Report tại chỗ em người Nga

Lượt xem: 21,860

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
- Gái tây nhìn ngoài ghê bỏ mẹ, lông tay như lông heo. Trym thì thọc nguyên cánh tay còn rộng. Ko ham

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿

Vậy là bác chưa thử những em khác ở Style à. Vậy bác phải đi 1 chuyến nữa để thử rồi ^_^. Tổng công chỉ có 1tr, xem ra thì OK hơn rất nhiều so với giá 150$ cho em Nga.

Trajnhaj

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/9/16
Chủ đề
0
23
7
34
0 ₿
Xong rồi cuối tuần thì em Nga cũng đi,Thank bác đã rp cho anh em hiểu thêm....

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
Thứ nhất cảm ơn bạn đã ủng hộ dịch vụ của Style.
Đi Massage mổi người một cảm nhận bạn có quyền viết gì bạn viết tôi không quan tâm. Nhưng qua văn phong của bạn tui cảm nhận bạn chả ra gì " Tụi Phương Đông xạo " tui phương đông là tụi nào bạn.
sẳn đây tui nói luôn bạn nói bạn bị gạt, tyi nói thật nếu tui không thích thì chả ai ép tôi đi được bạn vào bạn có quyền bỏ ra chúng tôi luôn vui vẻ. với lại tôi củng nói thẳng dịch vụ này mở ra kẻ thương thì ít người ghét thì nhiều tôi chả biết ai là ai nếu tôi xoáy vô thì chả biết giải thít ddeens bao giờ, cạnh tranh mà muốn nói sao củng được . có hình ảnh thuc tế ở Ký Sự Check hàng bên thiên địa chả ai lừa gạt ai cả . miệng đời mà muốn nói sao củng được . Nhưng bạn hảy cẩn trọng với lời nói của mình . Tôi nói ít bạn hiểu nhiề

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
trong ký sự check hàng tui củng đăng hình thật . Gạt bạn là gạt sao bạn . bạn vào chat chung tôi củng nói rỏ ràng . bạn chơi rồi xong quay ra nói ai gạt bạn gì

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
những chuyện như thế này không phải lần đầu tiên tui gặp . cho nên tui củng chả phải xoắn làm gì . muốn nhắc bạn lần cuối về văn phong của bạn bực mình nên mới lên đây nói thôi . rất nhiều anh em đi họ rất ok chỉ riêng bạn là nói thậm tệ . hảy xem lại thái độ của mình khi nói lên những lời đó .

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
Hôm qua định đi 2 em 1 lúc, em Nga và em Minh để có gì đỡ bể kèo. Đích thân ông Chì lên tiếp mình, deal giá 2 em 1 lúc total là $250 . What the fuck, em Việt làm chung với em Nga đẩy giá lên $100/em. Làm em Nga xong thì bực minh với lại sắp đến giờ hẹn xe đón rồi nên tui ko đi thêm.
Mà có ngồi phòng chờ địa thì thấy mấy em ở đay body ngon nhưng ngực hơi nhỏ thì phải

Thêm những lời này nửa . bạn không chơi thì thôi đó là dịch vụ của cơ sở người ta đua ra bạn sao phải chưởi. nhớ hết những lời này nha bạn . bạn cứ cố phá đi tui chẳng ngại

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
bạn nói bên kia củng giá đó . sao bạn không nghỉ để nó về đây chi phí đâu ra, rồi bạn nuôi nó ăn nó chơi cam kết thu nhập cho nó . đúng là nảo bạn có vấn đề rồi đó

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Sak đại ca Chì, tui chửi cơ sở khi nào?
Thứ 1: tui report chân thực về em Nga, tui có nói sai cái gì ko?
Thứ 2: tui có nói giá nó $100 sẽ hợp lí hơn, tui cũng hiểu được các chi phí bạn bỏ ra.
Thứ 3: tui không phải phá bạn gì cả. Tui chỉ là khách bình thường (nếu bạn có đọc bài đăng của tui thì bạn sẽ biết)
Thứ 4: bỏ ra nhiều tiền nhưng thất vọng nên tui nói chứ có phải là tui cố ý châm chịt bạn đâu.
Thứ 5: tôi không chê Phương Đông tệ. Nếu có dịp xuống CT tôi sẽ đi check các em khác trong PĐ. Nhân đây tui hỏi bạn luôn, nếu lần sau tui đến bạn có tiếp không?Nếu bạn cảm thấy bài viết này làm phiền cơ sở bạn thì sorry, nhờ mod del bài, ko có việc gì phải cang thẳng vậy

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989 and hung mai

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
làn cuối tôi nhắc lại tôi ko quan tâm khách nói sao về cơ sở đó là ý của khách . tôi chỉ thấy cách bạn nói không chấp nhận được.
bạn không xem kỷ hình anh , hinh report là hình trước khi em ấy qua gởi trước scho tôi . nếu tôi lừa gạt khách hàng tôi đã không post những hình ảnh mà tôi chụp em ấy ở Vn . do bạn không coi hay cố tình không coi rồi dựa vào đó nói cơ sở gạt bạn .

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
bạn không xem hoặc cố tình bảo là không xem rồi nói chúng tôi lừa gạt . chưởi chúng tôi này nọ. thật không hiểu nổi bạn có ý gì

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Ok tui nhận lỗi, chỉ xem hình ảnh nên tui hiểu lầm.
Nhân đây xin lỗi bác luôn, và rút lại lời nói cơ sở bác lừa gạt.
Tui xin nhắc lại tui chẳng phải làm việc cho ai mà phải phá bác.

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
*Vi Phạm Dẫn Link*
bạn liên lạc qua zalo số zalo mà bạn bảo không thấy hình ảnh

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
các bạn xem coi chúng tôi gạt bạn ấy sao . rồi hảy phán bằng những cmt

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Thưa bác Chì. Bác hỏi lại nhân viên em liên lạc trực tiếp bằng điện thoại gọi chứ em có lên đâu. Em còn tưởng đó là số điện thoại bàn.
Nói chung là em nhận vụ này em sai. Em đã xin lỗi bác.

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
thế bạn có xem ảnh thật chưa . vậy cơ sở có gạt khách hàng không . trong khi để nắm thông tin anh em trước tôi đã kêu em ấy gởi hình qua trước để tôi viết bài . nhưng khi đến việt nam tôi củng đã update để anh em nhìn thấy những hình ảnh chân thật . kể cả ngày đầu đã có anh em report bằng những hình ảnh chân thật nhất . câu nói lừa gạt nói ra rất nhẹ đối với bạn nhưng với chúng tôi nó rất nặng bạn à .

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
bạn nhớ chi tiết này nha bạn . khi ra quầy bạn có nói là hình ảnh không giông bên ngoài cho lắm . tôi đã giải thít cho bạn là rỏ ràng là hình anh bài bạn xem là hình em ấy cung cấp . tôi móc đt ra mở lên cho bạn coi hình ảnh bài hiện tại bạn đã coi . vậy tại sao bạn vẩn cố tình viết bài này vẩn nói là bị gạt . giờ xin lổi là không xem hay không để ý các bài kia . mâu thuẩn không bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.