Report Số 3 - Pacific Kỳ Đồng (8/9/2015)

Lượt xem: 13,157

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿
Hôm nay đang nhậu ở bờ kè thì được phát vài vé massage ở đây, đọc thấy là chung chủ du xuân, mình thì thường đi du xuân, nên thằng bạn rủ đi cũng ráng đi , vì mới đi du xuân cách đây 2 ngày nên cũng không có hứng cho lắm.

lâu lâu viết report nên mình viết ngắn gọn thôi
Tổng thể:
face: 5.5/10 , em nó 22t , an giang
v1: 7/10 ( vừa tay, bao săn chắc, cái này mình rất kết, lâu rồi đi mx mới gặp 1 em có vòng 1 săn chắc như vậy)
v2: hơi tròn 1 xíu, nhưng ôm vẫn đã
v3: săn chắc tầm 6/10
v4: ko check, bình thường đi mx mình hay check nhưng chắc do gặp em này đc cái v1 ngon, nên lo khám phá v1 em nó rồi

CSVC: 8/10

Service: không biết có phải do tại gặp em nó nên có hứng hay ko, (đối với em, chỉ cần nhìn được, chủ yếu vòng 1 ngon, là em khoái rồi) thấy em đá lưỡi khá tê tê, có cho ngậm v1 , bj khoảng 6/10 , skill không có gì đặc biệt so với du xuân hiện tại, nói chung là khá giống. Mặt bằng chung là có BJ, còn skill tùy vào các em út, mới đi lần đầu ở đây, ko có số cho lắm.

Tổng thiệt hại: tic 90k bạn ở phòng bên cvé thường( do có vé khuyến mãi 50%, bình thường 180k) , tip: 200k ( thấy em không nói gì, nhưng chắc là ko hài lòng :D, vì thằng bạn tip 200k em kia có vòi thêm, bạn mình cũng ko cho thêm, còn em này thì ko nói gì, nên chắc tip 250k là vừa lòng)

nói chung với vé mời tổng thiệt hại là 290k thì đây là 1 nơi đáng để đi, vì có BJ đầy đủ. Nghe em nó kể cách đây 2 tuần quản lý mới cho nghĩ hàng loạt các em út, và lấy 1 số nhân viên từ 152 qua và tuyển thêm 1 số mới vào. Nên có thể cách phục vụ đã cải thiện. Locker ko thấy vòi tiền, nhưng thằng bạn mình vẫn móc 20k ra để cho. Khi vào thang máy, quản lý còn cho 2 vé để lần sau đi tiếp, thằng bạn mình nói hết tiền lẻ rồi a ơi, quản lý vẫn cười tươi nói là không sao đâu a ơi. (còn dặn mình ở đây gửi xe free, a đừng đưa tiền gửi xe nhé). Đi ở đây thấy khá vắng so với du xuân , nhưng với CSVC tốt thì là 1 nơi đáng check

Sửa lần cuối:

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Mừng bác ngon tờ rym
Bác cho mình mấy số ngon ở Du xuần với nhé.

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿

dàn em út bên Du xuân đợt này nghỉ khá nhiều. Mình chỉ còn biết 2 số bên đó , xưa kết nhất em số 4 và số 6 bên này :confused:, mà 2 em vừa giải nghệ được vài tháng
số 41 : tầm 22-23t face 5,5/10 , service: 8/10: có nhiều skill lạ, cho bú ti, có thể out in alo nếu đi quen (cái này e đi lần 2 là em nó tự làm luôn), chỉ cần ae đi lịch sụ, em nó thích là được. Có thể 2 shot 1 lần, cứ dặn trước em nó 1 tiếng , để em nó tranh thủ time làm 2 shot, em nó nói chuyện hơi dâm, nhưng thoải mái lắm. Lần đầu mình đi xong em nó bảo lần sau a có muốn em làm đứng ko. Thế là lần 2 đi e nó, e nó đè e ra mà làm đứng :)), đủ kiểu, rồi còn đè em lên giường,....rồi e đè e nó lên giường lại, đi mx mà cứ như là đi quất zị các bác :p, lần đầu mx mà ko nằm cảm giác cũng lạ lạ :oops:.. Tip : 300k , định tip 200 thôi, nhưng thấy em làm quá nhiệt tình, bữa nào làm vài chai rồi đi 2 shot mới được, theo mình nghĩ với em nó thì 2 shot cũng tip 300k thôi
giờ làm việc 21h->7h sáng (checked 5/9/2015)

số 34: tên Nhạn, vì có thể em nó đảo số, face 7-7.5/10 , sn 92, em xinh , Service 5.5/10: ở đây thì mặc định BJ đầy đủ rồi, skill của e nó không có gì lạ lắm, không cho bú ti, em khá khó tính, bác nào thử xem , chứ em thua với em nó rồi :oops: , đôi lúc còn hỏi a 1 tháng vào đây mx mấy lần, mình bảo tầm 2 ,3 lần thôi. Em nó bảo đúng rồi , đi nhiều ko tốt đâu a, :confused:. Nói chung ai thích gái xinh thì đi em nó đổi gió, chứ service bình thường.
giờ làm việc 21h-> 9h sáng (checked tầm 2/8/2015)

• Like
Điểm cảm xúc: ngoctuan

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿

xác nhận là có nhé bác, chỗ này thấy trên vé ghi chung chủ với Du xuân, vào thấy cách xây phòng cũng khá giống, nên có BJ nhé bác, :D, hình như mới thay chủ gần đây thôi, tớ ko rõ là thay khi nào :p

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Chỗ này có BJ vì chung chủ Du xuân mà. Bên nhommua bán có 60k 1 vé kìa. Bác chủ hố nặng rùi.

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Cảm ơn bác nhé.
Vậy là tick bên kỳ đồng mắc hơn DX
Mà mấy e ở 152 khách đi toàn thấy chê ser chán, hy vọng qua đây đc training lại :d

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿
vé thường 180k, vé mời giảm còn 90k , tớ còn vài vé đây :D , bác muốn thử thì wa giao lưu 1 vé :D

thế à , mà vé 60k là vào ko đưa thêm à, do mình đi nhậu được phát thôi :mad:

check xong làm bài rp cho ae nha bác :p

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Hanzo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/2/16
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿
ngày xưa hay đi Du Xuân... kết em 48 hình như Gia Lai.. bây giờ ko biết đâu. anh em nào biết cho em xin thông tin với!

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chúv mừng pác được sướng tờ rym. Sẽ lên lịch test lại e số 2 bên này xem sao