Review 21

Lượt xem: 2,419

Liễu Tùy Phong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/16
Chủ đề
6
46
1
34
0 ₿
Hôm qua cuối tuần rảnh rỗi có cùng mấy ae chiến hữu nhậu nhẹt xong vào 3/2 trú gió qua mua đông lạnh lẽo, có order 63 vừa hỏi dc info thì ẻm full tới hết ca, đệt thế thôi quay lại với 26 cho hiền lành dễ bảo, thế méo nào cũng kẹt, thôi thì đi với ae không chờ đươc nên random đại, ai ngờ gặp ngay chị họ 26 là 21.

Nhận xét : Lúc đầu em không hỏi han thông tin nên chưa biết, sau có ghi tip mới thấy số nv là 21, khá ít nói, matxe khỏe tuy lực mạnh không đủ bài như 26, lúc đi chân chỉ biết đứng lên và dùng lực đè xuống, không có miết mủng các kiểu, em ná thở chứ cũng không thấy đã mấy :)) matxa mệt thì tuột hẳn quần mình ra rồi bôi gel từ bụng tít xuống tận đầu gối, cá nhân mình không thích nhầy nhụa này lắm nhưng thôi kệ, đã random thì k đc khó tính nên nhịn, đến đoạn ấy thì chỉ cho st, không cho bb, không cho v3 v4.

Kết : 6/10 - vé 300 - tip 300 - khả năng gặp lại : 30%

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Dài 5cm

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
quá nhọ cho bác, đi mx mà ko dc sự hợp tác của em út :(

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Bác đi vip hay thường? Hồi chiều đi đứng ở lễ tân thấy có người book 21 vip. Chắc cũng ok ngta mới book ?

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu Tùy Phong

Liễu Tùy Phong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/16
Chủ đề
6
46
1
34
0 ₿

matxa khỏe thì ok bác ạ, chỉ là matxa mệt không hỏi kh muốn như thế nào mà đã đổ một mớ gel lên người nên em k thích thành ra thư giãn không đạt được 100% như mong muốn, còn bác kia order vip biết đâu thích nhầy nhụa chăng kka :D:D