Retest số 9 Điêu Thuyền

Lượt xem: 3,218

ChangThanSan224

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/5/16
Chủ đề
1
1
7
34
0 ₿
Mấy ngày trước thời tiết quá nóng nên tìm chổ giải nắng. Suy đi nghĩ lại ko biết tìm nơi đâu để hạ cánh cho an toàn. Lên diễn đàn dạo 1 vòng thấy Điêu Thuyền đăng hình em gái mặc váy tím quyến rủ quá,kéo xuống thấy phòng lại đẹp,nghĩ là sẽ lãng mạng lắm đây. Vậy là quyết định Điêu Thuyền thẳng tiến.Trước khi lên đường cũng thủ sẳng vài số trong đầu để tranh luận với locker hehehe

Ấn tượng đầu tiên là nhân viên phục vụ lễ phép,thấy khách vào là đến chào hỏi dạ thưa. Mua vé xong yêu cầu Số 09 - Dạ có anh.

Đánh giá sơ bộ : Cơ sở vật chất mới và đẹp như trong hình,có điều đèn mở hơi sáng có hơi chóa mắt đôi chút.

Về em út : mặt mũi cũng có nét,cá nhân mình cũng dễ tính. Em này mình dây cây cảnh,thích hợp cho mấy bác ngán sôi mỡ :p

Số đo V1 tạm được 7đ, V2 thon gọn, V3 sầu riêng vừa cơm, V4 ko thám hiểm..

Tay nghề : đấm đá vừa đủ. Tới phần thư giãn thì em ngoài kiến bò,click ti,Bj Hj truyền thống còn có tuyệt chiêu,bác nào dỗ ngọt mới được nha,mình giả nai nên được em ấy cho mở mang tầm mắt.

Nhìn chung đây là 1 số ổn,hợp với mấy bác yêu cây cảnh chim cò ngán sôi mỡ. Phòng ốc và phục vụ cho 8,5 điểm.
Vé 300k, Boa 350k chưa 50k đổ xăng đi về,lần sau bù thêm co em nó.

Lần đầu tiên report,có gì thiếu xót mấy bác góp ý nhẹ nhàng cho hehe

Sửa lần cuối:

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Bác cùng gu với tui, khoái mấy em chim cò, mừng thớt ngon tờ tim :cool:

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Ác nữa , 2 bác cũng cùng gu với tui , cũng chim cò

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Thiệt là đồng đạo với nhau tui đi chỉ chọn chim cò chân dài thôi, sở thích hơi dị chút là v1, v2, v3 phải nhỏ chứ ko thik to, hix dị vãi.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
vé gì mà 300k ghê vậy, e này hơi quậy, ai đi e 26 cũng có tuyệt chiêu đó nha, mùi vị còn ngon hơn nhưng bù cái vẻ ngoài của e sẽ có nhiều ý kiến nhưng riêng tui cảm thấy e khá dễ thương

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿