Report vé ms Vip Thái 1000đ PA

Lượt xem: 4,267

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
85
Gần một bên
0 ₿
Trước hết xin cám ơn SM và PA relax đã tài trợ vé vip để trải nghiệm ms Thái ở PA.
Mình viết văn ko hay lắm nên rp chỉ mang tính chất xây dựng và thực tế cảm nhận thôi. Nếu như có bác nào cảm thấy offense, thì cho mình sorry nhé

Hôm qua đến PA theo hướng dẫn của SM, trình mã số cho tiếp tân check, quá trình kiểm tra khoảng 30 giây thì code được chấp nhận, chàng tiếp tân viết cho cái vé vip mst và locker dẫn mình lên lầu để vào phòng. Lockers hỏi mình có yêu cầu số nào không, mình hỏi theo như list của Nhu Quỳnh giới thiệu, kết quả là: 24 không đi làm, số 2 không có ai số 2 cả?, 12 kẹt khách, 22 hôm nay nghỉ??, số 9 cũng ko có. Bụng nghỉ thầm có lẽ bị phân biệt đối xử vì vé 1000đ chăng? Thôi thì random vậy.

Trong khi chờ đợi ktv thì cảm nhận riêng về phòng vip này chỉ được 50% so với hình chụp giới thiệu của PA relax. Cửa ra vào xập xệ, không thể khép kín được, hở khoảng 10cm,. Phòng steam baths cửa cũng không có joint nên cũng không đóng kín được, và không có đèn hoặc cháy bóng gì đó nên tối thui. Khay đá muối Himalayan đèn cũng cháy bóng nên tắt ngúm. Sàn nhà trải thảm hơi ẩm ướt nếu đi chân không. Bồn tắm không có nước nóng cho dù có xoay qua trái hoặc phải, nước cũng lạnh ngắt lại thêm vài chùm tóc của ai đó để lại nên hơi nhớp nháp. Trong phòng ko có tủ hoặc locker nên quần áo chỉ có thể treo trên tường.

Random được số 3, review như sau :
- Face: 6đ , đoán tuổi khoảng gần 30, vì mình ko hỏi .
- V1: nhìn bên ngoài tưởng hệ bưởi, nhưng thực ra là hệ cam lai quýt nên mình chấm 6đ thôi. Chỉ tại ảo giác do underwear.
- V2: nhiều lipids
- V3: như V2
- V4: bình thường
- Mát khỏe : OK khoảng được 20 phút
- Mát mệt : chỉ vén áo xuống dưới vai, không cởi áo lót cũng như áo ngoài. Quần rất bó nên rất trở ngại khi muốn khám phá v4. Chỉ được an ủi là bj good và nói chuyện dịu dàng.
Tip 500k + 10k gửi xe + vé 0k. Không tip locker vì phân biệt đối xử. Tổng thiệt hại 510k. Vào cửa lúc 7:30 ra cửa 8:45. Tổng thời gian kể cả gửi và lấy xe là 75 phút. Ra về không vui cũng không buồn, chỉ tiếc cho cơ sở hơi thiếu chăm sóc nên xuống cấp nhanh quá. Nếu để ý một chút thì chẳng tốn bao nhiêu tiền mà tạo thêm thoải mái cho khách. Tiếc thật đấy.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Em chào anh. Thứ 1 xin chúc mừng anh đã trubgs giải xổ số đó là may mắn của anh. Thứ 2 xin cảm ơn anh đã góp ý chân thành. Điều này không có gì là ko đúng người ta hay nói. Thuốc đắng dã tật sự thật mất lòng nhưng là mất lòng người khác chứ đối với Như Quỳnh em đây thì đó là 1 sự hữu ích mà hiếm có cơ sở nào có đc. Em không muốn nói gì nhiều ngoài hành động. Trong vòng 1 tuần đổ lại PA relax sẽ thay thế hoàn toàn thảm trãi sàn bằng chất liệu mới hoàn toàn tránh tình trạng ẩm thấp và bốc mùi. Khi hoàn thiện em sẽ show online cho các anh xem hihi xem như là đôi chút sự tiếp thu của đứa em. Hoạt động cũng đc xấp xỉ chín tháng chắc cũng đến lúc phải cập nhật phiên bản mới cho chính mình. Trong quá trình hoạt động có điều chi sơ xuất mong các anh niệm tình tha thứ và bỏ lỗi cho em. Chúc các anh 1 ngày mới tốt lành ạ.
Như Quỳnh xin cảm tạ.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Sau khi nâng cấp xong nhớ reply lại gấp cho toàn thể ae nhé. Thanks

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
85
Gần một bên
0 ₿
Cám ơn đã reply, còn một điểm quan trọng mà mình muốn đóng góp với bạn là khi bán vé Vip Thái thì nên điều em nào chịu làm "vip Thái" như quảng cáo, đừng vì lý do blah blah nào đó mà điều đại 1 em chưa được "training" tạo cho khách hàng sự "hên xui" là không nên. Vì tip theo giá vip Thái mà service ko bằng vip thường thì dù là tic free cũng không ham.

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Tính đi vip Thái PA 1 lần cho biết. Cũng háo hức lắm nhưng đọc xong thấy có 1 sự thất cmn vọng. Thank for rp.

Phuc Lucky

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/8/16
Chủ đề
0
75
5
20
0 ₿
Nghe VIP Thái cũng thix mà đọc report mà thấy mất hứng.

Logitech

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/5/16
Chủ đề
0
61
2
0 ₿

Chuẩn quá bác ;)

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Mình đi Thái ở đây đc vài lần. Nói chung cũng nhờ có cái vụ Thái đó mới đi. Chứ csvc đúng y như bác thớt nói, nó tệ thật. Nghe Quỳnh Như nói nâng cấp thì ráng mà nhe ý kiến của ae mà làm cho ngon hơn nhé. Với lại cái vụ chụp hình, có vẻ như hình ở PA và ở Tây Thi do cùng 1 người chụp thì phải, gì mà nó ảo trên mức cần thiết, bạn nên để hình thật 1 chút, thà hình xấu mà thực tế đẹp hơn còn hơn là làm ảo như vậy, đó giờ mới thấy hình chụp không gian kiến trúc mà tệ như vậy. Lần sau chụp hình cải tạo lại nhớ kêu người khác chụp.
Vài dòng góp ý.

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Bác nói rất hay, thẳng thắn. Mình nghĩ sẽ có nhiều người cùng ý kiến như vậy đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Đầu tiên em xin báo cáo là thảm lót sàn đã hoàn thành vài ngày rồi nên tình trạng ẩm ướt không còn xuất hiện nữa ạ hihi. Điều thứ 2 em muốn tâm sự với mấy anh, Phương Anh của em là cơ sở nhỏ mấy anh đừng so sánh với những cơ sở cao cấp ngoài kia tội nghiệp em lắm hic hic, biết thân phận nhỏ bé của mình ban đầu em cố gắng thiết kế sao cho vừa đủ số lượng để phục vụ mấy anh nhưng tình trạng kẹt phòng vẫn thường xảy ra, do đó dù có muốn mở rộng thêm là điều vượt quá tầm tay của em mấy anh ạ, em quyết định đầu tư vào phần bày trí với phương châm Tuy Nhỏ Nhưng Ấm Cúng, Tuy Bé Nhưng Gọn Gàng để sẳng sàng đón tiếp các anh. Trong quá trình hoạt động sau này em mong các anh tiếp tục ủng hộ và góp ý, Như Quỳnh em lắng nghe để hoàn thiện hơn nữa. Chúc các anh cuối tuần vui vẻ.

Như Quỳnh P.A Relax.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and Electro

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
85
Gần một bên
0 ₿
Mình không biết ở PA phải tip locker bao nhiêu để không bị các chú nó "dìm đào" để dành cho khách quen. Các số hot mà các bác đã report và trong list giới thiệu của NQ hỏi chú locker thì toàn là "nghỉ rồi", "hôm nay ko đi làm ", hoặc" ko có số đó", v.v và vv. Ví dụ như số 24, trước khi đi mình có inbox cho NQ hỏi thăm trước là hôm đó em nó có đi làm ko, NQ reply xác nhận là có, khi mình đến và hỏi thì locker trả lời là "nghỉ rồi" ???

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ anh 6 cho em biết anh inbox cho em vào thời gian nào được không ạ vì em xem lại inbox không thấy câu hỏi của anh.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Tui đi phương anh cũng nhiều thấy phục vụ hiền khô chưa bao giờ xin tip mà sao bác này ác mồm trong từng câu nói vậy ta??? Thôi em bớt trả lời đi NQ cơ sở bên em có thay đổi tốt tụi anh biết đc roài :D có số nào mới inbox anh cái ghen.

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
đọc lại thấy có vẻ là phân biệt thì phải . mà PA vẫn có ktv đứng tuổi ? đang rất thắc mắc về cơ sở bên này

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.