Review bé 26 ngày Vn vào CK

Lượt xem: 3,904

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thichnhenhangtinhcam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/1/18
Chủ đề
1
2
2
31
0 ₿
Lần đầu đi massage trên này và cũng là người khá kỹ tính ở khoản này . Sau khi dạo vòng quanh các forums thì thấy Dubai là khu vực gần chỗ ở mình nhất và có bài review tốt nhất nên đánh cược đi trải nghiệm.
13h15 Tới nơi chạy xuống nhà xe thẳng luôn nhưng ko có ai cả (chắc anh locker đang bận qwerty). Vừa cất nón thì locker chạy xuống tiếp đón rất nồng nhiệt. Ân cần hướng dẫn mình lên ,còn sợ mình cục đầu vào tường (chắc thấy mình lạ,lần đầu đến).
Lên sảnh show code và được giới thiệu gói sexy 700k. Nghe cũng hơi choáng nhưng cứ chọn vip thái như a e đã review.
Ra thang máy nhận phòng dúi bạn locker 30k uống cafe. Rồi bảo bạn chọn bé nào nhẹ nhàng tình cảm,nhiệt tình là ok.
Vưa vào phòng thì cảm giác rất sang trọng và sạch đẹp. Như ks mini từ 4* trở lên. Không gian vừa đủ để thoải mái. Sau đó ngồi chờ điều bất ngờ đến. Phải 7' sau bé 26 mới lên. Đập vào mắt là cặp ngực tròn trịa ,to đẹp,hấp dẫn. Bờ mông nhìn muốn vồ lấy doggy liền. Mặt cũng khả ái xinh xắn. Em tên Thư 9x,nên nói chuyện hợp gour và vui vẻ lắm.
Sau khi qua các bước xông xả tắm rửa là màn massage chính. Kỹ thuật em cũng vừa phải. Đạt cỡ 70% ,chưa thực sự chuẩn lắm. Nhưng cá nhân thấy ổn. Sau đó đi gội đầu rồi tới massage Thái.
Đến đây thì mình thực sự thoải mái và bất ngờ về độ nhiệt tình cũng như phong cách phục vụ của em. Màn dạo đầu êm ái. Cặp ngực em đưa đến đâu là chỗ đó như tan chảy,hoá làn mây ngay. Lưỡi hoạt động cũng hết công suất. Đi đến đâu là cơ thể tôi run lên đến đó. Tiếp đến nằm ngửa và bj. Em bj rất tốt. Kích thích đúng chỗ và làm mình sướng từng cơn. Cặp vếu to tròn ,mềm mại bóp rất đầm và vừa tay. Mình kiềm được khá lâu. Vòng bụng hơi mỡ nhưng ko sao. Vòng 3 thì như mình nói từ đầu rồi. Doggy hay úp thìa thì hết nấc. Tuy nhiên ko biết lí do gì nhưng mình sờ thấy có vài chỗ như kiểu da bị rạn nứt. Hy vọng em chăm dùng kem dưỡng da lại :D . V4 thì sạch sẽ,ko mùi ,cavet hơi dài và chưa tươm tất lắm nhưng vẫn ổn, nước nôi thì hơi khô vì mình ko có thế để kích thích nên hơi tiếc :p
Sau những pha xử lí điêu luyện và khi những tiếng rên nhẹ thì mình thực sự kích thích và cum out side trong sự thoải mái và sung sướng.
Có màn mình chưa được trải nghiệm đó là bánh bao kẹp xúc xích và cia như mấy bác đã review, ngoài ra em cũng ko đưa lưỡi qua phần bụng. Nếu đưa vào phần bụng và lỗ rốn xong cia nữa thì xuất sắc luôn ^.^
Tắm rửa lại rồi tip em 400k.
Tầm giá vậy có được chưa anh em?
Xuống sảnh mình nán lại coi Vn hết hiệp 1 + ăn mì vs trái cây rồi mới về. Cảm giác khoan khái trong lòng tới tận bây giờ :3
Nhất định sẽ quay lại đây trải nghiệm tiếp ❤❤
1 lần nữa chúc mừng VN :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Rùa and .playboy

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145