Report về Massage Linh Chi mới sửa chửa

Lượt xem: 3,691

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Lúc trước cũng hay đi Linh Chi số 08.
Bẵng đi 1 thời gian, hôm vừa rồi tui tính ghé qua thăm lại em số 08 xem em ấy còn làm không thì thấy cơ sở đã thay đổi chủ.

Phía trước sửa chửa lại, thay toàn bộ nhân viên, giá phòng thường 100k, vip 200k, thái 350k.
CSVC thì phía trong vẫn như cũ, chưa thấy thay đổi gì, nhân viên nói là chưa sửa chửa xong hết.
Tui chưa biết ktv như thế nào nên chọn đi random phòng thường, ngồi trong phòng xông hơi nhìn ra thì thấy có nhiều em trên lầu đi xuống rất hot, trong lòng cũng mừng mừng trúng tủ.

Mau mau thay đồ chạy lên phòng nằm đợi, tầm 5 phút sau thì em ấy vào.
Thật sự cảm thấy thất vọng, vì em này tuy có nét xinh nhưng nhỏ con, da lại hơi ngâm (gu mình da trắng).
Hỏi thì được biết em ấy chuyển từ Ánh Dương Gò Vấp qua.
Massage khỏe đc tầm 30 phút thì bắt đầu thư giản. Mà cũng chỉ đứng sóc thôi chứ ko kích thích gì.
Em ấy nói đi thường thì chỉ vậy thôi, đi VIP với VIP Thái thì em mới tới bến được.
Nản quá ráng gặn cho ra để đi về.
Tính không quay lại mà ai ngờ lúc đi xuống cầu thang gặp thêm 2-3 em body ngon, face xinh đi lên nhìn tui cười nữa.
Mà anh locker hay quản lý gì nói Linh Chi sắp tới sẽ chạy code trên diễn đàn nữa.

Giờ tui đang phân vân có nên quay lại check thêm để tìm ra số hot không? Hay là anh em nào biết số hot có thể chỉ giáo lại tui.

P/s: Em 08 vẫn còn làm ở Linh Chi nhé, tui tưởng thay hết ktv nên mới kêu random với cũng 1 phần muốn thử vận may như thế nào ^^.

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Thay chủ r à? Em Quỳnh còn làm chủ không bak ?

Đi thử Vip xem dịch vụ thế nào chứ Thái 350 tui nghĩ cũng chỉ khác ở chỗ có thêm phần massage bằng bưởi thôi

Dù sao thì đặt ra cái vé thường 100k chả có gì ngoài HJ cũng khá chán, nhiều khách đi thử 1 lần chắc k có động lực quay lại