Chống chân xuống, là nghía ngay địa chỉ kẻo sung sướng lúc về lại quên.

Lên 2 cầu thang, mà thực ra như mê cung, thấy 1 cha đi xuống mặt phởn, nhìn buồn cười thấy mẹ.
Gặp em Rep, cho anh gặp số 22, có luôn anh zai. EM chả tắm chả xông, phi mẹ vô phòng số 2.
5 phút em vô, tóc cắt mái ngố, nghía ngay tấm card, tên em là Kim Tín, số 22. Chuẩn cmnr, trứng chọi đá là đây, he he.

Em giả chết, giả ngu, nc với em là: Bạn anh nói vô đây gặp em. Nhất định chỉ phải gặp em thôi.
22 cười ngây thơ pha chút dâm, "anh lần đầu là em sẽ dụ dỗ anh chết luôn hà".

Oánh giá: CSVC nhìn mắc cười vãi, phòng gỗ, ngăn lững, bên này nói là phòng bên cạnh nghe.
Phòng tắm, xông hơi: em ko vô nên chả quan tâm.

Bé MS khỏe, đá nóng: kết luận là xoa bóp cho mềm cả người
Cái gì tới sẽ phải tới, 22 đấm và chà đá nóng ở mông, chà lần 1, em hỏi thầm: sao không chà vô cậu bé đi
Chà mông lần 2, vẫn tiếp tục cho lần 3. Em chờ mà trong lòng suy nghĩ: có khi nào em ko thư giản hay không?

Rồi thì, em nhấc mông nhẹ lên, em lăn hòn đá to, hòn đá nóng vô hai quả trứng. Ấm lan dần từ trứng, em tiếp tục lăn đá nhấc từ trứng qua đuýt em, Fucking, như nhét thuốc hạ sốt ba mẹ xưa hay làm, nhưng khác nhau là thái cực nóng lạnh. Ấm chạy dần từ trứng, nhường nhé cho lỗ thông buồn.

Ẻm làm 3 lần, dần cảm giác lạ cũng nhạt đi, em nói anh ơi ngửa ra đi.

Đây mới là sung sướng. Ẻm nhỏ dầu, lăn nhẹ đầu khấc, không bỏ qua quả áp đá nóng chèn 2 bi. Cứ vậy, em xoáy, xoáy, xoáy và xoáy không vồn vả. Kéo cho mình cảm giác giả tạo, miêng man của thốn. Rồi em dừng đột ngột, tay áp đá giữ, tay xoáy nóng vân vê thân và háng em.

2 phút rời bỏ vị trí, em lại tiếp tục xoáy, mà xoáy thì mấy em Đại Nam với em không lạ, nhưng xoáy mà chèn hòn đá to, hòn đá nóng nâng hai hòn rái lên thì đời quả thực lần đầu.

Chắc không đên 8 phút, em nhấc mông lên và phê không cầm được. Ọc ọc, em miết cho ra. Em sướng đi trong một lát, ẻm thì vẫn vân vê đá nóng và hai viên bi của em.

Sung sướng đến đây, em kể đã hết, phần còn lại để các bác thử:

Chỉ định cho ai thích: lạ, ngoan và tồn khí.

Chào thân ái và quyết tìm cảm giác lạ. Thân!

• Like
Điểm cảm xúc: boydethuong404 and Anh Ba Khía

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
37
0 ₿
Chả hiểu bác nói gì

• Like
Điểm cảm xúc: Capus

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Bác này RP như google dịch ko biết rõ giá , tíc tip gì hết, ko lẽ phê quá quên hết trời trăng đất địa rồi hả?

• Like
Điểm cảm xúc: Capus

tranhun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
1
18
5
35
0 ₿
em cũng giống bác chủ thớt đi hết đường THĐ mà tìm mãi ko ra. chỉ thấy cái YHCT 218k mà đóng cửa không có ai vô.Bác nào cho em địa chỉ chính xác được không.

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Chỉ bạn đi cho dễ nè . Trần Hưng Đạo đi khúc 1 chiều xuống qua khỏi ngã 4 Ngô Quyền nhìn bên tay phải thấy Ngân Hàng Vietinbank thì đậu xe lại rồi nhìn lại sau lưng 50m sẽ thấy kkk

cau 12

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/14
Chủ đề
3
57
32
0 ₿
Bác đi Đúng địa chỉ rồi đó mà bác đi lúc mấy giờ? Chỏ này làm đến 9 h rưởi tối là đóng cửa nghỉ nhé bác

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
em này body thế nào ko thấy nói toàn nói mấy cục đá ! nếu là hà mã thì ko hứng thú nổi !

tranhun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
1
18
5
35
0 ₿
Vậy chắc đúng chỗ này rồi mình đi lúc 10h, mình tưởng massage thì mở cửa 24/24 chưa chỗ này đóng cửa sớm vậy nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: thanh nguyen

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Đọc 2 3 lần mới mường tượng dc bác viết gì, cứ như Google dịch ấy, dù sao cũng thank bác có lòng viết RP

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
tic 70k, giữ xe 10k, nếu xông hơi thì 20k cho phục vụ ( a này lớn tuổi nhưng lịch sự, cái này tùy hỷ)....tip thì 150k, 200k tùy, sang hơn thì bó tay......

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
37
0 ₿
Ở đây quần đùi không có giặc nha bác xài đi xài lại . Rất dơ. Các bác có đi thì mang theo quần rũi mặc quần ở đó nhiễm bệnh thì tiêu.

phicongza

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/15
Chủ đề
1
7
4
54
0 ₿

Ở truồng cho khoẻ bác .. Mặc quần đùi làm gì cho lăn tăn ... :) hé hé

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Sao bác phán như đúng rồi thế nhỉ,có hơi hướng dìm hàng, ae nào đi rồi feed back lại xem đúng như bác này nói ko?

niemtinchocatbui

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/4/16
Chủ đề
0
15
8
54
0 ₿
Nghe rep cảm giác nó dơ dơ sao đó ta, có mấy cục đá hà hết nhét đít ông này rùi chà cu ông kia rùi xịt lên đá nữa... k bik có vệ sinh k đây... nghe thấy sợ sợ thui đành đọc rep của mấy bác chứ k dám dấng thân vì sợ lây bệnh bỏ mịa. Chúc mấy bác ngon t r y m. Hihi

• Like
Điểm cảm xúc: bò lúc lắc and Anh Ba Khía

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Móa..tào lao thế mà cũng cmt ah......ở đây csvc tuy cũ, nhưng sạch sẽ nhé....1 mình tui 4 cái khăn mà bác loker vẫn vui vẻ đưa đầy đủ, nhiệt tình....thứ tào lao này kick đi cho lành

• Like
Điểm cảm xúc: thanh nguyen and Anh Ba Khía

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Đừng nghĩ đến nó thì chẳng có gì phải quan tâm, chứ với giá tic đó mà đòi hỏi cao thì hơi khó, tuy nhiên chỗ đó vẫn đảm bào sạch sẽ mà.

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Đá người ta làm xong cũng phải đi rửa rồi bỏ vô nồi nấu nóng lại chứ có phải làm xong khách này chuyển qua phòng khác làm tiếp đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo