Vũng Tàu Review các điểm massage Vũng Tàu nổi tiếng

Lượt xem: 48,088

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

jasonvn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/17
Chủ đề
1
9
5
26
0 ₿
1. Massage 179 Võ Thị Sáu (Amis cũ)
Tic: 250
Tip: 700
Về cơ sở vật chất thì Amis là tốt nhất trong số những nơi mình từng đi, phòng rộng rãi, có xông hơi và đặc biệt có ghế địt. Hôm đấy mình đi bé bo,
mặt xinh xắn, vô nhìn là mê ngay, 9đ
V1: hệ cam, bóp vừa tay
V2: eo ót, ôm sướng
V3: đủ dùng
V4: bót, khít, nước nôi đầy đủ
Ở Amis thì được vét máng nhưng ko được hôn, nói chung là full service

2. Bưu Điện
Tic: 250
Tip: 800
Cơ sở vật chất đầy đủ nhưng phòng không rộng lắm, mình tới 2 lần, một lần là e Như, một lần là e Nga
e Như thì khá xinh, 8đ, nhiệt tình, v1 hệ cam, v2 eo ót, v3 khá nảy nở, v4 bót, lúc e ấy ra ôm chặt lấy thg em mình.
e Nga thì vú bự nhưng bơm, bóp vẫn rất sướng, người dây. Mình đánh giá e rất cao vì kĩ thuật e trên cả tuyệt vời, mình out ngay trong 15p vì chịu không nổi. Sẽ sớm quay lại gặp em

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and anhhai111991

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Tâm 94 cũng dc mà pro !!

• Like
Điểm cảm xúc: jasonvn

jasonvn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/17
Chủ đề
1
9
5
26
0 ₿
3. Điện Lực
Tic: 200k thường, 250k phòng vip
Hôm đấy mình đi phòng vip, gọi e Misa, quá nổi tiếng rồi nhưng mình cũng review qua
Mặt xinh, trẻ măng
V1: vừa tay, hệ cam
V2: eo ót
V3: to vừa đủ xài
V4: bót, khít
phòng Vip của Điện Lực to chỉ sau Amis, phòng tắm có bồn, các bác có thể ngâm nếu thích. Service thì mình không thích lắm vì e đeo bao bj, không hôn môi và hôn vú thì e lựa đẩy ra. Nhưng được cái ngoan ngoãn hợp tác mọi tư thế nên mình cũng làm hẳn 2 nháy, tê cả chim.

4. Hải âu
Tic: 250k
Tip: 800k
Lần đầu tiên mình đi massage và cũng là lần cuối cùng mình đi Hải Âu, về csvc thì thua kém nhất trong 4 nơi nhưng không phải là tệ. Có điều đào ngồi lê lệt ngoài hành lang khá phản cảm. Hôm ấy mình đi e nào không có nhớ tên nhưng nói chung hành sự thoải mái vui vẻ không có j, mình rất hài lòng. Lúc xong e ấy bảo tip là 1tr, mình đớ người vì nhớ là các bác bảo có 800k thôi, nhưng do lần đầu đi nên còn ngại đưa e ấy 1tr luôn, về kiểm tra lại thì biết bị lừa nên mình cũng cạch luôn, không quay lại Hải Âu nữa.

Trong 4 nơi mình ấn tượng Bưu Điện nhất, và sẽ là nơi mình quay lại thường xuyên.

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Hải âu mình có đi 2 lần oy và cũng hk muốn vào nữa

Hoalong3006

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/8/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Có bác nào biết ở hồ tràm gần resort vietsovpetro có điểm matxa nào êm giới thiệu với. Mình sắp có chuyến công tác ở đó.

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Nói chung các điểm massage nằm trên khu vực đường Thùy Vân hoặc Hạ Long ( ven bãi trước và bãi sau ) đa số là chuyên nghiệp và ít cá sấu hơn.
giá cả cũng chát hơn các điểm massage khu vực nội đô vũng tàu. Bác nào chưa có kinh nghiệm đi vào các điểm massage nội đô
phải tham khảo kỹ nhé, coi chừng tan nát cuộc vui.

• Like
Điểm cảm xúc: Vcl

conchimshit

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/8/17
Chủ đề
0
17
1
44
0 ₿
Điện lực em misa bác nói làm 2 nháy là sao ạ? e mới tham gia chưa hỉu lắm

conchimshit

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/8/17
Chủ đề
0
17
1
44
0 ₿
bé bo amis bác nói có phải cô bé nhỏ nhắn có xăm mình ko bác

tientuasia

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
0
21
6
39
0 ₿
Tâm 94 CSVC hơi kém bác ah, đào cũng bình thường nhưng được cái giá bình dân thôi.

Điện lực giá phòng thường là 180k chứ, VIP là 250k. Em Misa thì đỉnh rồi, mỗi tội lần nào đi ẻm cũng làm mình out sớm hic hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.